Chadema yapokelewa kwa kishindo muheza-tanga


MALUNGU

MALUNGU

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
250
Likes
0
Points
0
MALUNGU

MALUNGU

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
250 0 0
katika hali ambayo haikutarajiwa wakazi wa kata za Genge na Tingeni wilayani Muheza wameapa kuwachagua madiwani wa cdm. Tumeamua kuanza na mabadiliko bila kujali tofauti zetu za vyama. Walisema wakazi hao. Kamanda Mbowe aliongeza amusha amusha ktk eneo la Kerenge then viwanja vya Teule mjini hapa siku ya Ijjumaa. Wagombea ni Mh.Yosepha Komba Ferdinand-Halima Mdee wetu na sisi si maneno yangu ni wakazi wa kata ya Genge-mjini hapa. Na Mh. Omari Hatibu Salim.
 

Attachments:

Emmanuel J. Buyamba

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
Joined
May 24, 2013
Messages
927
Likes
371
Points
80
Emmanuel J. Buyamba

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
Joined May 24, 2013
927 371 80
Nimeona nyomi ya watu itv habari usiku,nakubaliana na wewd mia kwa zote. hongeren sana TANGA kwa kuuona mwanga.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Ukiona mtu anatangaza bovu kuhusu Chadema ujue au amefukuzwa Chadema kama kina lukosi, mwampamba, shonza na wengine, au anaganga njaa yake sisiem. Mwanaccm wa kweli wala hahangaiki na chama kingine chochote, bali hutangaza sera za CCM, ingawa kwa sasa hazina mashiko tena.
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,073
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,073 10 135
Safi sana nyumbani hapooooo aisee hadi raha kama ningekuwa karibu na home hakika 100% ningekuwepo kuwasha moto,hakuna kulala hadi kieleweke Viva Chadema.chadema tuko na Mungu magamba wauaji walipua mabomu wana Pesa na Mapepo
 

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911