CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

Wanaogopa mgombea wao wa urais ataboronga na kupoteza ushabiki wa vijana, maana kuna maswali ambayo Lowassa hawezi kujibu na tuhuma za ufisadi ambazo hawezi kukwepa.

Kinyume chake ndiyo ukweli!
Magufuli hawezi jibu kuhusu nyumba zetu,kuhusu kivuko cha Bagamoyo,kuhusu rushwa ktk wizara yake kama CAG alivyo ripoti na mengineyo mengi
 
Yaani leo hii ile CHADEMA ya Mzee wetu kipenzi Dr.Slaa, yenye mvuto haipo tena, presentation ya hoja zenye hoja haipo tena leo ni jambo la kawaida kusikia hoja yenye vioja ikitoka CHADEMA. John Pombe Joseph Magufuli angalau yeye ana mvuto na wote tunaweza kumtetea maana Mwl. Nyerere alisema mgombea wetu lazima tumtetee wote na siyo kikundi cha watu wachache ambao wana force ili wote tukubali mawazo yao.
 
Ni aibu kuona watu wanajiita wanamabadilko lakini hawataki kukaa kwenye mdahalo huo ilikuonyesha mabadiliko hayo tufike pahara tukubali kuwa lowasa anamakando kando mengi umhimu wa mdahalo kwake nikutueleza kuhusu hayo makandokando
 
mdahalo hatuwez kumpeleka lowassa kwani ataiabisha ukawa
 
chadema/ukawa wamekimbia mdahalo na wamekimbia kabisa hata kujibu badala ya hoja nzito. Mwaka huu shughuli imewageukia kwani mkoko umealika maua.
 
Mbowe kaharibu chama baada ya kuleta wagombea bubu sasa sababu zinaundwa kila kukicha za kukwepa mdahalo na mbaya zaid kuna wengine wanadiliki kusema waende wenyeviti hii mbaya sana
 
Magufuli hana hadhi ya kufanya mdahalo na lowasa, baba yao kikwete tu hawezi! Level ya magufuli ni akina Dovutwa
 
Huyo mgombea wenu asiyeuzika hawezi kukaa pembeni ya Rais Mteule. Endeleeni kujaza mabango na kutumia tafiti fake. Hukumu ni 25 October. Midahalo kupotezeana muda. Lowassa anatumia brain na si mpayukaji. Ni mtekelezaji. Endeleeni kupiga push ups tu. Hahahaha.
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

Pita kushoto mhuni mkubwa...hatufanyi kazi kwa mihemko ya wapuuzi
 
Yaani leo hii ile CHADEMA ya Mzee wetu kipenzi Dr.Slaa, yenye mvuto haipo tena, presentation ya hoja zenye hoja haipo tena leo ni jambo la kawaida kusikia hoja yenye vioja ikitoka CHADEMA. John Pombe Joseph Magufuli angalau yeye ana mvuto na wote tunaweza kumtetea maana Mwl. Nyerere alisema mgombea wetu lazima tumtetee wote na siyo kikundi cha watu wachache ambao wana force ili wote tukubali mawazo yao.
Mahesabu ya mangi yamegota. Alidhani watanzania wote wana bei kama yeye.
 
Mbona 2010 jk alisepa mdahalo hamkuongea? Na alishinda kwa % kibao. Hii ni kudhihirisha mdahalo sio wa muhimu.

kwahiyo hapo inaonyesha jinsi gani ile kauli ya ccm a na ccm b mnapoidhihirisha waziwazi na hili jambo kama ukawa/chadema hamkupaswa kulionyesha...
 
Aibu kubwa sana tunataka mdahalo wawagombea urais watueleze kwa kina kuhusu nia yao ya kugombea na kutaka kiti cha urais
 
waandaji wa hiyo midahalo hawana hadhi ya kuialika cdm, ni midaharo dhaifu chadema hatuwezi kuja. ikitokea taasisi credible ya kimataifa tutakuja. tu,

lakini pia mbona mgombea wa ccm kupitia ccm ndugu shein amekacha mdaharo na mgombea wa ukawa mheshimiwa raisi mtarajiwa maalim seifu hamda hili

kwa kuwa ccm mnatuhitaji sana sisi kwenye midaharo kuliko tunavyo wahitaji ninyi tunatoa sharti moja ili tushiriki midaharo yenu, kwanzza kubalini mdaharo wa wenyeviti wa vyama ndo ufuatie mdaharo wa wagombea uraisi

alafu kabla cdm hatuja kubali mialiko ya midahalo pamoja tunaomba majibu haya

1.kwanini ccm hamtaki midahalo ya wenyeviti wa vyama??

2. kwanini mwaka huu mnataka midahalo wakati mwaka 2010 mlikataa

3. kwanini katibu mkuu wa ccm aliwahi kacha mdaharo na katibu mkuu wa chadema?? mwaka jana


KAMA TATIZO NI HADHI, UNAIFAHAM CEO ROUND TABLE (SCOPE NA STATUS YAKE KIMATAIFA?), NA KAMA MNAHITAJI ASASI NA TAASISI ZA KIMATAIFA ZENYE HADHI KUBWA(UHAFIDHINA) MBONA SASA INAPOTEZA MAANA KUWA NYIE NI CHAMA CHA WATU WANYONGE NA WA CHINI WASIO NA HADHI MKUBWA mfano MATAJIRI TU/PEKEE.??

JICHUNGENI KTK COMMENTS ZENU MSIPUNGUZE MIITIKIO YA WATU KWENU, NA KAMA WASWAHILI WALIVYOSEMA USISUBIRI MKOKO UALIKE MAUA!
 
Watanzania hatutaki mgombea ajibiwe tuhuma zake tunataka mtuhumiwa mwenyewe ajibu tuhuma hizo kupitia mdahalo
 
  • Thanks
Reactions: nao
Back
Top Bottom