CHADEMA mmeishiwa kabisa siku hizi

CHADEMA mmeishiwa kabisa siku hizi

Hivi Magufuli amefanya makubwa kuzizidi USA, Canada, Europe na Japan?

Mbona huko watu hawahami kwenye vyama vyao? Are u blind?
Kama kawaida umehama katika mada. Halafu inaonekana hufuatilii siasa za nje na sisi wenzako kwa bahati nzuri ama mbaya tumeishi huko. Kuhama vyama ni hulka ya wanasiasa popote duniani. Gavana wa democratic party juzi tu kahamia republican. UK mbunge wa conservative alihamia UKIP sasa sijui hiyo habari yako utaithibitishaje.
Mnatakiwa kuwa wakweli kama mkitaka watu wasio na vyama wavutiwe na ninyi kuliko kujifanya mpo sawa wakati nyumba inaungua
 
Inasikitisha sana mpaka chama kinatoa tamko rasmi kuwa fulani kanunuliwa, fulani ana njaa ndio maana kaenda sisiemu bila hata ushahidi wenye mantiki.
Chadema inakufa kwa kasi ya ajabu sana.
 
Ramli? We wataka tuamini kuna upendo wa mshumaa hapo. Familia ikwame kwa ajili tu anamuunga mkono Mkullu? Mbona wachekesha.
vipi Nyalandu naye ? tatizo lenu mnataka tuamini kumoja tu wakati haya yalitokea ata upande wa pili.
 
Nyie makamanda nyie, siku hizi mmeishiwa kabisa hoja na mmebaki kufanya viroja tu.

Kila mkiachwa na watu wenu nyie kimbilio lenu ni kusema ‘oh kanunuliwa huyo’.

Kanunuliwa kwa shi ngapi? Mlikuwepo wakati hayo manunuzi yanafanyika?

Na hao wanaohamia huko kwenye lichama lenu nanyi mnawanunua?

Mnaporomoka kwa kasi ya ajabu sana. Sikutegemea mtakuja kuwa hivi mlivyo sasa.

Na mkiendelea kukana kinachoendelea ndani hilo lichama lenu basi hata 2018 mnaweza msiimalize na kujikuta mnakufa kabisa.

Halafu, kama baadhi yetu tulivyosema kuhusu kipusa Wema alipohamia kwenye hilo lichama lenu, hata huyo Lazaro Nyalandu naye ni suala la muda tu kabla hajafunga virago na kurudi alikotoka. Sumaye naye vivyo hivyo.

Hivi yule Shibuda naye bado ni kamanda?

Mzimu wa Dr Silaa bado unawaandama!
 
Makamanda amkeni mapema ....tuna nafasi ya kuirudisha Chadema ya zamani ...yanahitajika mabadiliko ya viongozi ....acheni kuwadekeza na kuwatetea kila ujinga ili wabadilike namna wanavyoendesha mambo ...
 
Ni kweli wameishiwa,bali upande wa pili wameongezewa nguvu za misuli.Ukipinga tu,utasikia wasiojulikana,...
 
Makamanda amkeni mapema ....tuna nafasi ya kuirudisha Chadema ya zamani ...yanahitajika mabadiliko ya viongozi ....acheni kuwadekeza na kuwatetea kila ujinga ili wabadilike namna wanavyoendesha mambo ...
Kwahiyo chadema wakibadili viongozi maandamano yataruhusiwa?Mikutano ya hadhara itaruhusiwa?Mawakala hawatatolewa nje na jeshi?Hivi nyie watu kwanini hamtumii critical thinking?
 
Atarudi anatembelea magongo wewe bado unataka kumsukumizia majukumu mazito huku wewe umejificha nyuma ya keyboard ukijifanya jasiri?
Ukiwa muoga baki nao mwenyewe lakini usiwashawishi wenzio kuwa waoga.Uwoga ktk mambo ya msingi ni upumbavu.Ndiyo maana wasomi karirishwa wengi wakisha stafu kazi wanakuwa na maisha magumu yaliyotokana na uwoga wa kuazisha miradi wawapo kazini.
 
Nyie makamanda nyie, siku hizi mmeishiwa kabisa hoja na mmebaki kufanya viroja tu.

Kila mkiachwa na watu wenu nyie kimbilio lenu ni kusema ‘oh kanunuliwa huyo’.

Kanunuliwa kwa shi ngapi? Mlikuwepo wakati hayo manunuzi yanafanyika?

Na hao wanaohamia huko kwenye lichama lenu nanyi mnawanunua?

Mnaporomoka kwa kasi ya ajabu sana. Sikutegemea mtakuja kuwa hivi mlivyo sasa.

Na mkiendelea kukana kinachoendelea ndani hilo lichama lenu basi hata 2018 mnaweza msiimalize na kujikuta mnakufa kabisa.

Halafu, kama baadhi yetu tulivyosema kuhusu kipusa Wema alipohamia kwenye hilo lichama lenu, hata huyo Lazaro Nyalandu naye ni suala la muda tu kabla hajafunga virago na kurudi alikotoka. Sumaye naye vivyo hivyo.

Hivi yule Shibuda naye bado ni kamanda?
Unasema wameishiwa hoja, hapohapo unasema wanakimbilia "oh huyo kanunuliwa" je huoni kuwa hiyo nayo ni hoja. Wewe ndio utakuwa umeishiwa hoja
 
Unasema wameishiwa hoja, hapohapo unasema wanakimbilia "oh huyo kanunuliwa" je huoni kuwa hiyo nayo ni hoja. Wewe ndio utakuwa umeishiwa hoja

Mambo ya kununuliwa si hoja. Ni viroja hivyo.
 
Siasa mpaka 2020 halafu wao wanafanya. Mpinzani akifanya RISASI, WEKA NDANI
 
Yaani ccm wanajitahidi kusawazisha bao la kisigino la NYALANDU ndo maana wanahaha kila siku kuwalaghai wabunge dhaifu wa upinzani.Wakiondoka wabunge dhaifu upinzani utabaki salama nadani ya mikono ya wazalendo





Nyie makamanda nyie, siku hizi mmeishiwa kabisa hoja na mmebaki kufanya viroja tu.

Kila mkiachwa na watu wenu nyie kimbilio lenu ni kusema ‘oh kanunuliwa huyo’.

Kanunuliwa kwa shi ngapi? Mlikuwepo wakati hayo manunuzi yanafanyika?

Na hao wanaohamia huko kwenye lichama lenu nanyi mnawanunua?

Mnaporomoka kwa kasi ya ajabu sana. Sikutegemea mtakuja kuwa hivi mlivyo sasa.

Na mkiendelea kukana kinachoendelea ndani hilo lichama lenu basi hata 2018 mnaweza msiimalize na kujikuta mnakufa kabisa.

Halafu, kama baadhi yetu tulivyosema kuhusu kipusa Wema alipohamia kwenye hilo lichama lenu, hata huyo Lazaro Nyalandu naye ni suala la muda tu kabla hajafunga virago na kurudi alikotoka. Sumaye naye vivyo hivyo.

Hivi yule Shibuda naye bado ni kamanda?
 
Ushahidi upo takukuru mnyeti anafanya biashara ya kununua wapinzani.
 
Back
Top Bottom