Chama Cha Labour Cha Uingereza chaipongeza Serikali ya Magufuli

Chama Cha Labour Cha Uingereza chaipongeza Serikali ya Magufuli

Watakuja kutukana na kukanusha kwamba ni fake news ila ingekuwa kakosolewa wangejaa hapa kusifia hao chama cha labour
 
Na maccm yangetokwa povu kuwatukana hao wazungu matusi yote!
Vise vers its true wangekuwa wamemkosoa baacichaa na mange wangekesha kutwa kushangilia na kusema wenye akili zao wameshamuona hafai ila kwa hii habari ni kaa LA moto kwao hahahahaha JPM endelea kufanya kazi kwaajili ya waTanzania achana na watoto mayai hawa na hakuna kuwaita Ikulu kuwagawia juice na bahasha za kaki....
 
safi wenye akili zao washamuona JPM Ni kiongozi mzuri especially kwenye Ku defend Mali za nchi na kuchukia Rushwa kutoka moyoni maana hakumbatii mafisadi na wezi ndo maana wanaondoka wenyewe...
 
[emoji23][emoji23][emoji23]
wivu wa kike huu ..marekani wanaunga mkono ushoga so nchi ambazo haziungi mkono ushogo zisi associate na marekani in any way?! hahahahaha imekuuma eeeh wenye akili zao hao Sasha comment katafute na wewe habari za kumkosoa kama mnavofanya na yule mange wenu
 
Swali langu kuu kabisa ni je!? Kwanini pongezi zimekuwa muhimu na zinatafutwa kokote zinakopatikana iwe kihalali ama isivyo kihalali kwa awamu hii??
kwa nn nyie baavichaa mnahaingaika na mange kutafuta habari za kumtukana Rais wa waTanzania ?? mpaka mnatunga za CNN wakati trump alishawaambia CNN. ni fake news !! juzi mmeshngilia fake news ya Kenya jubilee why ? go to hell
 
wivu wa kike huu ..marekani wanaunga mkono ushoga so nchi ambazo haziungi mkono ushogo zisi associate na marekani in any way?! hahahahaha imekuuma eeeh wenye akili zao hao Sasha comment katafute na wewe habari za kumkosoa kama mnavofanya na yule mange wenu
duh! mbona umeniquote kwa hasira hivyo
halaf mbona sijacomment kitu
hebu kunywa maji upunguze stress
 
Vise vers its true wangekuwa wamemkosoa baacichaa na mange wangekesha kutwa kushangilia na kusema wenye akili zao wameshamuona hafai ila kwa hii habari ni kaa LA moto kwao hahahahaha JPM endelea kufanya kazi kwaajili ya waTanzania achana na watoto mayai hawa na hakuna kuwaita Ikulu kuwagawia juice na bahasha za kaki....
Bahati njema ni kuwa katika matamko y
ao yoote hawajataja bavicha!ni wewe
ndiye unayekesha kuiwaza! Hivi mtoto mayai anaweza kukinyima usingizi kijiji kizima? Hadi migambo waloe jasho?kingine nilichogundua ni kuwa bado hujajua kuandika vizuri! Hebu pitia comment zako zote ujionee mwenyewe uharo wako.
 
Kuku ukitaka kumkata unamtupia punje mojamoja kuelekea ndani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom