'CHADEMA wanahusika'


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ni kauli ya kuudhi na kukata tamaa. Hutamkwa sana na viongozi-tena wa juu wa chama changu cha CCM na 'washirika' wake pale linapotokea tukio lolote,hasa lisilovutia. Wakiuawa watu na polisi,CHADEMA wanahusika;wakizomewa Mawaziri na viongozi wa CCM,CHADEMA wanahusika;wakigoma wanafunzi wa vyuo vikuu,CHADEMA wanahusika;wakiandamana waislam,CHADEMA wanahusika(?).Kila baya CHADEMA.

Hizi ni siasa za kipuuzi. Hazitachelewa kuchosha. Sasa,kwahiyo CHADEMA inakubalika kuliko wengine hadi kukubaliwa mipango yao nchi nzima? Eti,CHADEMA huwanywesha watu viroba ili wazomee?! Hakuna cha viroba,magunia wala pakacha....watanzania wanabadilika. Hawasomeshwi vya kutosha shuleni lakini maisha ni shule kuu zaidi. Wanahitimu kila siku.

Kama ni kweli CHADEMA inakishinda chama changu kiushawishi mashuleni,vyuoni,vijijini,masokoni,mijini na kwingineko,mbona uchaguzini hakitangazwi mshindi mara kwa mara? Kinana na wengine,kuanzia leo hatutaki kusikia kauli hii.Ikome na mpambane tumwone mshindi wa haki
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,875
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,875 2,000
hata kukamatwa kwa lile kontena la pembe za ndovu huko Hong Kong Chadema inahusika.

Hatari:
Weka Mbali na Tembo.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,566
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,566 2,000
Tupatupa

Ukiona hivyo ujuwe Chadema sio chama cha msimu tena.

Ukiona hivyo ujuwe chadema wanatishia uhai wa ccm

Ukiona hivyo ujuwe Chadema imekomaa na sasa ni tishio lililokamilifu kwa CCM

Ukiona hivyo ujuwe mafisadi hasa watawala ndani ya ccm matumbo yanawauma maana siku za vilio na kusaga meno zinakaribia

Ukiona hivyo Jitu pekee linaloitisha ccm na udhaifu wake ni CHADEMA

Ukiona hivyo ............watanzania wanabadilika kwa kasi na muda simrefu nchi nzima tutaamka kuidai haki yetu haki ya

- Kupata elimu bora

-Haki ya kupata afya bora

-Haki ya kugawana raslimali za taifa kwa usawa sio mafisadi wachache

-Haki ya kuishi pamoja kwa amani na umoja kama watanzania na kuutupilia mbali upuuzi wa kugawanywana na ccm kwa dini zetu ili wadumu kututawala.........

nidhambi mbaya sana kuchomekea migogoro ya kidini kwa ulafi tu ubakie madarakani kama chama tawala lakini sisi akina yahe tuuwane kwanini?
 
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
946
Points
1,000
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
946 1,000
Na wiz wa twiga waliopelekwa Oman ni chadema pia

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
1,164
Points
1,250
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
1,164 1,250
Hata walioficha mabillioni ya watanzania huko uswisi chadema wanahusika
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,981
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,981 2,000
Hata kuanguka mara kwa mara jukwaani kwa mwenyekiti wao Chadema inahusika.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Ni kauli ya kuudhi na kukata tamaa. Hutamkwa sana na viongozi-tena wa juu wa chama changu cha CCM na 'washirika' wake pale linapotokea tukio lolote,hasa lisilovutia. Wakiuawa watu na polisi,CHADEMA wanahusika;wakizomewa Mawaziri na viongozi wa CCM,CHADEMA wanahusika;wakigoma wanafunzi wa vyuo vikuu,CHADEMA wanahusika;wakiandamana waislam,CHADEMA wanahusika(?).Kila baya CHADEMA.

Hizi ni siasa za kipuuzi. Hazitachelewa kuchosha. Sasa,kwahiyo CHADEMA inakubalika kuliko wengine hadi kukubaliwa mipango yao nchi nzima? Eti,CHADEMA huwanywesha watu viroba ili wazomee?! Hakuna cha viroba,magunia wala pakacha....watanzania wanabadilika. Hawasomeshwi vya kutosha shuleni lakini maisha ni shule kuu zaidi. Wanahitimu kila siku.

Kama ni kweli CHADEMA inakishinda chama changu kiushawishi mashuleni,vyuoni,vijijini,masokoni,mijini na kwingineko,mbona uchaguzini hakitangazwi mshindi mara kwa mara? Kinana na wengine,kuanzia leo hatutaki kusikia kauli hii.Ikome na mpambane tumwone mshindi wa haki
Kila tukio lina specific circumstances zinazozunguka matukio hayo.

Lile la Mwangosi imebainika CHADEMA walitaka kupimana ubavu na polisi, yaliyotokea yametokea.
Mmmeambiwa kila kona kuwa at least wangetumia busara(wote CHADEMA na Polisi) kifo kile kisingetokea.
Kwa hiyo lawama zimeenda 50% polisi, na 50% CHADEMA/M4C.

Huwezi jivua lawama kama malaika, ukubali kukosolewa kama mnavyo wakosoa wengine.
 
H

hacena

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
620
Points
195
H

hacena

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
620 195
hata le mutuz kushindwa nec chadema wanahusika
 
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Points
225
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 225
Pinda kulia bungeni kwa ajili ya kuuwawa kwa albino? CHADEMA WANAHUSIKA!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,875
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,875 2,000
kha! Daud Mchambuzi hii Hatari nyekundu unamaanina Kinana katibu mkuu wa chama chenye wenyewe? lol
mkuu uyo mtu ni wakuogopa sana, angalizo ni muhimu sana.

Hatari
:
Weka Mbali na Tembo.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
ni kauli ya kuudhi na kukata tamaa. Hutamkwa sana na viongozi-tena wa juu wa chama changu cha ccm na 'washirika' wake pale linapotokea tukio lolote,hasa lisilovutia. Wakiuawa watu na polisi,chadema wanahusika;wakizomewa mawaziri na viongozi wa ccm,chadema wanahusika;wakigoma wanafunzi wa vyuo vikuu,chadema wanahusika;wakiandamana waislam,chadema wanahusika(?).kila baya chadema.

Hizi ni siasa za kipuuzi. Hazitachelewa kuchosha. Sasa,kwahiyo chadema inakubalika kuliko wengine hadi kukubaliwa mipango yao nchi nzima? Eti,chadema huwanywesha watu viroba ili wazomee?! Hakuna cha viroba,magunia wala pakacha....watanzania wanabadilika. Hawasomeshwi vya kutosha shuleni lakini maisha ni shule kuu zaidi. Wanahitimu kila siku.

Kama ni kweli chadema inakishinda chama changu kiushawishi mashuleni,vyuoni,vijijini,masokoni,mijini na kwingineko,mbona uchaguzini hakitangazwi mshindi mara kwa mara? Kinana na wengine,kuanzia leo hatutaki kusikia kauli hii.ikome na mpambane tumwone mshindi wa haki


vema sana tupa tupa

ila we tambua tuh ya kwamba siku zote mfa maji haachi kutapa tapa
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,566
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,566 2,000
Kila tukio lina specific circumstances zinazozunguka matukio hayo.

Lile la Mwangosi imebainika CHADEMA walitaka kupimana ubavu na polisi, yaliyotokea yametokea.
Mmmeambiwa kila kona kuwa at least wangetumia busara(wote CHADEMA na Polisi) kifo kile kisingetokea.
Kwa hiyo lawama zimeenda 50% polisi, na 50% CHADEMA/M4C.

Huwezi jivua lawama kama malaika, ukubali kukosolewa kama mnavyo wakosoa wengine.

Mkuu

Teyari mahakama imetoa hukumu ya kifo cha mwangosi na adhabu ilikuwaje baada ya hukum hiyo kama ilitolewa?


Nimeuliza hivi ilikuthibitisha hizo lawama kwa 50% chadema na 50% polisi kuwa zinaukweli na ni halali!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
"CHADEMA INAHUSIKA" ni uvivu wa kufikiri.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Mkuu

Teyari mahakama imetoa hukumu ya kifo cha mwangosi na adhabu ilikuwaje baada ya hukum hiyo kama ilitolewa?


Nimeuliza hivi ilikuthibitisha hizo lawama kwa 50% chadema na 50% polisi kuwa zinaukweli na ni halali!
Hizi LAWAMA ZINA UKWELI KABISA!
Hilo limethibitishwa na kada wa CDM aliyejiuzulu Nd Nyimbo.

Yeye alisema alikwisha lifungua tawi la Nyololo, Iringa na hakuhusishwa katika "! Uzinduzi" wa kisanii uliofanyika wakati wa kifo cha Mwangosi.

Lengo la uzinduzi wa kisanii lilikuwa kupimana ubavu na polisi Iringa.

Kwa hiyo wote, Polisi na CHADEMA walihusika na kifo cha mwandishi wa habari huyu.

CHADEMA iwe na utamaduni wa kukubali kukosolewa na kujisahihisha amasivyo kitakuwa chama cha kidikteta, na upotevu wa maisha ya watu wasio na hatia utaendelea kwa ukaidi huu.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,584
Points
1,225
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,584 1,225
Ni kauli ya kuudhi na kukata tamaa. Hutamkwa sana na viongozi-tena wa juu wa chama changu cha CCM na 'washirika' wake pale linapotokea tukio lolote,hasa lisilovutia. Wakiuawa watu na polisi,CHADEMA wanahusika;wakizomewa Mawaziri na viongozi wa CCM,CHADEMA wanahusika;wakigoma wanafunzi wa vyuo vikuu,CHADEMA wanahusika;wakiandamana waislam,CHADEMA wanahusika(?).Kila baya CHADEMA.

Hizi ni siasa za kipuuzi. Hazitachelewa kuchosha. Sasa,kwahiyo CHADEMA inakubalika kuliko wengine hadi kukubaliwa mipango yao nchi nzima? Eti,CHADEMA huwanywesha watu viroba ili wazomee?! Hakuna cha viroba,magunia wala pakacha....watanzania wanabadilika. Hawasomeshwi vya kutosha shuleni lakini maisha ni shule kuu zaidi. Wanahitimu kila siku.

Kama ni kweli CHADEMA inakishinda chama changu kiushawishi mashuleni,vyuoni,vijijini,masokoni,mijini na kwingineko,mbona uchaguzini hakitangazwi mshindi mara kwa mara? Kinana na wengine,kuanzia leo hatutaki kusikia kauli hii.Ikome na mpambane tumwone mshindi wa haki
CCM hawana jipya,wao wamegeuza CHADEMA ndio kituo chao cha polisi,maovu wanatenda wao wanakimbilia kuisakama chadema.
CHADEMA haipo kiivyo,CHadema for tanzanians relief
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
850
Points
225
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
850 225
Hata udhaifu wa Rais (JK), CHADEMA wanahusika!
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,566
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,566 2,000
Hizi LAWAMA ZINA UKWELI KABISA!
Hilo limethibitishwa na kada wa CDM aliyejiuzulu Nd Nyimbo.

Yeye alisema alikwisha lifungua tawi la Nyololo, Iringa na hakuhusishwa katika "! Uzinduzi" wa kisanii uliofanyika wakati wa kifo cha Mwangosi.

Lengo la uzinduzi wa kisanii lilikuwa kupimana ubavu na polisi Iringa.

Kwa hiyo wote, Polisi na CHADEMA walihusika na kifo cha mwandishi wa habari huyu.

CHADEMA iwe na utamaduni wa kukubali kukosolewa na kujisahihisha amasivyo kitakuwa chama cha kidikteta, na upotevu wa maisha ya watu wasio na hatia utaendelea kwa ukaidi huu.

Mkuu swali langu umelielewa? naomba unieleweshe kulingana na swali lilivyo.

Teyari mahakama imetoa hukumu ya kifo cha mwangosi na adhabu ilikuwaje baada ya hukum hiyo kama ilitolewa?


Nimeuliza hivi ilikuthibitisha hizo lawama kwa 50% chadema na 50% polisi kuwa zinaukweli na ni halali!
 

Forum statistics

Threads 1,283,856
Members 493,850
Posts 30,803,286
Top