CHADEMA V/S ze COMEDY nani ZAIDI?


Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Ndugu zabguni
Leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

Kwa kifupi nikwamba Chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

Ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

NANI MWINGINE ATATIMULIWA?

JITAMBUE !
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
RAMBI RAMBI za mjane wa mwandishi zikulaani.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,027
Likes
18,143
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,027 18,143 280
Ze Comedy ndio CCM?

Maana sisi wananchi wengine tusio na vyama tunapoangalia CHADEMA, CCM na Ze Comedy hata tofauti hatuoni.
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,267
Likes
2,807
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,267 2,807 280
Ndugu zabguni
Leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

Kwa kifupi nikwamba Chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

Ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

NANI MWINGINE ATATIMULIWA?

JITAMBUE !
-RAMBIRAMBI kwanza, majitaka tutayatafutia muda wake!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
27
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 27 135
Ndugu zabguni
Leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

Kwa kifupi nikwamba Chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

Ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

NANI MWINGINE ATATIMULIWA?

JITAMBUE !
"Sisi Sote ni Ndugu Tatizo letu ni CCM" by Chris Lukosi
 
Last edited by a moderator:
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,993
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,993 360 180
Lukosi una misi vitu humo kwenye the braini
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,811
Likes
707
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,811 707 280
we mwenyewe Comedy.
shiiiit!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Unaugua zaidi ya magonjwa20 kwa mujibu wa dk pau
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,162
Likes
1,394
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,162 1,394 280
ndugu zabguni
leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

kwa kifupi nikwamba chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

nani mwingine atatimuliwa?

Jitambue !
wewe hujisomi kabisa.... Wakuoime
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,162
Likes
1,394
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,162 1,394 280
Hakuna ze comedy kama ccm..wananunua rada mbovu, wanaua tembo wetu,wanabaka watoto,wanolewa na watoto..
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
RAMBI RAMBI za mjane wa mwandishi zikulaani.
Naomba kuweka kumbukumbu sahihi, Rambi rambi alizikwarua Mheshimiwa Mchungaji mbunge wa Iringa Mjini, Nabii Msigwa!
Kama alizifikisha au alizitafuna, huo ni utashi wake binafsi.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
Ndugu zabguni
Leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

Kwa kifupi nikwamba Chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

Ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

NANI MWINGINE ATATIMULIWA?

JITAMBUE !
Hivi Chris Lukosi ile helkopta LEMA aliyopiga nayo picha ishaondoka huko UK? au ndio iko majini? maana ni kitambo sasa.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,440
Likes
2,071
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,440 2,071 280
Ndugu zabguni
Leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

Kwa kifupi nikwamba Chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

Ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

NANI MWINGINE ATATIMULIWA?

JITAMBUE !
Hovyoooo!
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,162
Likes
1,394
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,162 1,394 280
ndugu zabguni
leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

kwa kifupi nikwamba chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

nani mwingine atatimuliwa?

Jitambue !
magamba oyeeeeeeeeeeee
 
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
571
Likes
188
Points
60
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
571 188 60
Ndugu zabguni
Leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

Kwa kifupi nikwamba Chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

Ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

NANI MWINGINE ATATIMULIWA?

JITAMBUE !
Really?? You have gone this low?? Kwa wasiokuwa na vyama tungetegemea ushawishi wa mambo ya maana. Ni aibu kuandika vitu vidogo vidogo kama hivi usiku wa manane!! Sita kwanza na kujiuliza kama unaifanya CCM au hata wewe mweyewe bora kwa kuandika tuvitu twa namna hii, kabla hujapost.

There are bigger issues facing the nation than just Chadema and Ze Comedy. Stand out from the crowd, mkuu.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,811
Likes
707
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,811 707 280
huu uzi una mantiki gani kuwepo hapa au mods wako likizo?
 

Forum statistics

Threads 1,263,138
Members 485,792
Posts 30,143,840