Chadema wajikaanga kwa mafuta yao wenyewe

Chadema wajikaanga kwa mafuta yao wenyewe

Black chinnes

Member
Joined
Jul 28, 2015
Posts
9
Reaction score
0
Nimeamini kuwa siasa za africa ni za kinafiki tu,huwezi amini huyu lowasa leo wanampaka mafuta uzuri eti msafi hana dhambi! Ya ufisadi?ama kweli haya ni maajabu ya musa
 
Hapana romack mgombea wa ccm ni msafi na makini zaidi ya lowasa,tuache ushabiki,sera za utajiri kama anavyojinadi si rahisi kwa mazingira ya nchi yetu misingi ya kipato kwa watu wa chini bado duni sana,nchi itamezwa na hiyo mipapa inayomzunguka
 
Kwa jinsi profile ya Magufuli ilivyo kubwa, itakuwa ngumu sana kwa Lowassa kusimama mbele ya Magufuli...watu wataishia kula pesazake tu
 
CCM ndio wamejikaanga kwa mafuta yao wenyewe! Si unaona Magufuli kasahaulika?
 
mbowe anadai nani mtimilifu hapa!! hotuba yake kwa licho LA tatu ilikuwa inamsemea Dk slaa
 
Dandia lift si obama bado yupo kenya! tarehe 25/10 mtanyooka tu.
 
Mabadiliko hayaji kwa lowasa vijana tunataka rais mzalendo atutaki wanaoshindana pesa ... atujafikia levo ya ulayaa
 
Wacha majungu we black una chuki binafsi huwezi kutuambia eti magufuri in msafi kauza Nyumba za serikali kaitia hasara serikali kwa maamuzi ya kukurupuka kukamata meli ya Samaki Leo serikali inadaiwa meli yao ambayo haipo alivunja kituo cha mafuta Mwanza serikali ikadaiwa ndio usafi huo acha ushabiki Wa kijinga
 
Nimeamini kuwa siasa za africa ni za kinafiki tu,huwezi amini huyu lowasa leo wanampaka mafuta uzuri eti msafi hana dhambi! Ya ufisadi?ama kweli haya ni maajabu ya musa

Ulitaka tukaange na mafuta yakuazima Lumumba?
 
Back
Top Bottom