chagudoa

untccm

New Member
Dec 4, 2012
4
0
jamaa alkatiza mitaa ya mton akkuta machangu doa wanaoga akawauliza mbona hamna nywele sehem za sri(mavuz)wakajb we mwehu nn ushawah kuona wap njia yenye waptaj weng ikaota nyas:bange:
 
  • Thanks
Reactions: MIR

habi

Senior Member
Feb 21, 2011
125
0
uliwakuta wanaoga?au ulifanya utafiti wako binafsi baada ya kumchukua mmoja baada ya mwingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom