CHADEMA walinishangaza sana na bado wananishangaza


L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
CHADEMA walinishangaza sana!!how can you compare Dr slaa versus Lowassa? good comparison was Dr slaa versus Dr Magufuli!!

Bado CHADEMA wananishangaza sana!eti lowassa amewasaidia chadema kupata kura nyingi ,majiji etc this is very wrong!! kwanza walipoteza vitu vingi mpaka sasa!!

simple mathematics hii hapa
1.2005: chama kimoja CHADEMA versus CCM :Mbowe about kura 600,000

2.2010:chama kimoja CHADEMA versus CCM :D Dr Slaa:kura about 2700000

3.2015:vyama 4 (UKAWA) versus CCM pekee. Lowassa about 6 million

kuwa hiyo 6000000:4(viama 4 ukawa)=1500000.
kuwa hiyo kama lowassa angesimama peke yake angepata kura milioni moja na nusu wakati Dr. Slaa alipata 2.7 million!!kuwa maana nyingine Dr. Magufuli alimshinda vibaya Lowassa!!na kama Dr. Slaa angegombea kushindana na Lowassa ,Dr. slaa angemshinda ile mbaya sana!!na Leo Dr. Slaa akirudi chama chochote bado ni tishio kuwa CCM lakini siyo Lowassa!!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Mkuu lendomza ,this is purely outdated!

Mzee Tupatupa
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
Mkuu lendomza ,this is purely outdated!

Mzee Tupatupa
Mzee tupatupa !siyo outdated!!hata tume ya uchaguzi imekabidhi ripoti juzi tu!!nataka chadema wajifunze kuwa makosa aliyoyafanya
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,508
Likes
13,166
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,508 13,166 280
Lowassa kwenda CDM
Alisaidia sana kwa Ccm,
Kelele zoote zile sio kwa sababu ya lowassa
Zilikuwa mbwembwe za vijana
Has a Wanywa Viroba.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Chadema walinishangaza kuwatosa Makamanda walioanza nao Safari
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,362
Likes
1,575
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,362 1,575 280
Mafuta yanasumbua, na sukar nayo ndo kama vile mabei yapo juu, yan ni mateso, Lumumba wap mnatupeleka
 
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,157
Likes
763
Points
280
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,157 763 280
Muwe mnaonyesha misimamo yenu nyakati husika. Kuna wakati kulikuwa na maoni sana kuwa wapinzani wajitahidi kuungana ili kutokugawa kura zao, huo ndio wakati ungekuja wewe na maoni yako ya kupinga wasiungane kwa sababu siyo vibaya kuwa na mawazo/mtazamo tofauti.

Sasa angalia, unashangazwa na chama kimoja ila hushangazwi na hesabu zako kama za mganga wa kienyeji! Hivi kweli mkuu, kama umekuwa na uwezo wa kutumia takwimu za kura za CHADEMA tangu 2005, umeshindwa kuwa na takwimu za kura za hivyo vyama vingine vitatu?! Haya tuseme uko sawa hebu eleza NLD na NCCR walipataje hizo kura unazowapa?!

Halafu kuna kitu huwa mnaruka kila mnapojadili ujio wa Lowassa upinzani, kabla ya yeye kutangaza kujitoa CCM, tuliwaona kabisa kwenye tv viongozi kadhaa wa vyama vya upinzani wakimtolea wito aje ajiunge nao. Unaweza kukumbusha walikuwa akina nani? Walishikiwa mitutu wamwalike Lowassa?! Yeye ni binadamu asingeweza kuwa mwanachama wa vyama vyote vinne kwa mara moja. Mlitaka alipohamia awe mwanachama wa chama gani hasa?!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,922
Likes
1,577
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,922 1,577 280
Chadema chama cha mafisadi kwa sasa ndiyo maana mambo yao yote kwa sasa lazima yaamuliwe na mafisadi.
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Chadema inazamishwa na Lowasa
 
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
2,056
Likes
770
Points
280
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
2,056 770 280
CHADEMA walinishangaza sana!!how can you compare Dr slaa versus Lowassa? good comparison was Dr slaa versus Dr Magufuli!!

Bado CHADEMA wananishangaza sana!eti lowassa amewasaidia chadema kupata kura nyingi ,majiji etc this is very wrong!! kwanza walipoteza vitu vingi mpaka sasa!!

simple mathematics hii hapa
1.2005: chama kimoja CHADEMA versus CCM :Mbowe about kura 600,000

2.2010:chama kimoja CHADEMA versus CCM :D Dr Slaa:kura about 2700000

3.2015:vyama 4 (UKAWA) versus CCM pekee. Lowassa about 6 million

kuwa hiyo 6000000:4(viama 4 ukawa)=1500000.
kuwa hiyo kama lowassa angesimama peke yake angepata kura milioni moja na nusu wakati Dr. Slaa alipata 2.7 million!!kuwa maana nyingine Dr. Magufuli alimshinda vibaya Lowassa!!na kama Dr. Slaa angegombea kushindana na Lowassa ,Dr. slaa angemshinda ile mbaya sana!!na Leo Dr. Slaa akirudi chama chochote bado ni tishio kuwa CCM lakini siyo Lowassa!!
I agree. Mbowe alipata kura za mkoa fulani Lowassa angeongeza za mkoa jirani. Wao hawafuati hoja wanafuata mtu atokako. Ni jizo hizo alizopata Mrema mwaka ule.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
CHADEMA wanapenda Namba lakini hawajui Hesabu. By Malisa G.J
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,181
Likes
9,924
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,181 9,924 280
Muwe mnaonyesha misimamo yenu nyakati husika. Kuna wakati kulikuwa na maoni sana kuwa wapinzani wajitahidi kuungana ili kutokugawa kura zao, huo ndio wakati ungekuja wewe na maoni yako ya kupinga wasiungane kwa sababu siyo vibaya kuwa na mawazo/mtazamo tofauti.

Sasa angalia, unashangazwa na chama kimoja ila hushangazwi na hesabu zako kama za mganga wa kienyeji! Hivi kweli mkuu, kama umekuwa na uwezo wa kutumia takwimu za kura za CHADEMA tangu 2005, umeshindwa kuwa na takwimu za kura za hivyo vyama vingine vitatu?! Haya tuseme uko sawa hebu eleza NLD na NCCR walipataje hizo kura unazowapa?!

Halafu kuna kitu huwa mnaruka kila mnapojadili ujio wa Lowassa upinzani, kabla ya yeye kutangaza kujitoa CCM, tuliwaona kabisa kwenye tv viongozi kadhaa wa vyama vya upinzani wakimtolea wito aje ajiunge nao. Unaweza kukumbusha walikuwa akina nani? Walishikiwa mitutu wamwalike Lowassa?! Yeye ni binadamu asingeweza kuwa mwanachama wa vyama vyote vinne kwa mara moja. Mlitaka alipohamia awe mwanachama wa chama gani hasa?!
Una karama ya kuongea na watu wajinga. Mimi nilishindwa hata nianzie wapi. Yaani 6000000 anagawanya kwa 4 anabandika jibu ilhali mwanzo alitoa takwimu za CDM peke yake.

Kesho mtu wa ubongo mchache kama huyu unasikia kawa DC, kazi tunayo!
 
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,157
Likes
763
Points
280
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,157 763 280
Una karama ya kuongea na watu wajinga. Mimi nilishindwa hata nianzie wapi. Yaani 6000000 anagawanya kwa 4 anabandika jibu ilhali mwanzo alitoa takwimu za CDM peke yake.

Kesho mtu wa ubongo mchache kama huyu unasikia kawa DC, kazi tunayo!
Mkuu MMP, inaumiza sana kuona kuwa katika nchi hii kuna watu tena kwenye nafasi muhimu katika ofisi za umma ni waongo na wanafiki hata kuliko shetani. Binafsi sijawahi kuvutiwa na Lowassa kiasi hicho, lakini kama kweli watu wana hasira na ufisadi wanawezaje kuchukuliana na kuridhika na Mwakyembe aliyetamka kwa kinywa chake kuwa kamati yake ilificha mambo ili kuilinda serikali ya kikwete? Chenge je, yuko wapi?! Hawa wanaochukia hivyo ufisadi lakini wako kimya kuhusu Lugumi! Kivuko feki cha Dar-Bagamoyo?! Ufisadi woote uliofanyika nchi hii kwa nini wanakuwa kimya na kubaki kudanganya umma kuwa ufisadi uko upinzani?! Na hata kama uko huko kwa nini wasiwachukulie hatua za haki?!
 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Siasa si hasa ni sayansi ya muendelezo wa mambo wa wanao fanya wanasiasa. Inakutaka uwe na elimu ya siasa kujua uwezo wa wanasiasa. Si wote ndani ya siasa ni wana siasa hasa ktk vyama vya siasa. Wengi ni bumbu wa siasa na aidha mashabiki wa watu ndani ya vyama au vyama vyenyewe kama kufurahishwa na rangi za vyama vyao, nyimbo (TOT), maigizo ktk halaiki na kadharika. Chadema imekuwa ktk siasa muda mrefu, na ktk siasa imesaidia Watanzania kutambua ktk ni muda mrefu kuwa Watanzania kimaendeleo tumekuwa tumemebakia kusimama tu. Na ili ku trig brains za watanzania kujua kuwa Tanzania siyo nchi maskini kama tulivyokuwa tukiaminishwa na ccm (Unaweza kujikumbusha juu ya kamsemo ka watu wa ccm ka kasungura ketu). Chadema iliwaimanisha Watanzania kuwa utajiri upo na tatizo ni jinsi ya kuu- manage, ukakusanya surplus na ukaigawia watu wake kwa usawa. Chadema kwa muda mrefu kiliwaindua Watanzania kuwa ccm ina wenyewe waliowekeza kupindukia ktk ccm Ili miaka nenda rudi kiwe heaven ya wenyewe, watoto wao na vizazi vyao vinavyofuata baada ya wao kufa. Wengine walio wa brand kuwa ni vibao wadhurumiwe tu kupitia rushwa, ufisadi, ubadhirifu, afya mbovu, elimu mbovu, bila maji safi na salama kwa kupigwa na kufugwa na Polisi yao inayo linda wenyewe tu. Katika hivyo wakatengeneza katiba mbovu na kupitisha sheria rukuki kuwalinda ktk malengo yao. Wakaunda demokrasia feki yenye maamuzi yao ambapo kifanyikacho ktk uchaguzi sio kiletwacho kwa kutawala na kushika dola. Watanzania wote tukapumbazika kwa hilo. Watengenezaji wa siasa wa Chadema iliwawia taabu kuvuka kihunzi hiki cha uchaguzi usio chagua vipngozi. Viongozi ikaonekana hawawezi kupatikana kwa kupiga kura. Options zipo nyingi na iliyo bayana ni kupigana lakini Chadema hilo hawakulitaka vinginevyo 2015 zingedundwa. Hii option ya kumchukua Lowassa ilikuwa wakati huo, na ni nzuri hata kwa wakati huu. Chadema ktk imani yao kuwa ccm wote walikuwa panya na sasa upanya wao wanauvutia pumzi kwa uelewa walio upata Watanzania na kupata sauti kuwa wanataka Mabadiliko. Mabadiliko yalikuwa kuondoa CCM na kuweka chama kingine. Chadema walijua Watanzania wanataka hivyo na sio rahisi kulifanya hilo bila mbinu. Mbinu ikawa kuwagawa ccm. Njia ya kuwagawa ni ku-side na yule wengi walikuwa wakimpenda sana. Lowassa sio siri alikuwa na huenda bado ni kipenzi cha wengi ndani ya ccm. Wakati Kikwete anaingia ukumbini wote waliimba Lowassa Lowassa kiasi na Jk kuimba hivyo hivyo. Walio kuwa wote ndani ya ccm bila ubishi ndio walio tufikisha tuliko kwa uovu wao na kwa kujua na ndio walikusudiwa wawatenganishe ili ccm ipate kusambaratika. Hivyo aliyelengwa kuchukuliwa aingie Chadema ni yule aliyekuwa kipenzi cha wana ccm na sifa za uccm wake. Chadema hilo walifanikiwa bali wakaangushwa na ubabe ambao kwa busara usingeripwa kwa ubabe kwa imani ya Watanzania. Chadema ni wabunifu siku nyingine watakuja na option nyingine isipokuwa vita. Zipo nyingi na kwa Chadema watu wengi wapo nyuma yao hata ktk mazingira haya ya Magu kuonekana anakarabati aliyo kuwa ameharibu kabla.
 
T

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,517
Likes
2,079
Points
280
T

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,517 2,079 280
Kila Lowasa akiongea lazima CCM wapanic.

mnaogopa nini hasa??
CHADEMA walinishangaza sana!!how can you compare Dr slaa versus Lowassa? good comparison was Dr slaa versus Dr Magufuli!!

Bado CHADEMA wananishangaza sana!eti lowassa amewasaidia chadema kupata kura nyingi ,majiji etc this is very wrong!! kwanza walipoteza vitu vingi mpaka sasa!!

simple mathematics hii hapa
1.2005: chama kimoja CHADEMA versus CCM :Mbowe about kura 600,000

2.2010:chama kimoja CHADEMA versus CCM :D Dr Slaa:kura about 2700000

3.2015:vyama 4 (UKAWA) versus CCM pekee. Lowassa about 6 million

kuwa hiyo 6000000:4(viama 4 ukawa)=1500000.
kuwa hiyo kama lowassa angesimama peke yake angepata kura milioni moja na nusu wakati Dr. Slaa alipata 2.7 million!!kuwa maana nyingine Dr. Magufuli alimshinda vibaya Lowassa!!na kama Dr. Slaa angegombea kushindana na Lowassa ,Dr. slaa angemshinda ile mbaya sana!!na Leo Dr. Slaa akirudi chama chochote bado ni tishio kuwa CCM lakini siyo Lowassa!!
Hivi huko CCM watu wameishiwa kabisa uwezo wa kujenga hoja za maana? Always shits....
 

Forum statistics

Threads 1,237,900
Members 475,774
Posts 29,305,385