CHADEMA walaani uvamizi wa Polisi Sambala hotel

CHADEMA walaani uvamizi wa Polisi Sambala hotel

Ni vyema ushahidi wa tukio hili viwasilishwe kwa bensouda ili wale waliohusika kwa kutuma na kutumwa wawajibike kwa makosa ya uvunjifu wa haki za binadam
 
Ukishangaa ya GWAJIMA utayaona ya MSIGWA. Wachungaji wa UKAWA ni shidaaaaa kura siwapi ng'ooooooo

Msigwa alipigwa plaster asije kumsema tena lwassaaaa sasa anashindwa aanzie wapi, na Mara hiii kwa Karebera mchezo umeisha mapeeeeema.
 
Ikiwa madai haya yatathibitika kuwa kweli basi imani kwa jeshi la polisi na CCM mbele ya wananchi itakuwa imeshuka maradufu. Na polisi watumie weledi wanapotekeleza majukumu yao na wakumbuke kuwa CCM haitakaa madarakani milele, siku itafika ambayo hao wanaonyanyaswa watatwaa madaraka sijui sura zao watazificha wapi.

Huko hakunaga polisi, bali kunawauwaji wanaovaa unform za polisi wa jamhuri ya muungano ya tanzania! Kumbukeni walivyomsambaratisha Marehemu mwangosi utumbo!
 
Msigwa alipigwa plaster asije kumsema tena lwassaaaa sasa anashindwa aanzie wapi, na Mara hiii kwa Karebera mchezo umeisha mapeeeeema.

Unaota huku ukikata gogo!!! ha ha ha
 
Wewe tena? ningeshangaa usimtetee wa kwenu ila ndo hivyo tena, hatuchagui chama cha kikanda

Ukaona umequote cha maana sana hicho ndio kitu kinawanyima ccm kura siasa zenu za udini ukanda na ukabila watu wamewastukia kua ndio janja yenu ya kuendelea kuifilisi hii nchi
 
Msigwa alipigwa plaster asije kumsema tena lwassaaaa sasa anashindwa aanzie wapi, na Mara hiii kwa Karebera mchezo umeisha mapeeeeema.

Laiti kama ungeona jinsi mwakalebela anavyootaabika iringa usingeongea kama chiriku
 
Polisi wa Irina si ndiyo walimuua Mwangosi kwa maagizo ya ccm kisha RPC aliesimamia agizo hilo la ccm akapandishwa cheo?
 
Nadhani ni muda muafaka kwa Polisi kujitahidi kuwa NEUTRAL na hii itawasaidia sana kwenye kazi zao za kila siku.Kuegemea upande mmoja inaendeleza chuki kati ya watanzania ambao ni wa vyama vya upinzani.

Wawaangalie wenzao JWTZ,kwa kiasi kikubwa hawajihusihi kabisa kwenye mambo ya siasa.Wanatakiwa kuona watanzania wote tunahaki sawa.

Na ni Muda muafaka pia kwa vyama vya siasa kujikita katika maadili ya kampeni pia.
Maswala ya kuhamasisha fujo na kuzomea misafara ya wapinzani wao sio jambo la busara.
Tulishatoa rai sana hapa jukwaani napo tukaishia kubezwa
 
Kwanza kaandika uongo na sababu za kukamatwa zilielezwa wazi iweje atoe ushuhuda wa uongo!? Msigwa amepoteza sifa za kuwa mtumishi wa Mungu.

Ukisha kuwa CCM hata ubinadamu unakutoka una kuwa ka juha mtumwa wa itikadi za chama.Huwezi kusumbua akili kutafakari jambo linalo gusa chama chako ili kupata ukweli.Ni ushabiki mbele kwa mbele. Kuna siku mtakuta shangazi zenu ndo wamedhalilishwa , na mtakuwa mmesha toa matamko ya kutetea Polisi, naomba hilo liwa tokee.
 
Kuwa mwanasiasa au kuonewa na police SIYO kupoteza sifa ya kuwa mtumishi wa Mungu. Police walipe gharama zote za uharibifu walizosababisha
Lakin tujifunze kutii amri bila shuruti..itatusaidia,kuliko kubishana na vyombo vya dola,tutaumia sana katika huu muda,hasa cc raia wa kawaida
 
Nimeona video kwenye Whatsapp ... Inasikitisha sana ... Hawa Police hawako juu ya Sheria wanastahili kupelekwa mahakamani ...
Akizungumza na wanahabari hotelini hapo mbunge peter msigwa alisema vifaa vilivyoharibiwa na police hotelini hapo ni million 22.42 huku wakipora mali la wanachama wao ambacho thamani yake ni 6.8 milion
Msigwa alisema uvamizi huo wa police ulileta hasara ya mmiliki kushindwa kukodisha vyumba 7 vilivyopo nnje ya ngome tangu wavamie hoteli hiyo hadi vyumba hivyo vitengenezwe garama ambayo ni 1.02 million garama ambayo itaingezeka kutoka muda wa matengenezo

Msigwa alisema kua uvamizi huo wa police ulienda sambamba na police kuvunja milango ya vyumba 19 hotelini hapo. Viti. Vioo. Chupa. Na vitanda huku wakiwadhalilisha wanawake kijinsia kwa kuwashika sehemu zao za siri. Makalio na matiti.

Pia msigwa anasema police hao walijaribu kumbaka mwanamke mmoja ambapo jaribio hilo lilizimwa na mmoja wa walinzi wa chama hicho katika chumba namba 105 hotelini hapo

My take
Hii ni shutuma nzito sana kwa
Jeshi la police mkoani iringa
Kama aliyoyasema msigwa waliyatenda kwa maagizo ya ccm

Source Tanzania daima
 
Hawa polic wananingezea hasira sana nimelazimika kuongeza mda na mbinu zaid za mazoezi mwaka huu hatumwi mtoto sokoni
 
Huyu mchungaji Msigwa amepoteza sifa za kuwa mtumishi wa Mungu.

Kwa hiyo akiongea mambo ya ukweli tayari kapoteza sifa:what: acha unafiki wewe, polisi lazima wajue wako kwa ajili ya nini sio kuegemea upande mmoja..!!
 
Akizungumza na wanahabari hotelini hapo mbunge peter msigwa alisema vifaa vilivyoharibiwa na police hotelini hapo ni million 22.42 huku wakipora mali la wanachama wao ambacho thamani yake ni 6.8 milion
Msigwa alisema uvamizi huo wa police ulileta hasara ya mmiliki kushindwa kukodisha vyumba 7 vilivyopo nnje ya ngome tangu wavamie hoteli hiyo hadi vyumba hivyo vitengenezwe garama ambayo ni 1.02 million garama ambayo itaingezeka kutoka muda wa matengenezo

Msigwa alisema kua uvamizi huo wa police ulienda sambamba na police kuvunja milango ya vyumba 19 hotelini hapo. Viti. Vioo. Chupa. Na vitanda huku wakiwadhalilisha wanawake kijinsia kwa kuwashika sehemu zao za siri. Makalio na matiti.

Pia msigwa anasema police hao walijaribu kumbaka mwanamke mmoja ambapo jaribio hilo lilizimwa na mmoja wa walinzi wa chama hicho katika chumba namba 105 hotelini hapo

My take
Hii ni shutuma nzito sana kwa
Jeshi la police mkoani iringa
Kama aliyoyasema msigwa waliyatenda kwa maagizo ya ccm

Source Tanzania daima

Viongozi wa kundi flani kutuaminishwa kuwa wanaonewa imetosha...tunaakili timamu wakati huu...umedhalilishwa, umebakwa unakaa kimya usemewe na msigwa..kwenye gazeti lao...upuuzi mtupu
 
Back
Top Bottom