Uchaguzi 2020 CHADEMA kutumia kalamu maalum kupiga kura?

Ben Bella

JF-Expert Member
Dec 3, 2019
519
1,000
Kwa hali hii kalamu maalum ya nini?
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
10,473
2,000
Umeolewa ama bado unapuyanga?

(Mbona hunijibu hili swali kila siku unalikimbia?)
 

MRI

Senior Member
Nov 25, 2016
182
250
Hata wakiagiza za Amsterdam watapigwa tu
Mbona uoga mwingi,achane CHADEMA ifanye inayo yataka as long as mnajua kwa vyovyote vile mtashinda!Kama mnaaamini Chadema itapigwa mbona mnapiga magoti?mbona wasanii weng?mbona malori ya kubeba watu
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,549
2,000
Lissu anajua hawezi kushinda kila siku anazua uongo mtupu, alishamtukana Nyerere na akaenda Butiama kimyakimya kuomba radhi bila hata kusema kwa waandishi kwamba ameenda kuomba radhi kwa kashfa zile, kifupi Lissu ni chizi tu
Ninyi mlisema Chadema kimeshakufa sasa HAPO VIPI?
Lissu hana kashfa
 
  • Thanks
Reactions: PNC

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,176
2,000
Tundu ataendelea kuwa Tundu akivuja
Lissu anajua hawezi kushinda kila siku anazua uongo mtupu, alishamtukana Nyerere na akaenda Butiama kimyakimya kuomba radhi bila hata kusema kwa waandishi kwamba ameenda kuomba radhi kwa kashfa zile, kifupi Lissu ni chizi tu
 

Glenn

JF-Expert Member
May 22, 2018
11,410
2,000
Lissu anajua hawezi kushinda kila siku anazua uongo mtupu, alishamtukana Nyerere na akaenda Butiama kimyakimya kuomba radhi bila hata kusema kwa waandishi kwamba ameenda kuomba radhi kwa kashfa zile, kifupi Lissu ni chizi tu
Lakini kuna chizi mkuu amepokea mahari ya mamake mzazi

Sent from my SM-A505F using JamiiForums mobile app
 

Elicie

Member
Sep 26, 2020
43
125
Chadema hawana hoja zinazoweza kuwashawishi wapiga kura kuwachagua.

Watanzania wako huru, wao wanaenda kuwaambia watawaletea uhuru! CCM inawaambia vitu specific ilivyofanya na inavyopanga kufanya. Wasilaumu kalamu,obviously CCM itashinda...
Ila kikubwa ukumbuke mgombea wenu ameanza kuomba kura kwa kupiga magoti.sijajua nini kinamsukuma afanye hivyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom