Chadema yafunika Mwanga


N

ngurati

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
221
Likes
1
Points
35
N

ngurati

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
221 1 35
Nipo mwanga, Chadema Wana mkutano wa hadhara unahytubiwa na Katibu wa Chadema mkoa wa kilimanjaro kamanda Basil Lema, kamanda Kilewo, kamanda Nassari Joshua aliyegombea arumeru mashariki, diwani Nanyaro wa arusha, na kamanda kombe.

My take: hawa jamaa hawchoki na wapo serious sana. Walikuwepo wote igunga juzi tu hawajapumzika Leo wapo mwanga. Kweli hakuna kulala
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,393
Likes
780
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,393 780 280
hakuna kulala kieleweke
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Daaah safi sana
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Siku zote ni kifuniko
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,834
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,834 13,595 280
safi sana!!! kwa maana hapo mwanga bado kuna mizizi ya ccm so nafikiri watakuwa wamefanya great step ili kuwafunua wananchi piaitakuwa ni kuintroduce chama huko!! ahyo ni maandalizi mazuri kwa ajili ya 2015!! big up CDM
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Mkuu ungeweka na picha ili kuwachanganya watu hapa jamvini!!
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Kweli makamanda nawakubali!! Ila naomba kujua Mwanga iko sehemu gani(fafanua). Na vp raia mwamko wao, wanaonekana kuuchukia wizi na kujitambua au bado wanaitaji elimu ya uraia?(maoni yako mkuu).
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Go Chadema. Tunatakiwa kuwambia watu habari hasa za magamba na wake zake. Waielewe na kuikataa.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Mpaka kieleweke.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,950
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,950 280
Hakuna kulala hapa ni kazi tu.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,172
Likes
1,480
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,172 1,480 280
Kweli makamanda nawakubali!! Ila naomba kujua Mwanga iko sehemu gani(fafanua). Na vp raia mwamko wao, wanaonekana kuuchukia wizi na kujitambua au bado wanaitaji elimu ya uraia?(maoni yako mkuu).
mwanga ya Moshi kaka
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Katika wote Joshua Nassari ni funika bovu.Huyu dogo atafika mbali sana,Mungu aepushie mbali lakini laiti jimbo la Arumeru lingekuwa wazi mbona ingekuwa raha...
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
Mwanga ni wilaya na moshi ni wilaya
 
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
738
Likes
6
Points
0
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified Member
Joined Jul 20, 2011
738 6 0
Walisema chama cha msimu, sasa wanasema chama cha vurugu!! Najivunia kuwa Chadema.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Nipo mwanga, Chadema Wana mkutano wa hadhara unahytubiwa na Katibu wa Chadema mkoa wa kilimanjaro kamanda Basil Lema, kamanda Kilewo, kamanda Nassari Joshua aliyegombea arumeru mashariki, diwani Nanyaro wa arusha, na kamanda kombe.

My take: hawa jamaa hawchoki na wapo serious sana. Walikuwepo wote igunga juzi tu hawajapumzika Leo wapo mwanga. Kweli hakuna kulala
mpunga upo na hautaisha ng'ooooooooo.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Chadema wafike Rorya kule watu amesha changanyikiwa .Fikeni mkeweke nguvu ya Chama .Spend like 4 days mnalima tu baada ya hapo najua yuke Mbunge Kihiyo atakuwa kapata somo na pesa zake .Fikeni kwa Wakurya tena Tarime , Sengeti , Mugumu watu wanawa hitaji sana sana .Nendeni Bunda mkamalize mzee wa kulala Bungeni .
 
N

ngurati

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
221
Likes
1
Points
35
N

ngurati

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
221 1 35
Katika wote Joshua Nassari ni funika bovu.Huyu dogo atafika mbali sana,Mungu aepushie mbali lakini laiti jimbo la Arumeru lingekuwa wazi mbona ingekuwa raha...
Jamaa wamemaliza mkutano weonfoka kwa maandamano yanaelekea mwanga mjini. Pameamka
 
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
2,425
Likes
14
Points
135
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2011
2,425 14 135
muda ulobaki to 2015 ni mdogo ni mwendo mdundo, acha watuite chama cha msimu lakini hatufanyi siasa za msimu
 
nyotanjema

nyotanjema

Senior Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
135
Likes
0
Points
33
nyotanjema

nyotanjema

Senior Member
Joined Sep 24, 2011
135 0 33
Safi sana makamanda kanyaga twende
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Hakuna kulala mpaka 2015
 

Forum statistics

Threads 1,236,873
Members 475,318
Posts 29,270,496