Chama tawala kilipotufikisha............... ..stess everywhere

Chama tawala kilipotufikisha............... ..stess everywhere

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,976
Reaction score
168,474
560974_10150898944927327_1086193388_n.jpg
 
Acha ujinga wako, we kwani huoni kuwa mtoto anakula faida ya mama/baba yake?!
 
Ndo kilichobaki,dogo kagundua dawa mapemaa!!
 
mh makubwa jamani nimeshangaa kweli, asubuhi yote hii, kwa staili hii lazima mapato ya vinywaji yawe juu zaidi ya zile sekta muhimu, taifa la kesho jamani dah, ngoja nikalale maana naona kasi ya dot com siiwezi hata kidogo
 
Bujibuji naona unakionea chama tawala,shida ni wazazi za siku izi wapo very iresponsible,tena wengine ndo wanawafundisha watoto wao ulevi
 
Nahisi atakuwa tu amemshikia baba yake, kwa bahati mbaya akapitiwa na usingizi.
 
acha achangie uchumi,vilaji na sigara ndio vinaongoza kulipa kodi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom