CHADEMA Mbeya waanza mchakato wa Kumrithi Shitambala

CHADEMA Mbeya waanza mchakato wa Kumrithi Shitambala

Kijallo

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Posts
409
Reaction score
61
Baada ya mkoa kutangaza uchukuji wa form za kugombea uenyekiti wa mkoa,watu zaid ya 10,wamejitokeza kugombea kuziba nafasi iliyoachwa wazi na Shitambala,aliyewafuata ndege wenye tabia kama zake Ccm,uchaguzi unatarajiwa kuwa mkali baada ya vjana wa mkoa kumshawishi kijana mwenzao kuchukua fom,kikao hicho kilichohudhuriwa na vjana zaid ya 55,na kudumu kwa masaa ma4,hatimaye kijana akakubali na kuchukua form leo,
 
Ni Haki yao ya msingi kushiriki uchaguzi ili mradi uchaguzi ukiisha wote wanarudi meza moja nakuendeleza libeneke la ukombozi
 
Yes,sawa kabisa,tuwachague kabla ya wao,ili wasije kimbia chama,maana wakikosa nafasi huwa wanakimbia chama hao.
Ndicho ambacho vijana wana waswas na baadhi ya wagombea.
(1)Zabron Nzunda.yeye ni mfanyabiashara.(2)Daud Mponzi,alikuwa Ccm,akaenda Cuf na kisha Cdm,(3)China,ni mfanyabiashara tdm(4)Sister Solwa,mwanafunzi sheria,mzumbe mby campus,(5)Ndenga,mwanasheria ofisi moja na Shitambala,(6)John Mwambigija,mw/kiti Cdm Mby mjini.(7)M,Phillip,mwanafunzi sheria (masters,UDSM.)Wengine ntawajulisha baada ya kuwa na uhakika na kazi zao
 
yes,sawa kabisa,tuwachague kabla ya wao,ili wasije kimbia chama,maana wakikosa nafasi huwa wanakimbia chama hao.

hizi ndo siasa za kisayansi, isijekuwa kuna wavua gamba wamejitumbukiza humo ili wakikosa nape apate cha kusema.
 
Ndicho ambacho vijana wana waswas na baadhi ya wagombea.
(1)Zabron Nzunda.yeye ni mfanyabiashara.(2)Daud Mponzi,alikuwa Ccm,akaenda Cuf na kisha Cdm,(3)China,ni mfanyabiashara tdm(4)Sister Solwa,mwanafunzi sheria,mzumbe mby campus,(5)Ndenga,mwanasheria ofisi moja na Shitambala,(6)John Mwambigija,mw/kiti Cdm Mby mjini.(7)M,Phillip,mwanafunzi sheria (masters,UDSM.)Wengine ntawajulisha baada ya kuwa na uhakika na kazi zao

Kwenye rangi nyekundu hao waombwe wajitoe kwa mtazamo wangu!
 
viva CHADEMA, HAKUNA KULALA, TUMETUPA GOBOLE, TUNASAKA b52....
 
Ndicho ambacho vijana wana waswas na baadhi ya wagombea.
(1)Zabron Nzunda.yeye ni mfanyabiashara.(2)Daud Mponzi,alikuwa Ccm,akaenda Cuf na kisha Cdm,(3)China,ni mfanyabiashara tdm(4)Sister Solwa,mwanafunzi sheria,mzumbe mby campus,(5)Ndenga,mwanasheria ofisi moja na Shitambala,(6)John Mwambigija,mw/kiti Cdm Mby mjini.(7)M,Phillip,mwanafunzi sheria (masters,UDSM.)Wengine ntawajulisha baada ya kuwa na uhakika na kazi zao

hizo nyekundu, fyekelea mbali.
My credit to no.3 & 6. No. 7 pia si mbaya kwa kigezo cha usomi.
Hata hivyo tunahitaji full cv zao ili kuweza kuwajaji.
 
With No doubt Will Vote for John Mwambigija!
huyu bwana haaminiki kabsa,ni mtu aliyetegemewa kabisa na vjana.lakini ni rafiki mzuri wa Shitambala,kwa hiyo vjana hawamtaki kwa sasa,na mara nying anaonekana na Shitambala
 
huyu bwana haaminiki kabsa,ni mtu aliyetegemewa kabisa na vjana.lakini ni rafiki mzuri wa Shitambala,kwa hiyo vjana hawamtaki kwa sasa,na mara nying anaonekana na Shitambala

Hahahahahah ngoja jamaa wa Mbeya watatupa mwenyekiti makini...vipi kijana anayesoama Masters UD Philip?
 
Hahahahahah ngoja jamaa wa Mbeya watatupa mwenyekiti makini...vipi kijana anayesoama Masters UD Philip?
huyo ndiyo chaguo la vijana wengi,ameonesha kupigania chama kwa muda mrefu,kwa bahati mbaya hatakiwi na katibu wa mkoa,
 
Heko chama letu la nguvu, hatuna hila wala nini utendaji wa mtu na elimu yake ndo zinampa mtu kukubalika!! tofauti na hayo magamba yao duh! rusha mpaka makalioni!!

Loh!!!
 
Ndicho ambacho vijana wana waswas na baadhi ya wagombea.
(1)Zabron Nzunda.yeye ni mfanyabiashara.(2)Daud Mponzi,alikuwa Ccm,akaenda Cuf na kisha Cdm,(3)China,ni mfanyabiashara tdm(4)Sister Solwa,mwanafunzi sheria,mzumbe mby campus,(5)Ndenga,mwanasheria ofisi moja na Shitambala,(6)John Mwambigija,mw/kiti Cdm Mby mjini.(7)M,Phillip,mwanafunzi sheria (masters,UDSM.)Wengine ntawajulisha baada ya kuwa na uhakika na kazi zao


Mbeya msifanye makosa mkachagua mamluki kama shitambala.Huyu M.Philip sina shaka ni yule jamaa anatokea mbalizi road(Mabatini) na alisoma Makerere degree ya kwanza?,kama ndiye mi naona wana mbeya msimpotezee huyu bwana coz namfahamu ni mpiganaji mzuri.
 
Ndicho ambacho vijana wana waswas na baadhi ya wagombea.
(1)Zabron Nzunda.yeye ni mfanyabiashara.(2)Daud Mponzi,alikuwa Ccm,akaenda Cuf na kisha Cdm,(3)China,ni mfanyabiashara tdm(4)Sister Solwa,mwanafunzi sheria,mzumbe mby campus,(5)Ndenga,mwanasheria ofisi moja na Shitambala,(6)John Mwambigija,mw/kiti Cdm Mby mjini.(7)M,Phillip,mwanafunzi sheria (masters,UDSM.)Wengine ntawajulisha baada ya kuwa na uhakika na kazi zao


mhh hao namaba 2 na 3 sio kabisa hao
 
Pamoja na kwamba mimi si mkazi wala mzaliwa wa Mbeya, nafikiri huyo Mwenyekiti wa Chadema Mbeya Mjini anahitaji Promosheni kwa sababu walihakikisha jimbo la Mbeya Mjini linakwenda kwa CHADEMA. He deserves promotion.
 
Back
Top Bottom