Ndio Chadema wana Nguvu ndio maana utaona kila hotuba ya viongozi wa Chama cha mapinduzi lazima wawatupie madongo watu wa chadema.Wanafanya hivyo sio kwa kupenda bali wanaelewa yafuatayo
Wanaelewa kwamba wanaitaji Nguvu zaidi ya kupambana na Chadema hasa baada ya propaganda mbalimbali kukwama.Na mara ya kwamnza walipambana na Chadema chini kwa chini huku wakisema CDM sio lolote,wakajikuta wanawaponza watendaji wao wa ngazi za chini kwani nao walipokea wibo wa mabosi wao kwamba CDM sio lolote,wakajikuta wanapoteza karibu majiji yote tanzania huku asilimia ya ushawishi wa kikwete kwa wananchi ikipunguzwa kwa kiasi kikubwa na Dr Slaa
Pili waziri mkuu anahofia kasi na uelewa wa hali ya juu walionao makamanda wa CDM ambao wameenda bungeni.Ndio maana katika semina ya wabunge wapya iliyofanyika Dar es salaa pinda aliwaambia wabunge wake wasome vitu mbalimbali ili waweze kuwa wajenga hoja wazuri.Je watweza kufikia viwango vya akina mnyika,zitto,mbowe,said arfi,halima mdee,selasini,na makamanda wengine akina sugu,anna kommu na wambunge wengine wa Chadema..Tusubiri tuone.
Tatu..wanajua chachu hii ya kupinga ufisadi ilianzishwa na yule mwanamme aliesimama pale mwembe yanga akasema Jamani watanzania wezi wenu ndio hawa hapa? akawataja mchana kweupe mbele ya kamera kibao za vyombo vya habari! ujasiri ule unawatisha CCM ,unawafanya watapetape.Lakini mimi nasema kutapatapa kwa CCm ni haki yake kwani watafanyaje na chama kinakata roho?
Nne wanajua jinsi walivyokosa ubunifu na kila kitu chenye dira wanakuwa sio wa kwanza kuona na kuishia kutekeleza sera za CDM kama Chuo kikuu dodoma,katiba mpya n.k
kwa haya ni lazoma wakiri CDM ina kasi ya ajabu