CHADEMA Simiyu wachangia damu hospitali ya mkoa

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
30,025
2,000
Wanachama na makamanda wa CHADEMA mkoa wa Simiyu leo wamechangia damu katika hospitali ya mkoa wa Simiyu.

Wakiongozwa na Mbunge wa Viti maalum Mh. Masaba wamezungumzia kuguswa na upungufu wa akiba ya damu katika hospitali zetu

Mh.Masaba akiongea na ITV amehamasisha Watanzania kuwa na moyo wa kujitolea damu ili kuokoa maisha ya watanzania wenzao.

Pamoja na mchango wa damu Kamanda Masaba amechangia viti 30 vya wagonjwa na mashuka 80

Hongereni CHADEMA Simiyu kwa uzalendo
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Makamanda hongereni sana na Mungu awabariki kwa kuokoa maisha ya watanzania wenzetu!
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Wangeacha tu, si siasa imezuiwa????
Roho ya kisasi haitokufikisha popote!hiyo damu walioitoa haina brand ya "chadema,c.c.m,a.c.t au tadea" na haikutolewa kwa ajili ya chadema au c.c.m pekee bali ni kwa wote!
Hata wewe yaweza kukufaa!
Siasa kwenye maisha ya watu si kitu kizuri!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,428
2,000
Wanachama na makamanda wa Chadema mkoa wa Simiyu leo wamechangia damu katika hospitali ya mkoa wa Simiyu. Wakiongozwa na Mbunge wa Viti maalum Mh.Masaba wamezungumzia kuguswa na upungufu wa akiba ya damu katika hospitali zetu

Mh.Masaba akiongea na ITV amehamasisha Watanzania kuwa na moyo wa kujitolea damu ili kuokoa maisha ya watanzania wenzao.

Pamoja na mchango wa damu Kamanda Masaba amechangia viti 30 vya wagonjwa na mashuka 80

Hongereni Chadema Simiyu kwa uzalendo
Mungu ibariki chadema .
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,815
2,000
Roho ya kisasi haitokufikisha popote!hiyo damu walioitoa haina brand ya "chadema,c.c.m,a.c.t au tadea" na haikutolewa kwa ajili ya chadema au c.c.m pekee bali ni kwa wote!
Hata wewe yaweza kukufaa!
Siasa kwenye maisha ya watu si kitu kizuri!
Mngekuwa na roho hiyo ya upendo basi Ben Saanane tungekuwa naye mtaani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom