Chama tawala kilipotufikisha............... ..stess everywhere | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama tawala kilipotufikisha............... ..stess everywhere

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Jun 28, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,101
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Sijui kwanini mwalimu nyerere alisema "siasa ni kilimo"
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,101
    Trophy Points: 280
    Sijui ni nani aliyeigeuza siasa kuwa sanaa?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Acha ujinga wako, we kwani huoni kuwa mtoto anakula faida ya mama/baba yake?!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ndo kilichobaki,dogo kagundua dawa mapemaa!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,101
    Trophy Points: 280
    yule jamaa wa magogoni, mwenye watoto wengi wasio na mama
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba mlevi, like father like son.
     
  8. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,213
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Duu! Hayo machupa kama ndoo.
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mh makubwa jamani nimeshangaa kweli, asubuhi yote hii, kwa staili hii lazima mapato ya vinywaji yawe juu zaidi ya zile sekta muhimu, taifa la kesho jamani dah, ngoja nikalale maana naona kasi ya dot com siiwezi hata kidogo
     
  10. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bujibuji naona unakionea chama tawala,shida ni wazazi za siku izi wapo very iresponsible,tena wengine ndo wanawafundisha watoto wao ulevi
     
  11. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,999
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Hizo chupa za bia gani hapa Tz?
     
  12. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahisi atakuwa tu amemshikia baba yake, kwa bahati mbaya akapitiwa na usingizi.
     
  13. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,632
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwanyasi hizo ni PREMUS zinatokea hasa nchini Burundi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Kilaji ni pato la taifa!
    [​IMG]
     
  15. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Duh!! Yaelekea mwenzetu ni Mtaalam wa masuala ya Lager!!
     
  16. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    udhalilishaji wa watoto.......
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Tanzania hatuna aina hiyo ya chupa, kwahiyo hii picha na tukio siyo la tanzania.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,101
    Trophy Points: 280
    unaijua wanzuki wewe?
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    acha achangie uchumi,vilaji na sigara ndio vinaongoza kulipa kodi
     
  20. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,999
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Oooh mimi ni mtaalam katika kiwanda cha chupa aisee
     
Loading...