CHADEMA V/S ze COMEDY nani ZAIDI?


MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,597
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,597 280
Jamaa alipotua tu UK akaniambia nimpeleke popote pale walipopaki helikopta apige picha kuwachanganya misukule
Dah! Kweli Kuishabikia CHADEMA inabidi uwe na akili ya msukule!
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,502
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,502 280
jakaya mrisho...mpoto mrisho na hata ngasa mrisho basi ccm ze komedi....chadema ze komedi..basi yote sawa

#kunjani kuti
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145
yangu macho
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
Chadema mdebwedo...
 
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
574
Likes
189
Points
60
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
574 189 60
Watu kama wewe maisha yenu huwa boring sana....

Kujiona una busara kuliko busara kutakufanya umuone kila mtu mjinga na matokeo yake utaishia ku kupata shinikizo la damu
Mkuu, i hv a beautiful life ahsante Mungu!! Hapa si swala la kujiona busara, usikwepe mantiki ya post yangu. Kuleta mswala ya Chadema Vs Ze Comedy ni kuwa na mawazo mafupi sana. Hivi kweli baada ya kulinganisha, will the situation get better?? Ninasema tena, hicho kichwa sasa kimekuwa cha kubebea mizigo - kifanye cha kufikiria na kuwazua!!
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
naona wizi wa mali za nchi yetu ndo unakufanya uwe shabiki wa CCM na kujitoa ufahamu. Hivi si wewe ndo umepewa kukata miti na kupasua mbao kule SAO-HILL? Umeonjeshwa wizi na umetokwa na fahamu!!! Acha kutudanganya maana baada ya 2015 jiandae kutoka UK na kuja Ukonga gerezani kwa wizi wa mali za Umma
Ndugu zabguni
Leo nimetumia muda mwingi sana kujiuliza na bora zaidi kwa vituko kati ya chadem na ze comedi

Kwa kifupi nikwamba Chadema walishinda , na sababu ya ushindi wao ni kuwa wao wako real sio waigizaji hivyo basi , mtu akipigwa tofa lazima atoke damu, sio kupaka chilisosi kutuzuga

Ze comedi wao wana act tu hivyo ni rahisi kuchuja

NANI MWINGINE ATATIMULIWA?

JITAMBUE !
 
D

dady1000

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
607
Likes
5
Points
0
D

dady1000

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
607 5 0
Hile michango tuliochangia kupitia tigo pesa m pesa ndio akamua kutuzuga kwa picha ya chopa uk kweli lema balaa rudisha mchango niliozowa sh 10000 yangu nyambafu
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145
wote ccm,cdm,ze comedi,cuf wote wanafanya maigizo
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,133
Likes
285
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,133 285 180
Sijaelewa thread yako mkuu. Ina mantiki gani na nini hasa chazungumziwa
 

Forum statistics

Threads 1,264,166
Members 486,221
Posts 30,174,950