CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

nilitegemea ungeniambia CCM wamethibitisha kumbe na ccm pia wamekula kona inakuaje unashambulia chadema tu
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

Nenda marekani ukamlete slaa, umtafute na lipumba, muende kwenye huo mdahalo, ni mara ngapi ccm wamesepa hawataki mdahalo!? tunajua unatumika waambie hatumleti na nchi tunaichukua asubui na mapemaaaaa..!!
 
Tunaweza kutohudhuria kama tutaona kuwa yapo majukumu mengine ya kikampeni ambayo ni muhimu kuliko huo mdahalo!
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

we kiazi kwelii, hao maCCM ambao ndo waasi wa hoja ya mdahalo wametimkia kichakani. Mbona hilo hulioni
 
atafanya mdahalo na John Mnyika! Kumbukeni 2010 Dr Slaa alifanya mdahalo na kinana!
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

Nani wa kusimama na jembe? HAPA KAZI TU.
 
Acha umbulula wote hawajathibitisha. Tunawahitaji na wenyeviti wa vyama vyote na wabunge washiriki mdahalo

Mkuu naona mnajitahidi kila namna kulinda mgombea wenu asijulikane madhaifu yake
Mnahitaji na wenyeviti wa vyama vyote unamaanisha na KIKWETE awepo kama mwenyekiti wa CCM?
 
Nadhani Hili Si Tatizo La Chadema Ni Tatizo La Mgombea Wa Chadema Mwenyewe.Lakini Chadema Kwa Kulitambua Tatizo Hilo La Mgombea Wao Wanajaribu Kuweka Weak Na Conditions Za Kijinga. Mf.Mzuri Mbatia Aliyesema Wenyeviti Wa Vyama Ndo Washiriki,This Nonsense Haijawahi Tokea Hata Siku Moja Na Haitakuja Tokea Duniani Kote...Sometimes jaribuni Ukawa Kuwa Wakweli Tu....

Mbona 2010 jk alisepa mdahalo hamkuongea? Na alishinda kwa % kibao. Hii ni kudhihirisha mdahalo sio wa muhimu.
 
kwani hapo nani kambadilisha mwenzie kati ya ukawa au chadema na lowasa?
 
Chadema wamepoteza ubora wao na hatima ya kifo chao kama ulivyokuwa kwa mrema ni mwezi wa kumi 25 chadema na ukawa vitakufa kabisa
 
Kwa waandaaji hawa wa mdahalo ambao ni Maria Sarungi na Aidan wa TWAWEZA ninaunga mkono UKAWA wasiende sababu huyu mwanamama ni mp u u zi sana!

Hata Mafuruki pia ni CCM,tunataka mdahalo ulio huru na utayarishwe na ntu huru sio hawa wachumia tumbo
 
Mimi naona wapo ambao wataumia sana baada ya uchaguzi zaidi na maumivu ambayo yatakuwa ni maumivu ya kushindwa. haya yatatokana na kupumbazwa na hawa wanaoitwa wapiga dili (Ndg. Mbowe, Mbatia, Lissu nk)
kwani kujitoa kote ktk maandamano na kukauka koo ktk midahalo wao wanapiga madili makubwa kwa yule Mzee. Sasa kwa hali ya Mh. Lowasa unadhani akifanya Madahalo madhara yake ni nini? kupunguza kura nyingi kwa kasi kubwa sana jambo ambalo litamkatisha tamaa mgombea, na endapo kama akikata tamaa leo kuna baadhi ya madili hawa wapiga dili hawajayakamilisha.
 
kiuhalisia tu na ukiacha ushabiki pembeni DKT Magufuli anauwezo mzuri wa kujenga hoja na kujieleza!anajua kuchanganua sentensi mpaka akaeleweka!!

LOWASSA uwezo wake nimdogo katika Kujieleza,kufafanua jambo pamoja na kujibu hoja!
Hata katika uzungumzaji Magufuri anaeleweka kuliko Lowassa!sasa sijui tatizo ni matamshi au sauti au umakini SIELEWI
 
ni aibu leo hii eti chadema inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya ccm nani kaileta chadema? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa hoja nzitonzito? Mbowe umeifanyaje chadema mpaka imekuwa kama ccm? Chadema haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? Au ndo hayo mabadiliko mnayotuimbia? Dr slaa wetu rudi!!!! Chadema imeshakuwa kama ccm. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.


kipindi hiki chadema/ukawa wanayo hali mbaya sana,kwanza wamesimamisha mtu mwenye mambo mengi machafu na anayeshutumiwa sana sana, pili mtu huyo ni mgonjwa kabisa hawezi hata kusimama kwa mda mrefu kidogo na matamshi yake utajua kabisa kuwa ni mgonjwa kwani haongei vizuri kwa kusikika na kueleweka.

Kipindi hiki chadema wanayo kazi kubwa sana ya kukinga makombora zaidi ya kurusha. Nawapa pole hawa wapinzani legeege wa tanzania kwani ni kama wanasahau walokotokea na hivyo kupotea kabisa.
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

waandaji wa hiyo midahalo hawana hadhi ya kuialika cdm, ni midaharo dhaifu chadema hatuwezi kuja. ikitokea taasisi credible ya kimataifa tutakuja. tu,

lakini pia mbona mgombea wa ccm kupitia ccm ndugu shein amekacha mdaharo na mgombea wa ukawa mheshimiwa raisi mtarajiwa maalim seifu hamda hili

kwa kuwa ccm mnatuhitaji sana sisi kwenye midaharo kuliko tunavyo wahitaji ninyi tunatoa sharti moja ili tushiriki midaharo yenu, kwanzza kubalini mdaharo wa wenyeviti wa vyama ndo ufuatie mdaharo wa wagombea uraisi

alafu kabla cdm hatuja kubali mialiko ya midahalo pamoja tunaomba majibu haya

1.kwanini ccm hamtaki midahalo ya wenyeviti wa vyama??

2. kwanini mwaka huu mnataka midahalo wakati mwaka 2010 mlikataa

3. kwanini katibu mkuu wa ccm aliwahi kacha mdaharo na katibu mkuu wa chadema?? mwaka jana
 
Back
Top Bottom