chadema yapania kusambaratisha ziara za ccm

chadema yapania kusambaratisha ziara za ccm

Katibu mkuu wa CCM Bwana Kinana ameanza ziara kutembelea mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi.

Kutokana na ungwaji mkono na wananchi wa rika zote, CHADEMA kwa makusudi kabisa wamekuwa wanawazomea mawaziri hasa wakati wanapokuwa wanawaeleza wananchi utekelezaji wa ilani ya chama tawala cha CCM.
Nawaomba CHADEMA waache mara moja kutumia mbinu chafu ambazo zinakidhalalisha chama chenyewe na viongozi wote wa CHADEMA

Nafikiri jina lako lingekufaa zaidi kama ungejiita MAKUPE badala ya MAKUPA. Maana unawaunga mkono wanyonyaji wenzako CCM. Kubali usikubali wananchi wameichoka CCM na sera zake za kukumbatia mafisadi na kuwanyonya watanzania.
 
Katibu mkuu wa CCM Bwana Kinana ameanza ziara kutembelea mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi.

Kutokana na ungwaji mkono na wananchi wa rika zote, CHADEMA kwa makusudi kabisa wamekuwa wanawazomea mawaziri hasa wakati wanapokuwa wanawaeleza wananchi utekelezaji wa ilani ya chama tawala cha CCM.

Nawaomba CHADEMA waache mara moja kutumia mbinu chafu ambazo zinakidhalalisha chama chenyewe na viongozi wote wa CHADEMA

unawaambia viongozi wa cdm au wanachama wa cdm?
 
waTz wanataka muwaambie wapi twiga wao,wapi vipusa,wapi pesa ya swisi,wapi dr.Ulimboka.. vngnevyo hata mawe yatawazomea
 
inasemwa hoja ya wapinzani ni moja tu ya ufisadi na hivyo wapuuzwe; wananchi tunaoambiwa nasi tunaangalia kama kweli hii ni hoja ndogo kiasi cha kupuuzwa na liwe ndo jibu lake; haiwezekani hoja yenye maslahi kwa taifa kama hii ikajibiwa kirahisi kiasi hichon huku hali za watz zikizidi kwenda halijojo wakati watuhumiwa waliotufikisha hapa na familia zao wakipeta tena wakijitahidi kuhimizana lazima tukitetee ''chama chetu''; hadharani wamesikika: mie nautafsiri huu mzunguko wa kinana ni wa kupima kina cha maji ya mto, na kubaini uwezekano wa kurudisha imani; wananchi tunawaona na hata hoja zetu sasa hawazijibu ipasavyo kwa kisingizio eti tu-wapinzani!
 
Katibu mkuu wa CCM Bwana Kinana ameanza ziara kutembelea mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi.

Kutokana na ungwaji mkono na wananchi wa rika zote, CHADEMA kwa makusudi kabisa wamekuwa wanawazomea mawaziri hasa wakati wanapokuwa wanawaeleza wananchi utekelezaji wa ilani ya chama tawala cha CCM.

Nawaomba CHADEMA waache mara moja kutumia mbinu chafu ambazo zinakidhalalisha chama chenyewe na viongozi wote wa CHADEMA

Ukiona hivyo hiyo si dalili nzuri kwa CCM wadanganyika wameumwa na nyoka sasa wakiona unyasi wanashituka.
 
Wanaozomea ni wanaCCM wenyewe ambao hawaridhiki na viongozi waliochaguliwa kwa rushwa ya waziwazi. Wale wagombea walioshindwa na wenzao kwa rushwa ndo wanazomea wakiwa na mashabiki wao. Chadema hawana sababu ya kuzomea kwani hata kwa macho tu mikutano hiyo ni cha mtoto kulinganisha na ile ya chadema. Hata hoja zinazotolewan za CDM zinamaudhui ya utetezi wa watz kuliko za CCM. Kuna wana CCM walio ndani ya ccm ambao wamekata tamaa ila tu hawataki kukihama chama. Hawa ni wapinzani wa CCm walio ndani ya ccm. Ndo wanaozomea.
 
kumbe ni kweli wanazomewa? make jamaa mmoja alikanusha humu akasema ni propaganda za kuwapotosha watu tu..ccm mnapaswa kutambua dunia inazunguka na kamwe haiko static, na kwamba kila chenye mwanzo kina mwisho..acheni ccm ife ili uhuru, haki na usawa vizaliwe
 
Kuna jamaa mmoja humu ndani ana maneno machache sana katika kila thread eti "weka mbali na tembo" hatariii nadhani wananchi wameshaanza kumuelewa
 
Katibu mkuu wa CCM Bwana Kinana ameanza ziara kutembelea mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi.

Kutokana na ungwaji mkono na wananchi wa rika zote, CHADEMA kwa makusudi kabisa wamekuwa wanawazomea mawaziri hasa wakati wanapokuwa wanawaeleza wananchi utekelezaji wa ilani ya chama tawala cha CCM.

Nawaomba CHADEMA waache mara moja kutumia mbinu chafu ambazo zinakidhalalisha chama chenyewe na viongozi wote wa CHADEMA
the highest vapour of the day!
 
Mkuu wafuasi wa ccm wanazidiwa kete na wafuasi wa cdm ambayo huwa na nguvu ya ziada inayotokana na unywaji wa viroba

Kwani wana ccm ni mwiko kupiga viroba? Si nasikia wanataka kuanzisha chuo cha mafunzo ya siasa, mi nawashauri na course ya kunywa viroba vilevile waiingize ili kukabiliana na wanywa viroba wa chadema
 
Back
Top Bottom