CHADEMA ni nini na kipo kwa ajili ya nani?

CHADEMA ni nini na kipo kwa ajili ya nani?

Chris Lukosi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Posts
4,583
Reaction score
2,953
Ndugu zanguni,

Mtanisamehe kwa kuuliza lakini nadhani kuuliza si ujinga.

Naomba tu nijue hiki chama kinachoitwa Chadema kipo kwa ajili ya nani na malengo yake ni nini?

Nimeuliza hivyo baada ya kuangalia wanaonufaika na hiki chama ni wale wale tu siku zote, kuanzia kwenye mikopo ndani ya chama, biashara ndani ya chama, safari za kwenda ulaya na marekani za kichama na shughuli yoyote inayotoa kipato ndani ya chama mara zote huwanufaisha watu wenye majina kama Mosha, Mangi nk.

Mfano mzuri ni ile safari ya ujerumani juzi ambapo majina yote yalikuwa wa kaskazini, bila kusahau hadi safari ya kuja kula nyama choma UK anapewa katibu wa tawi la Kishumundu kuja kuwa mgeni rasmi. Au makabila mengine ndani ya chadema hayana passport?

Na kujikopeshya je? hapo nadhani Dr atakuwa na majibu

JITAMBUE!
 
Ndugu zanguni,

Mtanisamehe kwa kuuliza lakini nadhani kuuliza si ujinga.

Naomba tu nijue hiki chama kinachoitwa Chadema kipo kwa ajili ya nani na malengo yake ni nini?

Nimeuliza hivyo baada ya kuangalia wanaonufaika na hiki chama ni wale wale tu siku zote, kuanzia kwenye mikopo ndani ya chama, biashara ndsani ya chama, safari za kwenda ulaya na marekani za kichama na shughuli yoyote inayotoa kipato ndani ya chama mara zote huwanufaisha watu wenye majina kama Mosha, Mangi nk.

Mfano mzuri ni ile safari ya ujerumani juzi ambapo majina yote yalikuwa wa kaskazini, bila kusahau hadi safari ya kuja kula nyama choma UK anapewa katibu wa tawi la Kishumundu kuja kuwa mgeni rasmi. Au makabila mengine ya chadema hayana passport?

Na kujikopeshya je? hapo nadhani Dr atakuwa na majibu

JITAMBUE!

mjinga mkubws sana wewe......umeshavuta bangi huna kazi akili yako ikakutuma uandike uharo.....idiot...ex pt.
 
Lukosi umeona picture za uchi za kichaa. Mwezio na demu wako flora lyimo yule aliesema. Kabakwa
 
Ndugu zanguni,

Mtanisamehe kwa kuuliza lakini nadhani kuuliza si ujinga.

Naomba tu nijue hiki chama kinachoitwa Chadema kipo kwa ajili ya nani na malengo yake ni nini?

Nimeuliza hivyo baada ya kuangalia wanaonufaika na hiki chama ni wale wale tu siku zote, kuanzia kwenye mikopo ndani ya chama, biashara ndani ya chama, safari za kwenda ulaya na marekani za kichama na shughuli yoyote inayotoa kipato ndani ya chama mara zote huwanufaisha watu wenye majina kama Mosha, Mangi nk.

Mfano mzuri ni ile safari ya ujerumani juzi ambapo majina yote yalikuwa wa kaskazini, bila kusahau hadi safari ya kuja kula nyama choma UK anapewa katibu wa tawi la Kishumundu kuja kuwa mgeni rasmi. Au makabila mengine ndani ya chadema hayana passport?

Na kujikopeshya je? hapo nadhani Dr atakuwa na majibu

JITAMBUE!

Mkuu ulishindwa hata ku - google? au umeamua kuharibu hali ya hewa tu? haya soma hapo chini maelezo kuhusu CHADEMA. hizo ulizoandika hapo juu ni POROJO tu, na tumeshazizoea sana!
Chadema is a conservative political party in Tanzania that is shaping its profile into that of the government-in-waiting, on the verge of dislodging Chama cha Mapinduzi (CCM) from power. It campaigns largely on an anti-corruption platform. The name is short for Chama cha Demokrasia na Maendeleo, Swahili for Party for Democracy and Progress.
[h=2]History[/h] In the 1995 general election, the party won 4 out of 269 seats in the National Assembly.and 42 councillors nationwide.
In 2000 election, Chadema's presidential candidate, Freeman Mbowe, finished third out of ten candidates, with 5.88% of the vote. The party won five seats in National Assembly elections held on the same day.75 Councillors and three district councils : kigoma,karatu and Tarime.
In the 2005 elections Chadema further increased its share in the national assembly as it continued becoming more popular and popular especially among the youths and managed to get eleven members of parliament 103 Councillors and retained the district councils of Kigoma,Tarime and Karatu.In the 2010 general elections, Chadema substantially increased its share of the national vote. Dr. Willibrord Slaa, currently Secretary General of the party, gained 27.1% of the vote in the presidential election, a substantial increase on the 5.88% of the vote gained by the Chadema candidate in the 2005 election. The party also won 48 seats making it the second-largest party in the National Assembly for the first time and a further 467 Councillors and 7 Districts councils most of the seats won by Chadema geographically are constituencies found in major towns and urban areas of Tanzania.Ubungo and Kawe in the city of Dar es salaam Ilemela and Nyamagana constituencies in the second largest city in Tanzania,Mwanza, arusha urban and Arumeru constituencies in the city of Arusha.Mbeya Urban,Iringa urban,Mpanda urban are all major towns in the country this shows that mot of the people in the cities and elites are getting tired of the regime of CCM the rulling party and are supporting CHADEMA if this trends keep up we expect a rather challenging election in the 2015 Elections in Tanzania
 
Ndugu zanguni,

Mtanisamehe kwa kuuliza lakini nadhani kuuliza si ujinga.

Naomba tu nijue hiki chama kinachoitwa Chadema kipo kwa ajili ya nani na malengo yake ni nini?

Nimeuliza hivyo baada ya kuangalia wanaonufaika na hiki chama ni wale wale tu siku zote, kuanzia kwenye mikopo ndani ya chama, biashara ndani ya chama, safari za kwenda ulaya na marekani za kichama na shughuli yoyote inayotoa kipato ndani ya chama mara zote huwanufaisha watu wenye majina kama Mosha, Mangi nk.

Mfano mzuri ni ile safari ya ujerumani juzi ambapo majina yote yalikuwa wa kaskazini, bila kusahau hadi safari ya kuja kula nyama choma UK anapewa katibu wa tawi la Kishumundu kuja kuwa mgeni rasmi. Au makabila mengine ndani ya chadema hayana passport?

Na kujikopeshya je? hapo nadhani Dr atakuwa na majibu

JITAMBUE!

View attachment 114167

Wewe kwa akili ulizonazo naona unaandika ukiwa humu ndani wa hicho hapo juu kwani kwa mtu mwenye akili za kiumbe kilicho hai hawezi kuwa kama ulivyo
 
[TABLE="class: infobox vcard"]
[TR]
[TH="colspan: 2, align: center"]Chadema
Party for Democracy and Progress[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD="class: logo, colspan: 2, align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: left"]Leader[/TH]
[TD="class: agent"]Freeman Mbowe[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: left"]Founded[/TH]
[TD]28 May 1992[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: left"]Ideology[/TH]
[TD="class: category"]Centre-Right[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="align: left"]International affiliation[/TH]
[TD="class: category"]International Democrat Union (associate)[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="colspan: 2, align: center"]Website[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: center"]http://www.chadema.or.tz/[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="colspan: 2, align: center"]Party flag[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: center"]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
more info..
 
kipo kwa ajili ya wanyonge wa nchi hii,,,au ulikuwa na jingine
 
wakati wa uchaguzi wa mwaka 1995 kinana aliacha kuchukua fom ya kugombea ubunge baada ya NCCR Mageuzi kusema kuwa sio raia kwani ana uraia wa Tanzania na Somalia.

Kinana alingia na babaake Tanzania akiwa na miaka 8 na alikataa kuukana uraia wa Somalia.Amekuwa akifanya biashara ya madawa ya kulevya mandrax na mdogo wake Ahmed Nuru Kinana ambaye alimpa machine za kufulia zizokuwa msaada kutoka kwa waisani kwa ajili ya hospatal ya Mount Meru.
 
Chadema ni kikundi cha wajanja wa mjini. Wapiga dili wanaowalaghai Watanzania wasiojitambua.
 
Kwani we b.w.e.g.e kwanini hukujiuliza hili swali wakati unajiunga kipindi kile?
 
Ndugu zanguni,

Mtanisamehe kwa kuuliza lakini nadhani kuuliza si ujinga.

Naomba tu nijue hiki chama kinachoitwa Chadema kipo kwa ajili ya nani na malengo yake ni nini?

Nimeuliza hivyo baada ya kuangalia wanaonufaika na hiki chama ni wale wale tu siku zote, kuanzia kwenye mikopo ndani ya chama, biashara ndani ya chama, safari za kwenda ulaya na marekani za kichama na shughuli yoyote inayotoa kipato ndani ya chama mara zote huwanufaisha watu wenye majina kama Mosha, Mangi nk.

Mfano mzuri ni ile safari ya ujerumani juzi ambapo majina yote yalikuwa wa kaskazini, bila kusahau hadi safari ya kuja kula nyama choma UK anapewa katibu wa tawi la Kishumundu kuja kuwa mgeni rasmi. Au makabila mengine ndani ya chadema hayana passport?

Na kujikopeshya je? hapo nadhani Dr atakuwa na majibu

JITAMBUE!



Haya maswali kama haya yanaonyesha kwamba wewe ni -------- na huko unafanya kazi ya kuchambisha watoto wa wazungu huna lolote
Pia nafikiri is good if u will ask your m o m haya maswali ya kingese pia kuko nafikiri unafanya kazi ya kufungulia na kutoambwa hauna lolote
 
Chadema ni kikundi cha wajanja wa mjini. Wapiga dili wanaowalaghai Watanzania wasiojitambua.




Mliambiwa mnasubiri kufa haujafa tu? Sawa ni kikundi cha wapiga dili mbona msipowataja hamlali? Kila siku lazima muwataje

Kama ni kikundi cha wahuni wanakubalika kila sehemu na mnatumia muda wenu mwingi kuwachafua,na kusema uongo wa nini kama ni wahuni?

Muhuni anaonekana nani kati ya ccm na Chadema? Miaka 52 mumeendekeza uhuni usio na maana na bado mtachachawa sana na kuweweseka sana juu ya CDM mtaita majina yote hadi yaishe lakini ni kujisumbua tu

Watanzania wameshawaelewa ccm kwamba ndio wahuni wa kutupwa nchi imewashinda mmebaki kufanya biashara ya unga,kuuua Tembo kuiba fedha hamuoni aibu
 
Back
Top Bottom