Thad
JF-Expert Member
- Mar 14, 2017
- 13,401
- 31,659
Tatizo liko hapo [emoji116]Mkamilifu labda malaika. Mi naamini upendo ni kila kitu. Ukimpenda madhaifu yote utayavumilia.
unaempenda anazingua ,usiempenda anahamia bila kuitwa
Tatizo liko hapo [emoji116]Mkamilifu labda malaika. Mi naamini upendo ni kila kitu. Ukimpenda madhaifu yote utayavumilia.
unaempenda anazingua ,usiempenda anahamia bila kuitwa
Kwahiyo akinipenda nimkubalie tu eeehTatizo liko hapo [emoji116]
Hapana dear,Kwahiyo akinipenda nimkubalie tu eeeh
humuJF uzi umefutwa lkn nilikopi aliyokuwa ameyaandika. Kuna vijana kama watano wako urusi. Ukraine. Norway etc eti wamekwenda kusomea hacking waweze kudukua JF na kuidentigy watu...wapi huko mkuu? mi sikuona ndo maana niliona watu pm wananilaumu eti miss kumbe wewe tiss .tiss ndo nini kwanza? ni nani huyo mkuu?
Ndo nikasema huo upendo kwangu mimi japo wengine kwenye pesa/utajiri wanaweza kuvumilia ila mimi ni upendo ndo ndio unaoniaminisha ndoa yenye furaha.Hapana dear,
Usimkubalie mtu ambaye unahisi moyo wako hauwezi kumvumilia,itakugharimu
ngoja niprint nikuwekee. Tumeambiwa kuwa mnajifanya mna biashara na hivyo kuja pm na namba za simu, then unamkamata mtu via TCRAwapi huko mkuu? mi sikuona ndo maana niliona watu pm wananilaumu eti miss kumbe wewe tiss .tiss ndo nini kwanza? ni nani huyo mkuu?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Watu wanapenda kujiongopeahumuJF uzi umefutwa lkn nilikopi aliyokuwa ameyaandika. Kuna vijana kama watano wako urusi. Ukraine. Norway etc eti wamekwenda kusomea hacking waweze kudukua JF na kuidentigy watu...
nakupa jina la member uje u pm atakupa story yote. Sijui kama ni kweli[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Watu wanapenda kujiongopea
Nakuja sasa hivi.nakupa jina la member uje u pm atakupa story yote. Sijui kama ni kweli
waenda wapi tenaNakuja sasa hivi.
Umesema? Yupi??? malaika Mkuu???Mkamilifu labda malaika. Mi naamini upendo ni kila kitu. Ukimpenda madhaifu yote utayavumilia.
Mmmmmh. Anatunga tu bwana. Watu wanapenda kweli kusingizia wenzao humu.nakupa jina la member uje u pm atakupa story yote. Sijui kama ni kweli
Ahaaa hebu nitumie pm Mkuu.kwaiyo walinidukua?humuJF uzi umefutwa lkn nilikopi aliyokuwa ameyaandika. Kuna vijana kama watano wako urusi. Ukraine. Norway etc eti wamekwenda kusomea hacking waweze kudukua JF na kuidentigy watu...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Malaika yupi? Wa duniani au wa Chato?Umesema? Yupi??? malaika Mkuu???
Huo ni mchepuko wangu flani hautaki nitongozwe ahahaaa ananiharibia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Watu wanapenda kujiongopea
Niwekee pm Mkuu maana nilishangaa watu wananilaumu sana pmngoja niprint nikuwekee. Tumeambiwa kuwa mnajifanya mna biashara na hivyo kuja pm na namba za simu, then unamkamata mtu via TCRA
Hakuna kabisa.na mtu kukuoa au kuolewa na wewe sio kwamba anakupenda saaanaNikwel ila kwadunia yasasa umpate yule ambaye utampenda kwa 100% kwamaana hiyo nayeye pia awe amekupenda kwa 100% mmmh ningumu sana mkuu