Keynez
JF-Expert Member
- Feb 12, 2007
- 3,777
- 6,907
Bado unaendelea kuonyesha ukilaza wako. Shida yenu ni wajinga halafu hamna aibu.Namaanisha we Kilaza hilo tukio hutalishuhudia labda vilembwe vyako
Bado unaendelea kuonyesha ukilaza wako. Shida yenu ni wajinga halafu hamna aibu.Namaanisha we Kilaza hilo tukio hutalishuhudia labda vilembwe vyako
Kama kipimo cha mtu mwenye akili ni wewe bora nibakie mjinga.Bado unaendelea kuonyesha ukilaza wako. Shida yenu ni wajinga halafu hamna aibu.
Kwani ujinga wako ni uamuzi wako basi? Hapo kuna mchanganyiko wa kipaji, laana na uchawa ndiyo vimekupa huo ujinga. Kutoka hapo ulipo ni majaliwa.Kama kipimo cha mtu mwenye akili ni wewe bora nibakie mjinga.
Hujui kuna chuo cha CCM Kibaha?Sawa hao ni nyumbu Je nyie 'Mbwa wa Mama' mtuambie CCM imejenga chuo kipi ukitoa vyuo vya serikali.
Miaka siyo tatizo hasa kwenye elimu kinachoangaliwa ni Nia.