CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Posts
5,521
Reaction score
3,584
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.
 
Acha umbulula wote hawajathibitisha. Tunawahitaji na wenyeviti wa vyama vyote na wabunge washiriki mdahalo
 
Tulia mkuu wewe huna chama ni shabiki tuu. Wenye chama tunajipanga jinsi gani kwenye mdahalo tunaibuka kidedea. Hatuogopi mdahalo hii mikakati tuu
 
  • Thanks
Reactions: OIS
Kama mgombea mwenyewe anaongea dakika dakika tatu tena haekeweki anatafuna maneno...unategemea kwenye mdahalo atakuwaje si ata****a
 
Wanaogopa mgombea wao wa urais ataboronga na kupoteza ushabiki wa vijana, maana kuna maswali ambayo Lowassa hawezi kujibu na tuhuma za ufisadi ambazo hawezi kukwepa.
 
Nyie endeleeni kwan mumelazimishwa? Nendeni tu...mtawakuta wenzenu akina tlp na chaumma. Labda kama kweli mnataka mdahalo bass mtuletee jk ili atueleze kwann alikimbia mdahalo 2010 tukilizika bas tutakuja. Cz kama jk alishinda kwa kula nying na huku hakushiriki midahalo zn bas mtuache
 
Vyama vingi havijathibitisha bado, so isiwe biased mkuu
 
Wanaogopa mgombea wao wa urais ataboronga na kupoteza ushabiki wa vijana, maana kuna maswali ambayo Lowassa hawezi kujibu na tuhuma za ufisadi ambazo hawezi kukwepa.

tunataka rais bubu kwani tulishaongozwa na vikasuku hatujaona FAIDA.mdaharo akafanye na Hashim Rungwe ndo saizi yake siyo lowasa
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

Msihofu, tunataka midahalo ya wabunge kwanza, Midahalo ya urais iwe mwisho, mpo tayari?
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani y kma chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

Nenda wewe...l
 
Nadhani Hili Si Tatizo La Chadema Ni Tatizo La Mgombea Wa Chadema Mwenyewe.Lakini Chadema Kwa Kulitambua Tatizo Hilo La Mgombea Wao Wanajaribu Kuweka Weak Na Conditions Za Kijinga. Mf.Mzuri Mbatia Aliyesema Wenyeviti Wa Vyama Ndo Washiriki,This Nonsense Haijawahi Tokea Hata Siku Moja Na Haitakuja Tokea Duniani Kote...Sometimes jaribuni Ukawa Kuwa Wakweli Tu....
 
Kwani Magufuli awezi kwenda mbona tayari wagombea 2 wameshadhibitisha si waendelee kwani moaka Chadema
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.
Kama kichwa hakifanyi kazi kaa utulie! Hata kama ingekua ni Mimi nisingekubali midahalo inayoandaliwa na wale wale wanaotoa tafiti fake. Haina maana kama CCM walikataa 2010, haisaidii zaidi ya kupoteza muda.Wafanyieni ACT,ADC,TLP,UPD na CHAUMA.
 
Mdahalo kama wataukacha ni kwa hasara za CDM maana UKAWA is as good as dead kwa upande wa bara lakini aimzuii Magufuli kufanya kile ambacho Lowassa awezi kutokana na afya yake dhaifu.

Sawa kuna umuhimu wa kuongea na watu kwenye ziara za kampeni lakini watu wengi tungependa kumuona Magufuli akiwa intimate na watanzania kwenye maongezi bila ya confusion za ngoma na vichekesho akiwa serious anaongelea mbinu zake na namna ya kutatua kero za watanzania kupitia interview za television kwa muda wa lisaa tunajua Lowassa awezi kufanya hivyo, au kuingia kwenye luninga akiwa mwenyewe akijinadi sio kila saa kuongozana na watu kama msafara wa kumbi kumbi tu.

Tumia weakness za mwenzako kwa faida yako sio kubaki pale pale au marudio ya kile kile wakati una advantage, CCM wamkodishe editor wa documentary za star tv, jamaa anajua taratibu za message zinazowafikia watu na kuzielewa kwenye kuongeza mbinu ya kumuuza magufuli na timu ya january makamba kwenye kufafanua mikakati yake; kuliko kulipa wasanii wa muziki.
 
Kama kichwa hakifanyi kazi kaa utulie! Hata kama ingekua ni Mimi nisingekubali midahalo inayoandaliwa na wale wale wanaotoa tafiti fake. Haina maana kama CCM walikataa 2010, haisaidii zaidi ya kupoteza muda.Wafanyieni ACT,ADC,TLP,UPD na CHAUMA.

saisi ya magufuli ni Hashim Rungwe siyo Laigwan Lowasa.Waambie ukweli usiwafiche.
 
Back
Top Bottom