Chadema ningewaona wana akili kama wangekuja na hoja ya kwamba liitishwe bunge la dharula na kisha wajadili wao kama wabunge wakatwe japo asilimia 70% ya mishahara yao ili fedha hizo ziweze kusaidia kupambana na ugonjwa huu...
Pia, hilo la kukatwa mshahara lisiishie kwa wabunge tu bali liende hadi kwa watumishi wengi wa serikali, na katika hili la watumishi wa serikali liangalie kila mtumishi akatwe asilimia kadhaa kulingana na mshahara anaopokea kwa mfano Wakurugenzi/ Makamishina makato yao yawe makubwa zaidi tofouti na mtumishi wa chini...
Na mwisho kabisa hili suala la kukatwa mshahara lisiwaguse Watu wa kada za afya na vyombo vya ulinzi na usalama maana wanajitoa sana kukabiliana na gonjwa hili...
Hili la kutoa pendekezo kuwa Jiji la dar liwekwe lockdown pekee ilihali serikali inategemea kodi katika jiji hilu ni kitu ambacho hakiwezekani kuiweka dar lockdown iende sambamba na kupunguziwa watumishi mishahara..
Sent using
Jamii Forums mobile app