Chalamila: Dar ni Chafu, Tulijisahau, Rais hakutuonea

Chalamila: Dar ni Chafu, Tulijisahau, Rais hakutuonea

Parabolic

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
2,882
Reaction score
3,168

View: https://www.youtube.com/watch?v=4-CwMyWk3wk

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chalamila, amekiri kwamba Jiji hilo ni chafu, akisema Viongozi walijisahau kwa muda katika suala la usafi.

Chalamila ameyasema hayo Septemba 17, 2026 mbele ya Waandishi wa Habari, akizungumzia hatua zinazochukuliwa kuhakikisha Jiji linakuwa safi na salama wakati mamlaka zikijiandaa kukabiliana na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua zinazotarajiwa katika msimu wa mwaka huu.

Chalamila amesisitiza umuhimu wa ushirikiano kati ya Serikali, Taasisi zinazohusika na usafi wa mazingira pamoja na Wananchi katika kuhakikisha taka hazizuii mifereji na njia za kupitisha maji Jijini.

Soma pia: Rais Samia: Dar es Salaam ni kuchafu, ni aibu
 
Ajira hakuna,tangaza dau tu,ukitupa taka mijini,let say buguruni -->> city center fine 50,000/-wakamataji mtupa taka yao 20,000/- uone kazi...
 
Ajira hakuna,tangaza dau tu,ukitupa taka mijini,let say buguruni -->> city center fine 50,000/-wakamataji mtupa taka yao 20,000/- uone kazi...
Mnapenda sana kujidanya huko lumumba kwa ujira wa buku 7 kwa siku.
 

View: https://www.youtube.com/watch?v=4-CwMyWk3wk

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chalamila, amekiri kwamba Jiji hilo ni chafu, akisema Viongozi walijisahau kwa muda katika suala la usafi.

Chalamila ameyasema hayo Septemba 17, 2026 mbele ya Waandishi wa Habari, akizungumzia hatua zinazochukuliwa kuhakikisha Jiji linakuwa safi na salama wakati mamlaka zikijiandaa kukabiliana na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua zinazotarajiwa katika msimu wa mwaka huu.

Chalamila amesisitiza umuhimu wa ushirikiano kati ya Serikali, Taasisi zinazohusika na usafi wa mazingira pamoja na Wananchi katika kuhakikisha taka hazizuii mifereji na njia za kupitisha maji Jijini.

Soma pia: Rais Samia: Dar es Salaam ni kuchafu, ni aibu

Ni kweli DAR nzima chafu na inanuka ,yaani hata kuweka mpango mikakati ya kuondoa mauchafu Dar wameshindwa ,ebu angalia Rwanda ilivyo safi ,hauwezi kukuta miuchafu barabarani ,UCHAFU ni UZEMBE!

Hao RC/DC/DED/RAS ilitakiwa iwe moja ya KPIs zao ,sehemu yako ikiwa CHAFU unaondolewa! Yaani kuorganise watu wasafishe mitaa inawashinda? Mitaro kibao ni mimaji michafu na mijani imejiootea as if hawana mapato ya kulipa watu wasafishe.

UCHAFU NI UZEMBE.
 
Back
Top Bottom