Chalamila muogope Mungu: upandacho ndicho utakachovuna

Chalamila muogope Mungu: upandacho ndicho utakachovuna

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
18,586
Reaction score
30,868


Matumizi ya madaraka bila kujali mazingira tunaanza kuyaona.

Kumtia ndani mzee ambaye ni sawa na bibi yako kwa kibri tu ya kiutawala-hiyo ni laana.
Chalamila upandacho ndicho utakachovuna.

Muogope Mungu, maana hii ni kiburi ya madaraka itakayo kiathiri kizazi chako.

UPDATE
Msikilize mwanasheria wa familia ya Mushi..
 
View attachment 3676653
Matumizi ya madaraka bila kujali mazingira tunaanza kuyaona.

Kumtia ndani mzee ambaye ni sawa na bibi yako kwa kibri tu ya kiutawala-hiyo ni laana.
Chalamila upandacho ndicho utakachovuna.

Muogope Mungu, maana hii ni kiburi ya madaraka itakayo kiathiri kizazi chako.
CCM ya samia imeoza kuanzia juu hadi chini. Laana imeanzia utosini hadi unyayoni.
 
View attachment 3676653
Matumizi ya madaraka bila kujali mazingira tunaanza kuyaona.

Kumtia ndani mzee ambaye ni sawa na bibi yako kwa kibri tu ya kiutawala-hiyo ni laana.
Chalamila upandacho ndicho utakachovuna.

Muogope Mungu, maana hii ni kiburi ya madaraka itakayo kiathiri kizazi chako.
Laana ya umma mbaya sana amuulize Salmini amebaki wa kubeba kupeleka chooni.
 
Badala atulie kuongoza mikakati ya kukabiliana na mvua zinazotarajiwa kunyesha, yeye anarukaruka na stand ya mabasi, mara kuweka ndani ukoo mzima watu wasio na hatia.

Ndio maana jiji limejaa uchafu na linanuka.
 
View attachment 3676653
Matumizi ya madaraka bila kujali mazingira tunaanza kuyaona.

Kumtia ndani mzee ambaye ni sawa na bibi yako kwa kibri tu ya kiutawala-hiyo ni laana.
Chalamila upandacho ndicho utakachovuna.

Muogope Mungu, maana hii ni kiburi ya madaraka itakayo kiathiri kizazi chako.
sawa na bibi yako kwa kibri tu ya kiutawala-hiyo ni laana.
Chalamila upandacho ndicho utakachovuna.

Muogope Mungu, maana hii ni kiburi ya madaraka itakayo kiathiri kizazi chako.
 
Yani yule bibi mumewe alikuwa RC wa kwanza wa shinyanga. Sasa chalamila atajiskiaje mke wake akiswekwa ndani akiwa na umri huu....kwakwel
Mtu asiye hekima akipata madaraka anaona dunia iko chini ya miguu yake.Kati ya vitu vyote mfalme Solomoni aliomba apewe hekima kuliko vitu vyote katika utawala wake.
 
View attachment 3676653
Matumizi ya madaraka bila kujali mazingira tunaanza kuyaona.

Kumtia ndani mzee ambaye ni sawa na bibi yako kwa kibri tu ya kiutawala-hiyo ni laana.
Chalamila upandacho ndicho utakachovuna.

Muogope Mungu, maana hii ni kiburi ya madaraka itakayo kiathiri kizazi chako.
miaka 87, kuna watu watasaga meno, Mungu hadhihakiwi.
 
View attachment 3676653
Matumizi ya madaraka bila kujali mazingira tunaanza kuyaona.

Kumtia ndani mzee ambaye ni sawa na bibi yako kwa kibri tu ya kiutawala-hiyo ni laana.
Chalamila upandacho ndicho utakachovuna.

Muogope Mungu, maana hii ni kiburi ya madaraka itakayo kiathiri kizazi chako.
Kwenye Biblia takatifu inasema PRIDE COMES BEFORE A FALL.

Nadhani ni mathayo ama Luka.
 
Back
Top Bottom