CHADEMA wanatafuta umaarufu wa lazima kupitia Misiba

CHADEMA wanatafuta umaarufu wa lazima kupitia Misiba

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Posts
1,036
Reaction score
330
Kama viongozi wao wanafahamu kabisa maandamano,mikusanyiko yao itaishia vurugu na uvunjaji wa amani uanaoweza kusababisha vifo why wasiepushe? Sasa inaelekea Chadema wanataka kukuza jina kutokana na vifo. Na naamini wataendelea kuleta maafa ili wapate umaarufu. Wananchi kuweni makini.
 
Kama viongozi wao wanafahamu kabisa maandamano,mikusanyiko yao itaishia vurugu na uvunjaji wa amani uanaoweza kusababisha vifo why wasiepushe? Sasa inaelekea Chadema wanataka kukuza jina kutokana na vifo. Na naamini wataendelea kuleta maafa ili wapate umaarufu. Wananchi kuweni makini.


It's amazing what a nonsense story your building in the forum. Please do a brain check now before is too late
 
Hili mbona linafahamika kitambo tu,si mara ya kwanza chadema kutafuta umaarufu kupitia misiba.
 
Kama viongozi wao wanafahamu kabisa maandamano,mikusanyiko yao itaishia vurugu na uvunjaji wa amani uanaoweza kusababisha vifo why wasiepushe? Sasa inaelekea Chadema wanataka kukuza jina kutokana na vifo. Na naamini wataendelea kuleta maafa ili wapate umaarufu. Wananchi kuweni makini.

una elimu lakini huna utu...
 
Siasa za chadema ni siasa za siku nyingi sana wakati watu walishahama huko wao bado wako huko.
 
Mleta mada toa kwanza janaba lako kwa kuoga,umegegedwa usiku kucha unakuja kujambajamba hapa,ukitaka kujua umaarufu Chadema angalia bunge sasa ivi,Haki haiombwi we nungayembe it time to think on Malcon X techniques!!!!
 
Uongo si kitu chema. Mleta mada umesema uongo.Labda ni kati ya wale wanaoamini kwenye uongo.Devils minds.
 
CDM ni janga la kitaifa, kinapaswa kuepukwa.
 
Chadema wanatafuta umaarufu wa misiba Polisi wa CCM wanaouwa watoto wadogo wanatoka Madrasa wanatafuta nini katika siasa za nchi hii?

Hata katika mauji ya Soweto ya wanafunzi kule Afrika ya Kusini wakati wa ubaguzi wa rangi bado Chama cha ANC kiliruhusiwa kuiiaga na kuizika miili ile kwa heshima zote wala haikuzikwa na serikali vipi serikali iwazike waliyouwawa na jeshi lake la polisi? Kwani Tanzania huru watu wazuwiliwe kuwaaga Marehemu?

Hebu pamoja na ushabiki wetu tuwe waaungwana na wakweli kwani kumbuka kuwa leo kwangu kesho kwa mwingine tuache ushabiki wa Vyama katika hili Ifi kama bomu lile lingetupwa katika mkutano wa CCM leo hali ingekuwaje, wangezuwiliwa kufanya chochote wanachotaka kufanya kusema akina Savimbi Nape na wengine? Je viongozi wangapi leo wa Chadema wangekuwa wapo Ndani?
 
Wewe ni zaidi ya wajinga na wapumabvu wote niliowahi kuona na kuwasikia tangu nije hapa dunia, sawa wanatafuta umaarufu ila sio wa kua na kuhujumu mali za watz, kama wanavyo fanya hili genge la ccm na wahunu wenzake.
SHAME UP ON YOU MCHUMIA TUMBO WA CCM, MTALANIWA WOTE MNAOSHABIKIA CCM.
Mungu walinde wazalendo wote wa nchi walioko ndani CHADEMA NA NJE YA CHADEMA





Chadema wanatafuta umaarufu wa misiba Polisi wa CCM wanaouwa watoto wadogo wanatoka Madrasa wanatafuta nini katika siasa za nchi hii?

Hata katika mauji ya Soweto ya wanafunzi kule Afrika ya Kusini wakati wa ubaguzi wa rangi bado Chama cha ANC kiliruhusiwa kuiiaga na kuizika miili ile kwa heshima zote wala haikuzikwa na serikali vipi serikali iwazike waliyouwawa na jeshi lake la polisi? Kwani Tanzania huru watu wazuwiliwe kuwaaga Marehemu?

Hebu pamoja na ushabiki wetu tuwe waaungwana na wakweli kwani kumbuka kuwa leo kwangu kesho kwa mwingine tuache ushabiki wa Vyama katika hili Ifi kama bomu lile lingetupwa katika mkutano wa CCM leo hali ingekuwaje, wangezuwiliwa kufanya chochote wanachotaka kufanya kusema akina Savimbi Nape na wengine? Je viongozi wangapi leo wa Chadema wangekuwa wapo Ndani?
 
Kama viongozi wao wanafahamu kabisa maandamano,mikusanyiko yao itaishia vurugu na uvunjaji wa amani uanaoweza kusababisha vifo why wasiepushe? Sasa inaelekea Chadema wanataka kukuza jina kutokana na vifo. Na naamini wataendelea kuleta maafa ili wapate umaarufu. Wananchi kuweni makini.
wewe kupe utabaki kuwa kupe tu na kufuata harufu ya ng,ombe badilika huko uliko sisi tulishatoka humo siku nyingi .
 
Simply CDM They're troublemaker

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom