Chadema waikimbia ccm udiwani morogoro,,tazama vidio mzee sitta aiweka ccm juu


Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
261
Likes
0
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
261 0 0
Ushahidi wa vidio jinsi ccm ilivyofunika ifakar na mzee samweli sitta.chadema na sugu,afande sele,taarabu ya mzee yusuph na prof j
 
K

KIWVOPAMBULI

Member
Joined
May 8, 2012
Messages
47
Likes
1
Points
0
K

KIWVOPAMBULI

Member
Joined May 8, 2012
47 1 0
Ushahidi wa vidio jinsi ccm ilivyofunika ifakar na mzee samweli sitta.chadema na sugu,afande sele,taarabu ya mzee yusuph na prof j
Acha ushabiki wa kijinga.Mkutano wa CCM ulkkimbiwa na watu baada ya Diamond,ambaye mlimkodi kwa shs.10m kushuka jukwaani baada ya kuimba nyimbo 2 tu.Hao wassni wengine hata hawakutokea.Uongo wako ni mbinu chafu ya kutaka kuhalalisha wizi mliopanga kuufanya kesho.Mbinu hiyo imeshindwa kabla haijatekelezwa maana wapinzani wetu CHADDMA ni wajanja zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,876