CHADEMA mikutano ya hadhara kila siku inakera | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mikutano ya hadhara kila siku inakera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Apr 25, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Siku za hivi karibuni kumejitokeza wimbi la wabunge wa cdm kufanya mikutano ya hadhara sehemu nyingi za nchi, nakubaliana na ukweli ya kwamba cdm imepata umaarufa hasa baada ya uchaguzi wa mwaka 2010.

    Ninachoaasi viongozi cdm na wafuasi wao ni kwamba binadamu yoyote ana hulka ya kukosa hamasa na kitu chochote hasa baada ya kuwa na mazoe na kitu husika, rai yangu ni kwamba hii mikutano ya hadhara mnayofanya imeanza kuwachosha wananchi na sitashangazwa na cdm kukosa kabisa wasikilizaji ama wahudhuriaji wa mikutano yao 2015.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,543
    Likes Received: 8,332
    Trophy Points: 280
    Jinyonge!!!!!
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa unataka wajifungie maofisini badala waongee na wananchi wao.Hawa sio viongozi wa CCM wanaowaogopa hata kuwaona wananchi wao kwa madhambi yaliowajaa
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Gamba@work
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    unakera na li thread lako la kijinga
     
  6. M

    Magwero JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Yaani umesema kitu kitakacho wajenga hawa watu,,ila ngoja wanachama wake waiyone hiyo jumbe..
    Kama siyo kufuta jumbe hii, watakuja na matusi au kashfa..!!
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    jipange upya..........
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kwani wanafanya hiyo mikutano kwenye sehemu moja kila siku?..Una kichwa wewe kweli?
    Nincompoop!
    Lunatic!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,927
    Likes Received: 9,789
    Trophy Points: 280
    wewe ni gamba ulietumwa! we unataka wasiseme jinsi magamba wanavyo tunyonya!
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vipi tena magamba yameanza kulalamikia "vyama vya musimu"? Nadhani wameshikwa patamu kwa sasa.
     
  11. d

    dguyana JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM - Ufisadi kila siku inakera..
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,543
    Likes Received: 8,332
    Trophy Points: 280
    Kama inafaa mpelekee my wife wako!!!!!
     
  13. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Usiogope man 'chadema chama cha msimu',mbona nyie mnapora daily na juzi mlikataa ku step aside,na nyie MNATUKERA! Wewe utakuwa na ugonjwa uitwao 'mental disturbance'
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Hizi ni fikra mgando
     
  15. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Pointless u gamba portion, wanachama ndo tnaolpia na kutaka mikutano iendelee, kama inakukera...tafuta safari!
     
  16. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mkuu jana uliniponda sana kuleta mada ya waitara nikadhani we ni gamba la kwapa kumbe mpiganaji mwenzangu.B DA REAL PATIRSAN'F CDM MEN.
     
  17. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndio kazi ya siasa. Zile pesa za ruhuku wanazopewa ndio kazi yake, yaani kutoa elimu ya uzalendo kwa wananchi. CCM wanalamba at most 2 billion kila mwezi za ruzuku zinafanya kazi gani? Waacheni watumishi wa watu wafanye kazi iliyowapeleka.
     
  18. b

    boaz ngara Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndo unakere kwanza umechafua hali ya hewa nabado ama vipi jinyonge
     
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Weka ear plug na plasta machoni usisikie wala kuona mikutano ya M4C ya peoples power. Wakikaa kimya chama cha msimu, wakisema tumewachoka, lipi chema kwenu? acheni hila ya kwapa kunuka bila donda.
     
  20. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pj waulize intelijensia ya mwema inatbiri ki2 gani,wanawashwa ujio wa lema countrywide.
     
Loading...