CHADEMA ni msingi yazua balaa na kizaazaa

CHADEMA ni msingi yazua balaa na kizaazaa

Naona kadi za CUF na NCCR pia! Kwani ule umoja wa vyama vya upinzani ulisha ishaaaaa??? Mbona wana chomeana kadi tena??
 
Buku saba hawachelewi kusema hizi kadi ni za 2010 kwenye uchaguzi.
 
Hii ni zawadi nzuri ya kufungia mwaka Bravoo CDM
 
[Yaani Ccm ife! Chadema iwe haijazikwa turn? Ccm tunashuhudia kifo na mazishi ya chadema
. Ccm ndio Baba la siasa. Tulieni mjifunze, acheni kulia.)


Usijidandanye ndugu yangu.
KANU ya Kenya iko wapi?
UNIP ya zambia iko wapi?
Chama cha Obote kiko wapi?
Chama cha Kamuzu banda kiko wapi?
Chama cha Mobutu wa Zabanga (Joseph Mobutu) kiko wapi?
Why not to Chama chetu cha Mapinduzi?
 
Fanyeni utoto tuuu,wenzenu CCm wanafanya kikubwa mwisho wa ssku mnaangukia pua
 
wamalize migogoro ndani ya chama sasa
 
Halafu baada ya uchaguzi muanze kulialia kama slaa, unaleta stori za ngara,hivi hizo kura zenu uwa zinahesabiwa kweli au watu wanachukua makisio tu
 
Back
Top Bottom