Chama Cha Labour Cha Uingereza chaipongeza Serikali ya Magufuli


T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,359
Likes
2,256
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,359 2,256 280
Chama cha Labour cha nchini Uingereza kimepongeza juhudi za Rais Magufuli na Serikali yake kwa utendaji mzuri katika kulinda na kugawanya rasilimali kwa watu wake.

dar-jpg.628575


Source: DarMpya
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,150
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,150 2,592 280
Sawa!...
 
S

Scarlet Pimpernel

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
575
Likes
398
Points
80
S

Scarlet Pimpernel

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
575 398 80
Chama cha Labour cha nchini Uingereza kimepongeza juhudi za Rais Magufuli na Serikali yake kwa utendaji mzuri katika kulinda na kugawanya rasilimali kwa watu wake.

View attachment 628575

Source: DarMpya
Wakipongeza sio mapebari, wezi, waongo na dhulumati au sio?
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,829
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,829 280
Chama cha Labour cha nchini Uingereza kimepongeza juhudi za Rais Magufuli na Serikali yake kwa utendaji mzuri katika kulinda na kugawanya rasilimali kwa watu wake.

View attachment 628575

Source: DarMpya
Swali langu kuu kabisa ni je!? Kwanini pongezi zimekuwa muhimu na zinatafutwa kokote zinakopatikana iwe kihalali ama isivyo kihalali kwa awamu hii??
 
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,980
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,980 280
Chama cha Labour cha nchini Uingereza kimepongeza juhudi za Rais Magufuli na Serikali yake kwa utendaji mzuri katika kulinda na kugawanya rasilimali kwa watu wake.

View attachment 628575

Source: DarMpya
Mnasumbuliwa na maradhi ya kupendwa na kupongezwa kaah
 
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
2,301
Likes
1,449
Points
280
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
2,301 1,449 280
Watakuja wazee wa kulia lia na kuponda Magu kanyaga twende kabisa mpaka 2020 wazungushe nyonga sio mikono tena
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,153
Likes
8,884
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,153 8,884 280
Labour ni chama kinachounga mkono ushoga kwahiyo sishangai.
Naam! Conservative na Republicans ndio vyama sio haya ma-free masons. Ni aibu kupongezwa na Labour au Democrats.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,153
Likes
8,884
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,153 8,884 280
Swali langu kuu kabisa ni je!? Kwanini pongezi zimekuwa muhimu na zinatafutwa kokote zinakopatikana iwe kihalali ama isivyo kihalali kwa awamu hii??
Zimelipiwa hizo Mkuu.
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
2,960
Likes
2,510
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
2,960 2,510 280
Habari mbaya kwa TANAPA!!
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
2,960
Likes
2,510
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
2,960 2,510 280
Sipati picha habari hii ingekuwa ni taarifa ya kuikosoa serikali ya JPM......TANAPA yangefurika hapa kwa maelfu!!
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,428
Likes
5,981
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,428 5,981 280
Sipati picha habari hii ingekuwa ni taarifa ya kuikosoa serikali ya JPM......TANAPA yangefurika hapa kwa maelfu!!
Na maccm yangetokwa povu kuwatukana hao wazungu matusi yote!
 

Forum statistics

Threads 1,236,166
Members 475,019
Posts 29,248,523