chauma ni motooooooo, hawana papara, ni watu wa kujielewa, wanajua uongoz, sio leo tuchagua katibu mkuu mara kesho unasikia huyu chauma hii ambayo inawapa wahamiaji kadi za uwanachama na uwongozi siku hiyohiyo?
chauma ni motooooooo, hawana papara, ni watu wa kujielewa, wanajua uongoz, sio leo tuchagua katibu mkuu mara kesho unasikia huyu chauma hii ambayo inawapa wahamiaji kadi za uwanachama na uwongozi siku hiyohiyo?
Hivi wanafunzi wa shule za msingi nao ni wapiga kura et
Tupe maoni yako nani anaenda kumfunika mwenzeke?
Chaumma nyomi kama lote kila kona wanayokanyaga.
Chadema nao wanajitahidi.
Hii vita bado mbichi.
Sahihi mkuu. Hawa watu ni wapumbavu sanaPambano la ngumi Chadema kafungwa pingu na kitambaa usoni alafu apambane na mtu aliye huru bila kikwazo huo ni mapambano gani? Wakitaka kujua kuwa chadema ina nguvu waweke Ulingo sawa
Acha upimbi hapa ni no reforms no elections
Tupe maoni yako nani anaenda kumfunika mwenzeke?
Chaumma nyomi kama lote kila kona wanayokanyaga.
Chadema nao wanajitahidi.
Hii vita bado mbichi.
Tupe maoni yako nani anaenda kumfunika mwenzeke?
Chaumma nyomi kama lote kila kona wanayokanyaga.
Chadema nao wanajitahidi.
Hii vita bado mbichi.
Lishe bora.Sera ya Chauma ni nini? wasije wakawa wanaongelea Chadema tu
Maoni gani ww fala
Tupe maoni yako nani anaenda kumfunika mwenzeke?
Chaumma nyomi kama lote kila kona wanayokanyaga.
Chadema nao wanajitahidi.
Hii vita bado mbichi.
Maoni gani ww fala
Tupe maoni yako nani anaenda kumfunika mwenzeke?
Chaumma nyomi kama lote kila kona wanayokanyaga.
Chadema nao wanajitahidi.
Hii vita bado mbichi.