CHADEMA walaani uvamizi wa Polisi Sambala hotel

CHADEMA walaani uvamizi wa Polisi Sambala hotel

Na ni Muda muafaka pia kwa vyama vya siasa kujikita katika maadili ya kampeni pia.
Maswala ya kuhamasisha fujo na kuzomea misafara ya wapinzani wao sio jambo la busara.
Tulishatoa rai sana hapa jukwaani napo tukaishia kubezwa

Kuzomea ni kitu cha kawaida ambacho mwanasiasa yeyote anakitegemea.Ni sawa na kicheko au sherehe kwenye harusi.

Lakini si matusi.Na mara nyingi fujo zinaanzishwa na maneno machafu toka kwa wanasiasa wenyewe au polisi sababu ya kuegemea upande mmoja.
 
Kama mwanasiasa anatoa matusi jukwaani anawadharau watu anasababu gani ya juheshimika trip hi I lazma ifahamike
 
Acha kushabikia usichokijua,upuuzi aliufanya msigwa anaona ni wa maana badala ya kumkemea msigwa ili kuacha ujinga wake anabaki kuwapa kashifa polisi za kijinga,mwendawazimu

Wewe unaekijua ungesaidia polisi..!!
 
Back
Top Bottom