Chadema ni chama hatari sana kiogopeni kama ukoma.

Chadema ni chama hatari sana kiogopeni kama ukoma.

Mkuu hebu nieleweshe vizuri CHADEMA wanavyohusika maana yake kuna watu nawaambia hawanielewi.

Swali zuri ambalo linahitaji ushahidi nzito ambao siku moja nitakuja
kuuweka hapa jukwaani kwani bado naendelea kukusanya vielelezo.
 
You dont need kuigusia umeacha foot prints kwenye hoja.

Kuna mtoto mmoja aliiba sukari akalamba mama yake akafika
akamuuliza jambo lingine kabisa yeye akasema sikuiba sukari
mama. Hoja ya udini sijaigusa kabisa.
 
Wewe una macho kweli? Sawa kusoma huwezi lakini
hata picha?

Ndiyo matatizo ya kukimbia umande, vinginevyo usingetundika ***** wako hapa...Eti CHADEMA ndio wa kulaumiwa kuhusu ongezeko la migomo, mfumuko wa bei na utendaji finyu maofisini....au ndiyo Shule za kata zilikufundisha hivyo?
 
Hakika kuna watu uwezo wao wa kufikiria ni mdogo kweli..

Ni kweli ndugu yangu nashukuru kwa kuliona hilo yaani
watu hata hawafikirii Jinsi CHADEMA walivyopeana UBUNGE kiundugu undugu
Yaani hamnazo kabisa hawa watu.

Mkuu hebu nieleweshe vizuri CHADEMA wanavyohusika maana yake kuna watu nawaambia hawanielewi.

Swali zuri ambalo linahitaji ushahidi nzito ambao siku moja nitakuja
kuuweka hapa jukwaani kwani bado naendelea kukusanya vielelezo.

Sasa kama bado ulikuwa waendelea kuleta vielelezo inakuwaje unasema CHADEMA ni chama hatari sana. Nilidhani una sababu za msingi na ushahidi kuthibitisha hilo. Post yangu ya kwanza sikutetea hoja yako..nilimaanisha wewe uwezo wako wa kufikiri ndiyo mdogo. Post ya 2 nilikutega baada ya kuona post ya kwanza umehisi nimekupa credit wewe. Post yako uliyonijibu imedhihirisha kuwa huna ushahidi wowote zaidi ya blah blah na Chama chako cha MABWEPANDE.
Angalizo: Mimi sio mfuasi wa CHADEMA ili ikifika siku ya kupiga kura ntawapigia chadema.
 
Kwanza nianze kwa samahani. Napenda niwe tofauti ya wachaniaji wote + mtoa mada.

1. Ukichukuliwa nguo na mwenda wazimu, hutakiwi kumfukuzia, maana wewe pia utaonekana..........

2. Ukiendelea kubishana na mjinga na wewe utakuwa mji...

Hapa nina maana kwamba hata Mtoa mada yeye mwenyewe hajui anachokisema, wachahgiaji kadhaa wamejaribu kumwelewesha, hataki. Kwa hiyo kama tunaedelea kuchangia na sisi tutaitwa....(sitaki tufike huko).

Sasa tufanyeje basi? Jibu: Tumwachie uzi wake, aendelee kujifurahisha nafsi yake.

Au siyo, bwana?
 
Bado ni chama cha upinzani lakini matatizo iliyosababisha ni ya hatari sana...



Sijakuelewa unaposema bado ni chama cha upinzani... kuchanganyikiwa kwenu kutafungua kila siri na watanzania wote wataujua ukweli kuhusu CC mabwe... hapo mimi nimeelewa mpaka ukiwa chama tawala ndo una haki ya kusababisha matatizo.... shame.
 
Kwanza nianze kwa samahani. Napenda niwe tofauti ya wachaniaji wote + mtoa mada.

1. Ukichukuliwa nguo na mwenda wazimu, hutakiwi kumfukuzia, maana wewe pia utaonekana..........

2. Ukiendelea kubishana na mjinga na wewe utakuwa mji...

Hapa nina maana kwamba hata Mtoa mada yeye mwenyewe hajui anachokisema, wachahgiaji kadhaa wamejaribu kumwelewesha, hataki. Kwa hiyo kama tunaedelea kuchangia na sisi tutaitwa....(sitaki tufike huko).

Sasa tufanyeje basi? Jibu: Tumwachie uzi wake, aendelee kujifurahisha nafsi yake.

Au siyo, bwana?


naunga mkono hoja Mrimi, tunapoona uzi wa kipuuzi kama huu ambao hauna hoja yoyote dawa ni kuuchunia kabisa yani tunapotezea mazima, hakuna kujibu kitu, najua ni ngumu lakini ni kiasi cha kuwa wavumilivu tu na mpumbavu atakuwa ameshapata jibu lake, mimi naanza leo, sitachangia uzi wowote ambao nitadhani ni upuuzi, hasa utakao kuwa na lengo la kupoteza attention yetu kwenye safari ya kutafuta tz yenye neema.
 
Moyoni unajua kabisa kwanini migomo imezidi wakati wa Kikwete
na Mwinyi na kupungua wakati wa mkapa, hali ya kuwa Mkapa
alikuwa miongoni mwa viongozi wabovu kabisa nchi hii.

Hapa kaka naona kama kawaidi unaanza kukimbilia kwenye ule mwavuli wa viongozi dhaifu wanaoutumia kujifichia madhambi yao..kama tukiwa na haya mawazo kamwe usitegemee kupata maendeleo ktk nchi hii.
 
Slaa mapaka leo hamjasema kwnini aliacha upadri, tunajuwa kazini na kuzaa na Rose Kamili na kamhonga ubunge wa upendeleo, tunajuwa kazini na kazaa na Josephine na kahonga tenda za kuweka softare pale makao makuu chadema.

Haya wewe unasema tu bila ushahidi kwa kuwa tu unatetea maovu?

Ulimuuliza (awe yeye DR Slaa au mtu mwingine) akueleze sababu zake za kuwa padre? Unafahamu hata maana ya Padre wewe? Hata ukielezwa sababu ya DR Slaa kuomba na kukubaliwa kuacha U-Padre, una intellectual capacity basi ya kuelewa hicho utakacho elezwa? Maana ungekuwa hata na chembe ndogo tu ya akili ungeshaelewa siku nyingi tu maana jambo hilo lilishaelezwa si na DR tu bali hata Kanisa Katoliki ambalo lilishalitolea tamko.
 
Ina maana hata wanachama pia ni DHAIFU kiasi hiki. Omg, kweli sasa tunaelekea mwisho wa KIDUMU!!!!!!


Bado ni chama cha upinzani lakini matatizo iliyosababisha ni ya hatari sana,
Hili linajidhihirisha baada ya kuwa chama kikuu cha upinzani. MIgomo isiyo
na msingi imeongezeka, mfumuko wa bei umekuwa mkubwa mno, utendeji
maofisini umekuwa mbovu (Taarifa za kiinterejensia) kwa sababu yao.

Jamani, angalieni wsakati chama kikuu cha upinzani kikiwa CUF, mmewahi
kusikia migomo hatari ya madaktari kama hii inayojitokeza leo.
Hawa watu ni hatari hata ukiangalia post zao humu jukwaani ni matusi
na utumbo tu badala ya kujenga hoja zenye akili,
Tumewchoka 2015 hamtupati kwa sera zenu za matusi.

Watanzania tutafakari na tuwaepuke hawa watu!
 
Bado ni chama cha upinzani lakini matatizo iliyosababisha ni ya hatari sana,
Hili linajidhihirisha baada ya kuwa chama kikuu cha upinzani. MIgomo isiyo
na msingi imeongezeka, mfumuko wa bei umekuwa mkubwa mno, utendeji
maofisini umekuwa mbovu (Taarifa za kiinterejensia) kwa sababu yao.

Jamani, angalieni wsakati chama kikuu cha upinzani kikiwa CUF, mmewahi
kusikia migomo hatari ya madaktari kama hii inayojitokeza leo.
Hawa watu ni hatari hata ukiangalia post zao humu jukwaani ni matusi
na utumbo tu badala ya kujenga hoja zenye akili,
Tumewchoka 2015 hamtupati kwa sera zenu za matusi.

Watanzania tutafakari na tuwaepuke hawa watu!

Bora mchawi, mnafiki kama wewe ni wakuogopwa sana maana hata chama tawala haupo unavaa tu kofia zao! Tunakuangalia kwa makini:spy:
 
Kama CHADEMA inaweza kuaamuru madaktari na taaluma zao kugoma na kweli wakagoma,basi CHADEMA inastahili si kuwa chama cha upinzani tu bali chama kinachoongoza dola.
Kama wananchi wote wanatekeleza wanachoambiwa na CHADEMA basi ccm wapishe uongozi maana huwezi kuongoza kama huwezi kushawishi
 
Kinachosikitisha ni kuwa unalipwa tu chakula kujidhalilisha kote. Sisi ambao ccm wametufanyia mbaya tunajua cdm inavotukomboa. Shame on you kwa kuuza utu wako kwa kupewa tu bia mbili
 
Ulimuuliza (awe yeye DR Slaa au mtu mwingine) akueleze sababu zake za kuwa padre? Unafahamu hata maana ya Padre wewe? Hata ukielezwa sababu ya DR Slaa kuomba na kukubaliwa kuacha U-Padre, una intellectual capacity basi ya kuelewa hicho utakacho elezwa? Maana ungekuwa hata na chembe ndogo tu ya akili ungeshaelewa siku nyingi tu maana jambo hilo lilishaelezwa si na DR tu bali hata Kanisa Katoliki ambalo lilishalitolea tamko.

Padre ni Baba = Sasa wewe jiulize, kanisani hawa mababa hawaruhusiwi kuoa ni ma baba wa nini? Unaejifanya ni intellectual nipe jibu.

Usitake kuzungusha maneno rikodi yake inaonesha ni kwanini aliondoka upadri.
 
mbona unatoka povu tu wewe gunstar, tuliza munkari uelezee hoja yako kwa ufasaa huenda ukaeleweka. Hayo matatizo uliyotaja yanatoka na na udhaifu wa rais kikwete na uzembe wa wabunge kushindwa kuisimamia serikali na sio cdm. Jipande upwa au nenda jukwaa la watoto wa chekechea

kijana wa chadema huyo,mwenyewe ndiyo amechangia hoja hapo anakula posho kwa kazi hiyo ya kuingia mitandaoni ili kupotosha umma na kupangua hoja za ukweli ili kuichafua ccm na serikali yake kuipunguzia mvuto kwa wananchi ili wakati wa uchaguzi ukifika wawachague wao chademavijana hao wanaongozwa na mnyika!
 
Back
Top Bottom