Chama kinachotetea ufisadi hakifai kutawala nchi

Chama kinachotetea ufisadi hakifai kutawala nchi

chadema ni chama ambacho kilipiga kelele kuhusu ufisadi katika hii.leo kinatetea ufisadi kwa kuwa fisadi papa lowasa alipohamia chadema.

nawauliza watanzania chama kama hicho kinafaa kutawala nchi?
ni kuwaogopa kama ukoma.
naamini chadema wa kweli alikuwa Dr slaa tu hawa waliobaki ni nyumbu wakiongozwa na kubenea



Mbona CCM ndie mzazi wa hao mafisadi wote nchini! Yaani kama mafisadi ni watoto haramu basi ndie mzazi wa hao watoto. Sasa tujiulize nani ni bora hapo baina ya Mzazi na mtetezi wa mafisadi! Mimi nadhani chama kinachozalisha hao mafisadi basi kifutwe kabisa na msajili maana kimekosa maadili!
 
chadema ni chama ambacho kilipiga kelele kuhusu ufisadi katika hii.leo kinatetea ufisadi kwa kuwa fisadi papa lowasa alipohamia chadema.

nawauliza watanzania chama kama hicho kinafaa kutawala nchi?
ni kuwaogopa kama ukoma.
naamini chadema wa kweli alikuwa Dr slaa tu hawa waliobaki ni nyumbu wakiongozwa na kubenea

Naomba ufafanuzi,unajiita wakimataifa.Wewe ni wa kimataifa katika nyanja zipi?Ukahaba,Wizi,ulevi,biashara au kidiplomasia?

Ungetuliza akili yako japo kidogo usingewaita Chadema watetezi wa ufisadi.Agenda ya ufisadi bado ipo hai na unapozungumzia ufisadi,S.I.Unit ya ufisadi ni serikali ya CCM.Nikikuambia unitajie mwanachama yeyote wa Chadema ambaye akiwa Chadema alishiriki katika vitendo vya kifisadi ambavyo vimeathiri ustawi wa Taifa letu huwezi kumtaja hata mmoja

Kashfa zote za ufisadi zinazolitafuna Taifa zimefanywa na Viongozi waandamizi wa Serikali ya CCM.Ni serikali ya CCM iliyobariki au kufumbia macho upotevu wa Mabilioni ya Shilingi kupitia misamaha ya kodi na mikataba mbalimbali isiyo na tija kwa Taifa.

Ni CCM na serikali yake iliyonufaika na ufisadi kupitia Kampuni za Tangold,Kagoda,DeepGreen,Buzwagi,na ununuzi wa Rada.Ni viongozi waandamizi wa CCM waliohusika katika ukwapuaji wa Mabilioni ya shilingi kupitia Account ya Tegeta Escrow.

Unapolazimisha kuihusisha Chadema na ufisadi ni sawa na kuihusisha Chadema na ukosefu wa huduma bora kwa Umma wa Watanzania.Chadema hakijawahi kupewa dhamana ya kuongoza Taifa hili.Tangu tupate Uhuru ni CCM na Serikali yake walio na dhamana ya kuongoza Taifa letu.Kushindwa au kufanikiwa kwa Taifa letu ni matokeo ya Utawala wa CCM kwa miaka 54.Wenye dhamana ya kupambana na ufisadi ni CCM na Serikali yake.Kutamalaki kwa ufisadi nchini ni matokeo ya udhaifu wa Serikali ya CCM.

Kuihusisha Chadema na ufisadi eti kwa vile imempokea Lowassa aliyejiudhuru Uongozi kwa kashfa ya Richmond ni kielelezo kingine cha mchoko na ulegelege wa Serikali ya CCM.

Ccm haikupaswa ipige kelele,ilipaswa imburuze Mh.Lowassa mahakamani.Badala yake imeendelea kupiga kelele kama mbwa asiye na meno.Msikimbie kivuli chenu wenyewe,ninyi ndiyo waasisi na walezi wa ufisadi nchini.Chadema tulipotaja majina ya watuhumiwa wa Ufisadi,tuliwataja pamoja na marais wawili wastaafu.Ni jukumu lenu kuchukua hatua juu ya wale wote akiwemo Kikwete na Mkapa ambao sisi kama Chama tuliwaorodhesha katika orodha ya aibu.

Kama unaamini kuwa tulikuwa sahihi kwa kuwataja mafisadi yanayohujumu Taifa letu,kwa nini hutaki kuwataja wote tuliowatuhumu akiwemo Kikwete na Mkapa?

Sisi tulitimiza wajibu wetu kama chama,wenye mamlaka ya kuchunguza tuhuma tulizozitoa juu ya ufisadi wa vigogo wa CCM na kuchukua hatua stahiki ni Serikali ya CCM.Kushindwa kuchukua hatua dhidi ya ufisadi ni udhaifu wa ccm na Serikali yake,si suala la Chadema.
 
Siku nikisikia jpm katumia ushahidi wa slaa na kumkamata lowasa, ndio nitaamini ni mtumbua majipu. Vinginevyo ni usanii
 
Watuhumiwa wa Ufisadi waliowahi kitajwa Na Dr W ilbroard Peter Slaa wakiwemo wale wa Temeke

Mwembeyangaa Na Mimi nilihudhuria pale Sep. 17 2009

;Jakaya
Mkapa
:Chengee ,
:Mramba,
:Yona,
:Magufuli (Tabora)
:Lowassa Na wengine wengi !!!
 
KUBENEA ANAMTETEA MKURUGENZI WA HALMASHAURI ALIYESIMAMISHWA KWA UBADHRIFU. ...

Anyway tusubiri watakavyowatetea kina Bade.... Dr. Hosea na wengineo

Chadema ni manyumbuuuu

Asante ndugu mtoa mada, halaf leo uongozi wajuu wa CDM ni wale mafisad walio changia kwa namna 1 ama nyingine kutuhujumu, kipindi walipo kuwa madarakan,

wewe ulifikiri kuna chama pale wale ni wasaka maisha tu.
na ndio maana watu wenye akili walikipiga chini kwenye uchaguzi

Hatuichagui ccm kwasababu ni bora ila tumekosa chama mbadala.

Hao nao matapeli tu hawana tofauti na walioko ccm.

Halafu nyie utakuta ni wanaccm eti😕😕hapo ndo ninaposhindwa kuelewa watu wanasoma ili nini kitokee!!
 
CCM ndicho Chama chenye kuzalisha,kulea,kukuza na kustawisha mafisadi nchini. Hao mafisadi unaidai wanatetewa na CDM wote wapo CCM na kwenye serikali yake. Kwa uthibitisho tu angalia waliotumbuliwa majipu hadi sasa yupi wa CDM? Na hata hiyo Mahakama ya mafisadi watuhumiwa Karibu wote watakuwa mafisiemu.
 
Hata yule anayejitapa kuianzisha no Mtuhumiwa wa Ufisadi kama wengine kwa Mujibu wa Dr W P

slaa (sept 17 2009
Pale Temeke Mwembe yanga nilikuwepo)
 
Back
Top Bottom