Sitta hawakimbiza chadema ifakara,kilosa na ulanga morogoro.ukweli picha na vidio


Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
261
Likes
0
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
261 0 0
LEO MZEE SAMWELI SITTA WAZIRI WA AFRICA YA MASHARIKI ALIONGOZA UFUNGAJI WA KAMPENI ZA CCM WILAYA YA ULANGA NA KILOMBERO(IFAKARA)
majira ya asubuhi chadema walionekana wakipita na magari ya matangazo wakitangaza watu wafike kwenye mkutano wao kuanzia saa TISA jioni viwanja vya jongo
mara yakaanzaa matangazo ya ccm kuwa mzee sita atafunga kapeni za ccm viwanja vya Lumemo muda huo huo,,,hapo ndio cdm walipoanza kuhaibika kwa watu kukacha mkutano wao na kwenda kwa mzee sita,mara kidogo gari za chadema zikaanza kupita na kusema kuwa sugu,afande sele na prof J watatumbuiza mkutano wa chadema ili watu waende wengi

DUUU WAKAWA WAMECHOKOZA MOTO NDIPO CCM NAO WAKAANZA KUPITA WAKISEMA MAMA LWAKATARE NA MSANII DAIMOND WATAKUWA MKUTANONI KAMA KAWAIDA KUMSINDIKIZA MZEE SAMWELI SIITA
BAADA YA HAPO WATU WALIHAMA MKUTANO WA CHADEMA NA KURUDISHA KADI ZAO KWA MZEE SIITA WAKISEMA KUWA MANENO YA SITTA YAMEWAPA MATUMAINI NA HALI ILIKUWA HIVI
ANGALIA VIDIO
CCM WANAASILIMIA 78 KUSHINDA ULANGA IFAKARA NA KILOSA
TUONANE KESHO BAADA YA MATOKEO
 

Attachments:

Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Ccm bana kazi kweli kweli
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,770
Likes
2,021
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,770 2,021 280
video iko wapi juliana?
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,611
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,611 685 280
Sita amebaki domo tuu. Hamna kitu.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
7000 tshs!
 
S

sokolaboro

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
313
Likes
2
Points
35
S

sokolaboro

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
313 2 35
na waliohudhuria kwenye mkutano wa cdm walikuwa wangapi mbona hukutuwekea picha tulinganishe?
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Kumbe "hawakimbiza"nilifikiri awakimbiza!!???
 
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
261
Likes
0
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
261 0 0
Hawawez kuweka picha sugu alibaki na watu 20
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Too poor to discuss!
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,938
Likes
3,845
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,938 3,845 280
ASENGA WA PAKAYA wewe ni mwongo. Mimi nipo hapa v/60 mkutano wenu wa jana mlipata aibu. Hata zile pikipiki zilizokuwa zikiongoza maandamano yenu 98% ya mabodaboda tunakuwaga nao kwenye mikutano yetu. Na waliweka wazi kuwa wamepewa 20000/= na lita 10 ya petrol. Nilifika pale kwenye mkutano wenu ulikuwa umedorora sana, hv mkutano gani zaidi ya nusu ya waudhuriaji wanavaa wanavaa nguo za kijani? Peter kibatara aliongoza ufungaji kampeni za CDM, Mkutano uliohudhuriwa na maelfu ya wa2 na kujazana pale ofisi za kata mpaka saa mbili usiku. CCM na Masepo hawashindi hapa ifakara. Naapa kwa mbingu na ardhi Ccm wakishinda hapa ifakara mods mnilime ban ya mwezi mzima.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822