CHADEMA mnataka kutuambia waliokuja huko mmewanunua?

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,856
2,000
Jana nilimsikia Mwandishi mmoja wa Habari ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo moja la Dar es Salaam kuwa yeye hawezi kununuliwa na CCM kwa kuwa anajua thamani yake. Alisema hivyo baada ya uvumi kuwa anajiandaa kuhamia CCM.

Nimetafakari sana manaeno yake nikajiuliza swali la "kijinga" kuwa Nyalandu aliyehamia CHADEMA hivi majuzi naye amenunuliwa? Au wanaonunuliwa ni wale wanaohamia CCM pekee? Ni busara CHADEMA na UKIWA kwa ujumla wakatafakari kwa nini kuna wimbi la watu kuhamia CCM kipindi hiki. Pia wajiulize kama Nyalandu aliachia Ubunge na Marupurupu yake akahamia CHADEMA ina maana amepewa pesa? Nasema hivyo kwa kuwa Mtulia kaachia Ubunge sawa na alivyofanya Nyalandu.

Acheni fikra potofu za kuwaona wanaokwenda CCM wamenunuliwa ila wanaokwenda CHADEMA na UKIWA ni Wazalendo. Muda si mrefu tutawaona Viongozi wengi wanakuja CCM kwa hiyari na utashi wao na siyo kwamba wamenunuliwa. Muhimu ni CHADEMA na UKIWA kujitafakari WAMEKOSEA WAPI?
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
19,290
2,000
Una hela ya kumpa nyalandu? Ushahidi wa ccm kutoa hela mnyeti alikubali na nyie pelelezeni na takukuru yenu wakina nyalandu kama walipewa mabilion wazikimbie posho za ubunge.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
Nasikia mnawapigia watu simu kuwataka wataje dau lao, mbona mimi hamnipigii?
Ccm acheni ubaguzi nipigieni jamani!!
 

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,478
2,000
Jana nilimsikia Mwandishi mmoja wa Habari ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo moja la Dar es Salaam kuwa yeye hawezi kununuliwa na CCM kwa kuwa anajua thamani yake. Alisema hivyo baada ya uvumi kuwa anajiandaa kuhamia CCM.

Nimetafakari sana manaeno yake nikajiuliza swali la "kijinga" kuwa Nyalandu aliyehamia CHADEMA hivi majuzi naye amenunuliwa? Au wanaonunuliwa ni wale wanaohamia CCM pekee? Ni busara CHADEMA na UKIWA kwa ujumla wakatafakari kwa nini kuna wimbi la watu kuhamia CCM kipindi hiki. Pia wajiulize kama Nyalandu aliachia Ubunge na Marupurupu yake akahamia CHADEMA ina maana amepewa pesa? Nasema hivyo kwa kuwa Mtulia kaachia Ubunge sawa na alivyofanya Nyalandu.

Acheni fikra potofu za kuwaona wanaokwenda CCM wamenunuliwa ila wanaokwenda CHADEMA na UKIWA ni Wazalendo. Muda si mrefu tutawaona Viongozi wengi wanakuja CCM kwa hiyari na utashi wao na siyo kwamba wamenunuliwa. Muhimu ni CHADEMA na UKIWA kujitafakari WAMEKOSEA WAPI?
Hivyo vya kutafakari bwana sisi hatuwezi. Tunalo jawabu moja tu kwa topiki zote,
1: mbili.
2: mbili
3: mbili
4: mbili
5: mbili
.
Na ole wako utukoseshe,utakuwa na double standard.
 

usatrumpjr

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
2,243
2,000
Jana nilimsikia Mwandishi mmoja wa Habari ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo moja la Dar es Salaam kuwa yeye hawezi kununuliwa na CCM kwa kuwa anajua thamani yake. Alisema hivyo baada ya uvumi kuwa anajiandaa kuhamia CCM.

Nimetafakari sana manaeno yake nikajiuliza swali la "kijinga" kuwa Nyalandu aliyehamia CHADEMA hivi majuzi naye amenunuliwa? Au wanaonunuliwa ni wale wanaohamia CCM pekee? Ni busara CHADEMA na UKIWA kwa ujumla wakatafakari kwa nini kuna wimbi la watu kuhamia CCM kipindi hiki. Pia wajiulize kama Nyalandu aliachia Ubunge na Marupurupu yake akahamia CHADEMA ina maana amepewa pesa? Nasema hivyo kwa kuwa Mtulia kaachia Ubunge sawa na alivyofanya Nyalandu.

Acheni fikra potofu za kuwaona wanaokwenda CCM wamenunuliwa ila wanaokwenda CHADEMA na UKIWA ni Wazalendo. Muda si mrefu tutawaona Viongozi wengi wanakuja CCM kwa hiyari na utashi wao na siyo kwamba wamenunuliwa. Muhimu ni CHADEMA na UKIWA kujitafakari WAMEKOSEA WAPI?
tumewanunua kwa instalment
 

Tukundane

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
10,842
2,000
Wanaohamia CHADEMA wananunuliwa na Mateso ya wananchi, wanaona ni heri wakateseke pamoja na wananchi,wadai haki pamoja na wananchi, ushindi utakaopatikana pamoja na matunda ya ushindi uwe ni wa manufaa kwa wananchi wote bila kubagua kanda waliyotoka viongozi.
 

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,856
2,000
Wanaohamia CHADEMA wananunuliwa na Mateso ya wananchi, wanaona ni heri wakateseke pamoja na wananchi,wadai haki pamoja na wananchi, ushindi utakaopatikana pamoja na matunda ya ushindi uwe ni wa manufaa kwa wananchi wote bila kubagua kanda waliyotoka viongozi.
WEWE NI MPUMBAVU SANA. AKINA SUMAYE, KINGUNGE, LOWASSA WANAKERWA LEO NA MATESO YA WANACHI WAKATI NI SEHEMU YA WASABABISHAJI KAMA KWELI KUNA MATESO YA WANANCHI? WAO WALIKWENDA KWA TAMAA ZA VYEO WALIPODANGANYWA KUWA BWANA FULANI ATAKUWA RAIS JAMBO AMBALO HALIKUTOKEA NA HALITATOKEA KAMWE. WENGINE WANAOKWENDA CHADEMA WANA TUHUMA ZAO ZIKO JIKONI
 

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,856
2,000
Nasikia mnawapigia watu simu kuwataka wataje dau lao, mbona mimi hamnipigii?
Ccm acheni ubaguzi nipigieni jamani!!
HAKUNA PESA YA KUMWAGA KIJINGA NAMNA HIYO. MWENYE MACHO HAAMBIWI ONA. CHADEMA NA UKIWA IMESHAKUFA. SUBIRINI KUGAWANA MADENI TU
 

Godfrey-K

JF-Expert Member
Jan 5, 2016
1,855
2,000
Kama chadema imekufa mbona mnahangaika na kununua watu ? Ninavyojua ccm imekufa imebaki polis tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom