CHADEMA tafadhali sana, mtatuulia vijana wetu

CHADEMA tafadhali sana, mtatuulia vijana wetu

Juliana Shonza

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Posts
2,009
Reaction score
1,609
Hakuna kitu bora na kizuri kwa kiongozi wa siasa ama kiongozi wa aina yeyote kama kuwafahamu vilivyo watu unaowaongoza.
Viongozi wa CHADEMAleo wametoka bungeni wakiwa wameziba midomo yao wakitoa ishara ya kupinga kile wanachokiita kukandamizwa kwa uhuru wa kujieleza.

Wafuasi wao kwa Bahati mbaya sana na kwa uwezo wao mdogo nao wameanza kutembea mabarabarani wakifunga mifuko ya Nylon wakiziba Pua na Mdomo kuwaunga mkono Viongozi wao.

Sasa ebu mtazameni huyu;
IMG-20160620-WA0198.jpg
Ingelikuwa jambo jema sana, kwa kuwa mnajua kuwa wafuasi wenu wengi wa ajabu kama huyu jamaa, mkifanya jambo wapeni maelekezo namna ya kuiga... ..mtakuja kutuulia vijana wetu mtaani. Siku nyingine waambieni kuwa hautakiwi kufunika Pua na Mdomo kwa nylon utashindwa kupumua na utakufa...namshukuru Mungu kuwa mimi sio mwanachama wa Chama hiki....
 
We endelea kumfaninisha huyo na uliyemfanaisha. Kwani CHADEMA ni nini?
 
Kwanza huwa ukileta Uzi humu unaukimbia. Haujibu,sasa ni bora usiwe unaleta Uzi ama la uwe tayari kujibu hoja zitolewazo na wachangiaji.

Pili,sijaona CHADEMA wakiwashinikiza vijana wafanye hivyo. Ni wasiwasi wako tu. Vijana tutavaa karatasi kuonyesha kuwasapoti wabunge wetu. Pale itakapobidi kuzitoa ili kuvuta hewa kidogo tutafanya hivyo.
 
Hakuna kitu bora na kizuri kwa kiongozi wa siasa ama kiongozi wa aina yeyote kama kuwafahamu vilivyo watu unaowaongoza.

Viongozi wa Chadema leo wametoka bungeni wakiwa wameziba midomo yao wakitoa ishara ya kupinga kile wanachokiita kukandamizwa kwa uhuru wa kujieleza.

Wafuasi wao kwa Bahati mbaya sana na kwa uwezo wao mdogo nao wameanza kutembea mabarabarani wakifunga mifuko ya Nylon wakiziba Pua na Mdomo kuwaunga mkono Viongozi wao.

Sasa ebu mtazameni huyu; View attachment 358309Ingelikuwa jambo jema sana, kwa kuwa mnajua kuwa wafuasi wenu wengi wao HAMNAZO kama huyu jamaa, mkifanya jambo wapeni maelekezo namna ya kuiga... ..mtakuja kutuulia vijana wetu mtaani. Siku nyingine waambieni kuwa hautakiwi kufunika Pua na Mdomo kwa nylon utashindwa kupumua na utakufa...namshukuru Mungu kuwa mimi sio mwanachama wa Chama hiki....too many idiots...!!!

Uliowaona wanafanya hivyo wanajua nini maana yake.Tulia kwenye kiti upige kelele kiinua Mgongo chako kisipate mkong'oto,ya huku nje tuachie watanzania tunajua mbivu na mbichi.
 
Siii bure. Kuna mtu katumia ID yako vibaya. Una point lakini uandishi na lugha uliyotumia kisa tuu ni tofauti za kisiasa sii busara inayotegemewa kwa mbunge. Kama ni wewe mwenyewe umeandika nilichokisoma nakuonea huruma sana.
 
Juliana Shonza unavuka mipaka dada...Siasa zipo tu,na huu upinzani upo tu,utu na heshima kwa bindamu vitaendelea kuwepo hata nje ya vyama vya siasa

Bahati mbaya unajisahau kuwa ulipokuwa muimba kwaya kanisani Mabibo kwa kofia ya ulokole wengi wa waimba kwaya wenzako walikuwafuata Chadema,hata ulipoondoka bado waliendelea kubaki Chadema.Unapotukana hata kuwa wengi wa wafuasi wa vyama pinzani na hasa Chadema hamnazo..Juwa kuwa kwenye kundi hili hata wakwe zako wapo...Mzee wako wa kanisa yupo,na bila kujuwa hata mchepuko wako pia yupo kwenye hilo kundi la hamnazo.

Hizi kejeli za kuwaona wengine mbumbumbu unazitoa wapi?Walokole feki ninyi kila siku viti vya mbele kanisani halafu mnadharau binadamu wenzenu?Unaona umemaliza yooote yaliyopo dunianu kisa ubunge?Jiangalie sana binti,we bado mtoto mdogo,siasa za kejeli tena kwa id inayojulikana zitakufikisha pabaya kiimani na kijamii...maana unatukana na watu wa heshima!!Suleiman aliomba hekima tu,katika vyote vilivyopo duniani...Jifunze usije kufa kibudu...
 
Kwanza huwa ukileta Uzi humu unaukimbia. Haujibu,sasa ni bora usiwe unaleta Uzi ama la use tayari kujibu hoja zitolewazo na wachangiaji.

Pili,sijaona CHADEMA wakiwashinikiza vijana wafanye hivyo. Ni wasiwasi wako tu. Vijana tutavaa karatasi kuonyesha kuwasapoti wabunge wetu. Pale itakapobidi kuzitoa ili kuvuta hewa kidogo tutafanya hivyo.
Moja;
Mimi silipwi kukesha JF kuandika na kujibu...hizo ni ajira za baadhi yenu. Utafanya makosa makubwa kunilinganisha mimi na wale vijana wa ufipa ambao ajira zao ni kukesha kwenye keyboards.

Mbili;
Ninapozungumzia ujinga na wajinga ndani ya UKAWA, nazungumzia kitu ninachokijua, hata kama haujamshinikiza kuvaa ilo nylon ila kama kiongozi unapaswa kujua kuwa nikifanya jambo hili wafuasi wangu watalipokeaje...

Na kwa akili zako hata itakabidi uitoe uvute hewa hata fanya hivyo...mtakufa bure
 
Hiki chama ndo kimekufikisha hapo ulipo kisiasa,bila chadema sidhani kama ungekuwa hapo ulipo, ni vizuri kuheshimu hilo angalau.
 
Hakuna kitu bora na kizuri kwa kiongozi wa siasa ama kiongozi wa aina yeyote kama kuwafahamu vilivyo watu unaowaongoza.

Viongozi wa Chadema leo wametoka bungeni wakiwa wameziba midomo yao wakitoa ishara ya kupinga kile wanachokiita kukandamizwa kwa uhuru wa kujieleza.

Wafuasi wao kwa Bahati mbaya sana na kwa uwezo wao mdogo nao wameanza kutembea mabarabarani wakifunga mifuko ya Nylon wakiziba Pua na Mdomo kuwaunga mkono Viongozi wao.

Sasa ebu mtazameni huyu; View attachment 358309Ingelikuwa jambo jema sana, kwa kuwa mnajua kuwa wafuasi wenu wengi wao HAMNAZO kama huyu jamaa, mkifanya jambo wapeni maelekezo namna ya kuiga... ..mtakuja kutuulia vijana wetu mtaani. Siku nyingine waambieni kuwa hautakiwi kufunika Pua na Mdomo kwa nylon utashindwa kupumua na utakufa...namshukuru Mungu kuwa mimi sio mwanachama wa Chama hiki....too many idiots...!!!

Nataka niwaone Mbowe na Lowassa wakiwa wameziba vinywa vyao pia
Wawakilishi wameshafanya hivyo. Inatosha. Chadema haipo kufanya maigizo kama ya yule mnene.
 
Siii bure. Kuna mtu katumia ID yako vibaya. Una point lakini uandishi na lugha uliyotumia kisa tuu ni tofauti za kisiasa sii busara inayotegemewa kwa mbunge. Kama ni wewe mwenyewe umeandika nilichokisoma nakuonea huruma sana.
Yaelekea haujasoma post zake sana. Kwani ana lugha tofauti na hiyo anapoiongelea Chadema? Huyu ni kama mke aliyeachika kwa mume ambaye alikuwa bado anampenda na hana namna ya kurudi. hawezi kumwongelea vizuri hata kidogo. "Refer: Doriiiiiiiiiiiiii, kichwa kama tofaliiiiiiiiiii"
 
Hakuna kitu bora na kizuri kwa kiongozi wa siasa ama kiongozi wa aina yeyote kama kuwafahamu vilivyo watu unaowaongoza.

Viongozi wa Chadema leo wametoka bungeni wakiwa wameziba midomo yao wakitoa ishara ya kupinga kile wanachokiita kukandamizwa kwa uhuru wa kujieleza.

Wafuasi wao kwa Bahati mbaya sana na kwa uwezo wao mdogo nao wameanza kutembea mabarabarani wakifunga mifuko ya Nylon wakiziba Pua na Mdomo kuwaunga mkono Viongozi wao.

Sasa ebu mtazameni huyu; View attachment 358309Ingelikuwa jambo jema sana, kwa kuwa mnajua kuwa wafuasi wenu wengi wao HAMNAZO kama huyu jamaa, mkifanya jambo wapeni maelekezo namna ya kuiga... ..mtakuja kutuulia vijana wetu mtaani. Siku nyingine waambieni kuwa hautakiwi kufunika Pua na Mdomo kwa nylon utashindwa kupumua na utakufa...namshukuru Mungu kuwa mimi sio mwanachama wa Chama hiki....too many idiots...!!!
Kwani ukishaminya Demokrasia unakua umebakiza nini kwa binadamu?
 
Back
Top Bottom