Chama Cha Waalimu Tanzania (CWT): Hatutaichagua CCM

Chama Cha Waalimu Tanzania (CWT): Hatutaichagua CCM

Kincho takiw na ambavyo watz wamejipana kwa sasa ni kutoa system ya Sisim we wanao tukana na kujiropokea tusipoteze muda nawo tuwahelimishe zaidi wale wasio jijua ila kwa hali ilivyo sasa kwa kila mtanzania bila kuhitaji hata Elimu ya Msingi hali ni mbaya sana kila kona tufanye mahamuzi ambayo ni sahii sasa
 
We ndiye mjinga na CCM itashinda utake usitake hata hivyo nina mashaka na elimu yako na vyeti vyako kwani unashindwa kutofautisha digrii yako ya kukariri baba yako alizaliwa wapi (art) unalinganisha na mtu aliyesomea jinsi baba yako alivyoumbwa na kuzaliwa na viungo vyake vyote vinavyofanya kazi (sayansi) haitatokea hata siku moja MD akalipwa sawa na mtu kama wewe uliyekimbia sayansi kwa kutaka ulaini eti unataka equalization kasome uone kama hutalipwa hiyo milioni unayoililia. Kadigrii kenyewe unakasoma miaka mitatu tu umeajiriwa mwenzako anasota miaka mitano hasemi, pole sana endelea kulalamika na kuropoka kama unaona ni sahihi, umehongwa huko unakuja kuwasemea walimu umetumwa kuwasemea hapa jf?

Hujui kitu kaa kimya si lazima uchangie cheusi maghala wewe
 
Tatizo si Magufuli ndugu yangu Magnify na wengine wote wa Ukawa. Tatizo ni ule mbadala wa Magufuli ndio FISADI KUU LILILOKUBUU AMBALO uKAWA WANAJITAHIDI KULISAFISHA kwa OMO toka Kenya.

Ni kosa kubwa sana lisilosameheka kwa Ukawa kumteua Lowasa kinyume na taratibu agombee uraisi. Kama kweli alipokatwa CCM hakuweza kustahimili je wale waliokatwa UKAWA mfano Lipumba na Slaa. Kumbuka Lipumba alishaonyesha Nia, si wangempambanisha na Lowasa sikutumia udikiteta.

Maana unaruka mkoja waangukia kwenye Ma.vi. Uchaguzi hatuna mwaka huu

Nikipata single yako ya taarabu ntachukua. Hata kama elfu 50, maana unajua kutengeneza mistari. Ntanunua tena video nikuone Bila shaka kiuno bila mifupa.
 
Bila Art maisha hayaendi. Hujui umuhimu wa Art au maana yake? Usidharau kitu ambacho huna uwezo nacho
 
Kama wewe ni kijana alafu ni mccm uzeeni lazima uwe mchawi
 
Walimu wako UKAWA 90%. Labda wale wanaokaribia kustaafu, ambao ni wachache.
 
Hao CWT nao wezii tu kama CCM, wanataka kujikosha hizi dakika za mwisho na kutafuta kick.....

Kwanza watwambie michango inamnufaishaje mwanachama...Nimeshuhudia MTU anastaafu halafu mwakilishi wa Chama la wezi Tanzania (CWT) ametoa elfu 50....I was like..seriously!!!! huyu mama ameanza kuchangia huko toka yupo kigoli, Leo hii anastaafu hata meno hana mnampa elfu 50 huku nyinyi mnajenga majengo marefu tusojua yanamnufaisha nani?

Tena wanyamaze kabisaa, wawakome walimu....Mara mia CCM kuliko hao Majambazi....Nina hasira.



yaani natamani ungekuwa karibu nikupe zawadiiii, hamna watu wabayaaaa kama CWT bora ccm, hiki chama kinanyonya waalimu sana maana 2% kila mwezi inakaribia hela ya bima ya afya .

hela hyo ni nonrefundable, unachangia for life, hata ukifa jeneza la laki 1 hadi lije marehemu kaoza hata kama ni mochwari.

nimeandika barua yakuwahoji walidhibitishaje uanachama wangu na sijawahi jaza form yoyote? hawa watu wasitutania nimeituma kwa ems nakala kwa mkurugenzi wangu ndani ya siku 14 asiponijibu nawaburuza mahakamani
 
Kikwete: Wale waliokuwa wanasema nawaachaje, sasa Salma Hassan Suluhu huyo hapo
 
Mtapigwa tu Na nasema mpigwe tu hahahahahahahahahah freedom is coming tomorrow ccm hamtufai
 
Afadhali kuishi na shetani unayemjua kuliko malaika usiyemjuwa

Kukariri misemo ya kijinga na ya kizamani kwa karne hii ni kujivua nguo na kuonesha usivyo na uwezo wa kupambanua mambo kulingana na mazingira na wakati!!
 
yaani natamani ungekuwa karibu nikupe zawadiiii, hamna watu wabayaaaa kama CWT bora ccm, hiki chama kinanyonya waalimu sana maana 2% kila mwezi inakaribia hela ya bima ya afya .

hela hyo ni nonrefundable, unachangia for life, hata ukifa jeneza la laki 1 hadi lije marehemu kaoza hata kama ni mochwari.

nimeandika barua yakuwahoji walidhibitishaje uanachama wangu na sijawahi jaza form yoyote? hawa watu wasitutania nimeituma kwa ems nakala kwa mkurugenzi wangu ndani ya siku 14 asiponijibu nawaburuza mahakamani

Komaa nao kabisaa, hawana lolote, sasa hivi wanaona walimu wanataka mabadiliko ndo wanataka kuitumia UKAWA kama kivuli cha kujifichia.

Walimu tunawajua wabaya wetu wote, tuna akili timamu tunajua zuri na baya....Tukutane oktoba 25
 
Tunataka Usawa Katika Mishahara,waalim Tulipwe Sawa Na Madaktari, Nasisi Ni Madaktari Na Kila Siku Tunakarabati Vichwa Vya Watoto Wenu ("Wapumbavu" kwa Mujibu Wa Rais Mkapa,) KUFULI TUTALIVUNJA NA POMBE TUTAIMWAGA.
 
Hao CWT nao wezii tu kama CCM, wanataka kujikosha hizi dakika za mwisho na kutafuta kick.....

Kwanza watwambie michango inamnufaishaje mwanachama...Nimeshuhudia MTU anastaafu halafu mwakilishi wa Chama la wezi Tanzania (CWT) ametoa elfu 50....I was like..seriously!!!! huyu mama ameanza kuchangia huko toka yupo kigoli, Leo hii anastaafu hata meno hana mnampa elfu 50 huku nyinyi mnajenga majengo marefu tusojua yanamnufaisha nani?

Tena wanyamaze kabisaa, wawakome walimu....Mara mia CCM kuliko hao Majambazi....Nina hasira.
Una hasira za kipuuzi. Watu wanaongea kupuuzwa na serikali hii ni hata kabla ya kuanzishwa CWT. Tunataka kubadili chama tawala tuachane na kupuuzwa miaka nenda rudi, wewe unahamishia lawama CWT! Hawa wazembe tumewafundisha darasani leo hii wasanii wana maana zaidi ya walimu. Kura yangu najua yaenda wapi.
 
nimeanza kazi mwaka 2008. nimepandishwa daraja mara moja tu mwaka 2011. mshahara ukaja kubadilishwa mwaka mmoja baadae yaani 2012. malimbikizo ya mwaka mzima sijalipwa hadi leo. na kiwango cha mshahara cha sasa kabla ya makato (basic salary) ni 462,000.nina diploma in adult and continuing education ila nafundisha primary school kijijini mno.

Hayo yoye tuliyazungumza kwenye kikao na ni tatizo la waalimu wengi, tumeafikiana kutomchagua mgombea wa CCM.
 
Nina miaka 5 tangu niajiriwe sina matumaini ya kupanda daraja. Kupanda daraja ni haki ya msingi ya mtumishi lakini kwa serikali ya CCM inabidi uipiganie haswa. Watoke tu, tumechoka.

Pole sana mwalimu.
 
Back
Top Bottom