Chadema wanatisha, ndo wanaongoza kwa kuwa na watu wengi waliojitokeza kuchukua fomu igunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wanatisha, ndo wanaongoza kwa kuwa na watu wengi waliojitokeza kuchukua fomu igunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasha Poultry Farm, Aug 14, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,286
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    chadema wanaongoza kwa kuwa na watu 13 mpka sasa hivi waliojitokeza kuchua fomu za kugombea ubunge jimbo la igunga kwa tiketi ya chadema, ccm ni 7, cuf 1
     
Loading...