chadema yapania kusambaratisha ziara za ccm


M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,986
Likes
223
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,986 223 160
Katibu mkuu wa CCM Bwana Kinana ameanza ziara kutembelea mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi.

Kutokana na ungwaji mkono na wananchi wa rika zote, CHADEMA kwa makusudi kabisa wamekuwa wanawazomea mawaziri hasa wakati wanapokuwa wanawaeleza wananchi utekelezaji wa ilani ya chama tawala cha CCM.

Nawaomba CHADEMA waache mara moja kutumia mbinu chafu ambazo zinakidhalalisha chama chenyewe na viongozi wote wa CHADEMA
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Likes
9
Points
35
Age
44
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 9 35
Una uhakika na hayo uliyoandika? Sidhani kama ni CHADEMA wanaozomea Kinana na CCM yenu, bila shaka ni watanzania ambao wamchoka na ufisadi na wizi wa raslimali zao ambao CCM mnawafayia.
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
Wewe ni M-pipo's power hata kwa maandishi tu %80 yanajionesha yenyewe. ha ha ha haeeee em em. so funny
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
another silly chap, tatizo ccm hamtaki kuukubali ukweli na kubadilika badala yake mnatafuta scapegoats, endeleeni kuamini kuwa CHADEMA ndio wanaowazomea,mtaumbuka
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Kwani chama cha upinzani kipo kimoja tu Tanzania nzima?
Hebu badilikeni na muwe waelewa wana ccm.
Mnapenda kukicngizia sana CHADEMA kwa kila jambo,
kisa tu mmeona kwamba kinaleta upinzani mkubwa kuliko chama kingine chochote.
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Likes
16
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 16 0
Ivi CDM bado kipo mi najua kilijifia baada ya kushindwa uchaguzi wa madiwani
 
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
2,663
Likes
67
Points
145
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
2,663 67 145
Zomeazomea hizi hazina mahusiano yoyotete na Chama cha Siasa; Kumbuka zomeazomea iliyomkumba Waziri Mkuu PM. PINDA Mwanza. Unafikiri KINANA au mawaziri hao wanao umaarufu kuliko PM?.

Zomea Zomea hizo kwa CCM na serikali yake pasitafutwe mchawi kwani hiyo ni true reflection of what is going on ktk uelewa wa watanzania. Hawatazomewa iwapo tu wataweza kutimiza yale wanayoyasema, kwani imekuwa ni Utamaduni kwa CCM na serikari yake kustrategise kwenye makaratsi na mikutano lakini uhalisia ni HAKUNA lolote. Kama CCM watatenda kadri ya wasemavyo basi Watanzania ni wasitaarabu na kusomewa hakutakuwepo.

La msingi ni kwa CCM na seriakali yake Kufanya utafiti huru waweze kujua ni wapi wamejikwaa badala ya kung'ang'ana na sehemu ilipoanguka kwenye madhaifu. Wanaowazomea hao Mawaziri si wana CHADEMA tu bali hata wana CCM wenyewe kwani nao ni sehemu ya jamii inayokipata cha moto ( maisha magumu, na kutoona future yao na familia zao) . Ukiona watu wazima wanakuzomea kama Bongo zako zinacheza vizuri ( timamu) basi unabidi ujiulize kulikoni tatizo nini?, Jitafakari na kujitadhimini, nasiyo itakuwia vigumu kama kingozi kufikisha ujumbe unaoupeleka kwa jamii .

Zomeazomea hazitakoma hadi CCM na serikali yake itakapo kuwa tayari kutenda sawa sawa na maneno inayoyahubiri kwenye majukwaa na makongamano. Naona kama kuna mawaziri wawili au watatu wanaoweza kusimama kwenye majukwaa ya kisiasa kwa uapande wa serikali ya CCM wakasikizwa na wasizomewe. Ni utamaduni mpya na pia sio usitaarabu kuzomewa kiongozi, lakini basi badala ya wanachi kuangua vilio au kupiga mayowe,wawaonapo viongozi hao wameona Zomea zomea waongo ndio njia sahihi kwa kufikisha ujumbe kwa watu wasiokuwa wasikivu wenye kujali matumbo yao na familia zao.
 
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
208
Likes
1
Points
0
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
208 1 0
Katibu mkuu wa CCM Bwana Kinana ameanza ziara kutembelea mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi.Kutokana na ungwaji mkono na wananchi wa rika zote ,cdm kwa makusudi kabisa wamekuwa wanawazomea mawaziri hasa wakati wanapokuwa wanawaeleza wananchi utekelezaji wa ilani ya chama tawala cha ccm.Tunawaomba cdm waache mara moja kutumia mbinu chafu ambazo zinakidhalalisha chama chenyewe na viongozi wote wa cdm
pole kijana mwenzetu.,kwa kulisaliti taifa.kwa kupewa ubwabwa pale lumumba kwa nowyee!
 
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
891
Likes
1
Points
0
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
891 1 0
WAKUU!

Mimi siamini kwamba Watanzania tumekuwa wajinga na vipofu kiasi cha kutotambua MAENDELEO kama yapo, hadi Kinana azunguke nchi nzima kutuonyesha hayo maendeleo. Ukweli ni kwamba CCM wanajua hakuna walicho kifanya kwa watanzania. Zaidi ni kuasisi ufisadi na kuiangamiza Tanganyika yetu. Na kwa vile UFISADI umekuwa ndiyo sera ya kuu. Na kwao UFISADI ni maendeleo.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Utasikia eti CDM wamewapa wananchi viloba ili wazomee,sijaona umaana wa ziara hizi wanazofanya CCM kwani matatizo ya wananchi wanayajua na hawajawahi kutaka kuyatatua mpaka leo wanakurupuka eti wanaanza kuisimamia serikali,siku zote walikuwa wapi?
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
83
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 83 145
Ivi CDM bado kipo mi najua kilijifia baada ya kushindwa uchaguzi wa madiwani

jana Le mutuz kaanzoshaamewasifia kwa kupambana kwenye mitandao kwa kujibu mapigo ya chadema, na hizi ndo hoja zenu hongereni vijana, mtumikieni kafiri mpate mradi wenu.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Hao si CDM, ni wananchi waliochoshwa na Ufisadi.

Pambaneni na Ufisadi, wananchi wameshawashtukia, vinginevyo hamtaepuka zome zomea ya wananchi
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,537
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,537 280
Zomeazomea hizi hazina mahusiano yoyotete na Chama cha Siasa; Kumbuka zomeazomea iliyomkumba Waziri Mkuu PM. PINDA Mwanza. Unafikiri KINANA au mawaziri hao wanao umaarufu kuliko PM?.

Zomea Zomea hizo kwa CCM na serikali yake pasitafutwe mchawi kwani hiyo ni true reflection of what is going on ktk uelewa wa watanzania. Hawatazomewa iwapo tu wataweza kutimiza yale wanayoyasema, kwani imekuwa ni Utamaduni kwa CCM na serikari yake kustrategise kwenye makaratsi na mikutano lakini uhalisia ni HAKUNA lolote. Kama CCM watatenda kadri ya wasemavyo basi Watanzania ni wasitaarabu na kusomewa hakutakuwepo.

La msingi ni kwa CCM na seriakali yake Kufanya utafiti huru waweze kujua ni wapi wamejikwaa badala ya kung'ang'ana na sehemu ilipoanguka kwenye madhaifu. Wanaowazomea hao Mawaziri si wana CHADEMA tu bali hata wana CCM wenyewe kwani nao ni sehemu ya jamii inayokipata cha moto ( maisha magumu, na kutoona future yao na familia zao) . Ukiona watu wazima wanakuzomea kama Bongo zako zinacheza vizuri ( timamu) basi unabidi ujiulize kulikoni tatizo nini?, Jitafakari na kujitadhimini, nasiyo itakuwia vigumu kama kingozi kufikisha ujumbe unaoupeleka kwa jamii .

Zomeazomea hazitakoma hadi CCM na serikali yake itakapo kuwa tayari kutenda sawa sawa na maneno inayoyahubiri kwenye majukwaa na makongamano. Naona kama kuna mawaziri wawili au watatu wanaoweza kusimama kwenye majukwaa ya kisiasa kwa uapande wa serikali ya CCM wakasikizwa na wasizomewe. Ni utamaduni mpya na pia sio usitaarabu kuzomewa kiongozi, lakini basi badala ya wanachi kuangua vilio au kupiga mayowe,wawaonapo viongozi hao wameona Zomea zomea waongo ndio njia sahihi kwa kufikisha ujumbe kwa watu wasiokuwa wasikivu wenye kujali matumbo yao na familia zao.
Nimekugongea like ,umemaliza kila kitu .
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Haya ndio madhara ya kutumia makamasi kufikiri badala ya ubongo
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,326
Likes
1,353
Points
280
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,326 1,353 280
Katibu mkuu wa CCM Bwana Kinana ameanza ziara kutembelea mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi.

Kutokana na ungwaji mkono na wananchi wa rika zote, CHADEMA kwa makusudi kabisa wamekuwa wanawazomea mawaziri hasa wakati wanapokuwa wanawaeleza wananchi utekelezaji wa ilani ya chama tawala cha CCM.

Nawaomba CHADEMA waache mara moja kutumia mbinu chafu ambazo zinakidhalalisha chama chenyewe na viongozi wote wa CHADEMA
Kwa hiyo nyie hamna wanachama! mnaalika wafuasi wa CDM kueleza mauongo yenu! kuzomewa ni lazima! labda mtulipe wali na nyamapori kwa kuwasikilizia uchafu wenu!!
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,585
Likes
1,634
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,585 1,634 280
Hao hao mnaosema ni chadema ndo watakuwa mwiba wenu 2015
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,585
Likes
1,634
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,585 1,634 280
Kama ni chadema wanahusika na zomeazomea hiyo kwani nyinyi ccm hamna wafuasi wa kushangilia ili kufuta hiyo zomeazomea ya chadema
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,986
Likes
223
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,986 223 160
Kama ni chadema wanahusika na zomeazomea hiyo kwani nyinyi ccm hamna wafuasi wa kushangilia ili kufuta hiyo zomeazomea ya chadema
Mkuu wafuasi wa ccm wanazidiwa kete na wafuasi wa cdm ambayo huwa na nguvu ya ziada inayotokana na unywaji wa viroba
 

Forum statistics

Threads 1,235,546
Members 474,641
Posts 29,226,358