Chadema yataka jiji la Dar es Saaam liwekwe katika Karantini

Chadema yataka jiji la Dar es Saaam liwekwe katika Karantini

Hata mimi niliwahi kujiuliza mfano unamtoa binti Kifungilo kule porini unamrudisha Arusha kujikinga na CORONA; makanisani wanakwenda kama kawaida na wanafunzi wanatembeleana kawaida, wazazi wanatoka na kurudi home hapo kweli tumewakinga hao watoto? Bora wangebaki shuleni na kukataza shule kutembelewa na wazazi / wageni hadi CORONA ithibitiwe
Ndugu yangu...
We subiri cases za mimba na abortion zitakavyokuwa nyingi kuliko cases za Covid-19....
 
Tofauti ya lockdown na karantini Ni ipi Kuna kundi la vijana wa ufipa naongea nao hapa wanasema umewanukuu vibaya wao wanataka lockdown

Sent from Tapatalk
Gazeti lao la Tanzania Daima limeandika wanataka Karantini!
 
Back
Top Bottom