CHADEMA kikifanya uchaguzi tu kimekwisha!

CHADEMA kikifanya uchaguzi tu kimekwisha!

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Posts
512
Reaction score
77
Salam wote wanajamvi!

Nianze kwa kusema mimi ni mwanachama hai wa chama cha demokrasia na maendeleo yaani Chadema, nimeona niandike hili bandiko hususani swala la uchaguzi katika chama chetu na yale yaliyotokea Arusha juu ya Samsoni Mwigamba.

Kwa upande wangu mie kama mwanachama wa Chadema nipende kusema tukifanya uchaguzi kwa hali ya sasa chama kitapita katika wakati mgumu sana sana kuliko katika nyakati zote ambazo tulipita, kwanini?

Chama Cha Mapinduzi ndio utakuwa mda mwafaka kufanya ujuma na kupandikiza mbegu ambazo 2015 uchaguzi mkuu swala la kuchukua nchi itakuwa ni ndoto za mchana, CCM watavuluga uchaguzi kwa haina yoyote hili mambo yaende sivyo na pia kuweka watu wao ambao watatuvulugia chama chetu na hilo liko wazi haliitaji jicho la tatu kutambua hilo.

Niseme wazi kwa uongozi uliopo saivi naomba huendelee hutuvushe katika hizi chaguzi mbili kumbwa za serikali za mitaa na uchaguzi mkuu baada ya hapo tufanye uchaguzi lasi hivyo tukiingia tu kwenye huu mtego ambao CCM wanautaka kwa mbinu zote tumeisha kabisa, Dr Slaa na Mbowe wanaweza sana tuwe watulivu kwa sasa hiki ndio kipindi cha lala salama.

Hayo ni maoni yangu tu wanajamvi. Salam wote.
 
Salam wote wanajamvi!
Nianze kwa kusema mimi ni mwanachama hai wa chama cha demokrasia na maendeleo yaani Chadema, nimeona niandike hili bandiko hususani swala la uchaguzi katika chama chetu na yale yaliyotokea Arusha juu ya Samsoni Mwigamba.
Kwa upande wangu mie kama mwanachama wa Chadema nipende kusema tukifanya uchaguzi kwa hali ya sasa chama kitapita katika wakati mgumu sana sana kuliko katika nyakati zote ambazo tulipita, kwanini? Chama Cha Mapinduzi ndio utakuwa mda mwafaka kufanya ujuma na kupandikiza mbegu ambazo 2015 uchaguzi mkuu swala la kuchukua nchi itakuwa ni ndoto za mchana, CCM watavuluga uchaguzi kwa haina yoyote hili mambo yaende sivyo na pia kuweka watu wao ambao watatuvulugia chama chetu na hilo liko wazi haliitaji jicho la tatu kutambua hilo.
Niseme wazi kwa uongozi uliopo saivi naomba huendelee hutuvushe katika hizi chaguzi mbili kumbwa za serikali za mitaa na uchaguzi mkuu baada ya hapo tufanye uchaguzi lasi hivyo tukiingia tu kwenye huu mtego ambao CCM wanautaka kwa mbinu zote tumeisha kabisa, Dr Slaa na Mbowe wanaweza sana tuwe watulivu kwa sasa hiki ndio kipindi cha lala salama. Hayo ni maoni yangu tu wanajamvi. Salam wote.

Hakuna uchaguzi kwa sbb chama hakijawa imara!
 
Porojo za Chadema zinachekesha sana.

Siku ikitokea bahati mbaya wakashika dola watasema uchaguzi ukifanyika usalama wa taifa utayumba, kwahiyo wataaa madarakani mpaka siku watakayoona wametosheka!
 
Salam wote wanajamvi!
Nianze kwa kusema mimi ni mwanachama hai wa chama cha demokrasia na maendeleo yaani Chadema, nimeona niandike hili bandiko hususani swala la uchaguzi katika chama chetu na yale yaliyotokea Arusha juu ya Samsoni Mwigamba.
Kwa upande wangu mie kama mwanachama wa Chadema nipende kusema tukifanya uchaguzi kwa hali ya sasa chama kitapita katika wakati mgumu sana sana kuliko katika nyakati zote ambazo tulipita, kwanini? Chama Cha Mapinduzi ndio utakuwa mda mwafaka kufanya ujuma na kupandikiza mbegu ambazo 2015 uchaguzi mkuu swala la kuchukua nchi itakuwa ni ndoto za mchana, CCM watavuluga uchaguzi kwa haina yoyote hili mambo yaende sivyo na pia kuweka watu wao ambao watatuvulugia chama chetu na hilo liko wazi haliitaji jicho la tatu kutambua hilo.
Niseme wazi kwa uongozi uliopo saivi naomba huendelee hutuvushe katika hizi chaguzi mbili kumbwa za serikali za mitaa na uchaguzi mkuu baada ya hapo tufanye uchaguzi lasi hivyo tukiingia tu kwenye huu mtego ambao CCM wanautaka kwa mbinu zote tumeisha kabisa, Dr Slaa na Mbowe wanaweza sana tuwe watulivu kwa sasa hiki ndio kipindi cha lala salama. Hayo ni maoni yangu tu wanajamvi. Salam wote.

Usiogope mdogo wangu... Njama za CCM kwa CHADEMA ni sawa na njama za kugonga tingatinga kwa kutumia Toyota mark II. Usiwe na hofu, upo kwenye chama kubwa, limekamilika na halitikisiki...
 
Porojo za Chadema zinachekesha sana.

Siku ikitokea bahati mbaya wakashika dola watasema uchaguzi ukifanyika usalama wa taifa utayumba, kwahiyo wataaa madarakani mpaka siku watakayoona wametosheka!

Siku = 2015
Bahati mbaya = ni kwako... kwetu watanzania ni bahati nzuri...
 
Hakuna uchaguzi kwa sbb chama hakijawa imara!

Chadema kiko imara sana mkuu, lakini usiposoma alama za nyakati unaweza kuingia shimoni bila kujijua, CCM wanasubili uchaguzi wa chadema kama mpira wa kona
 
Kwani suala la kufanyika uchaguzi ni suala la Kikatiba au maoni na utashi wa wanachama na viongozi wa CHADEMA?
 
Porojo za Chadema zinachekesha sana.

Siku ikitokea bahati mbaya wakashika dola watasema uchaguzi ukifanyika usalama wa taifa utayumba, kwahiyo wataaa madarakani mpaka siku watakayoona wametosheka!

Chadema tuna bahati nzuri, hatuna bahati mbaya!
 
Mtego wa ccm au katiba yenu ndio inasema swala la muda wa uchaguzi,Wachaga wamechanganikiwa,ZITTO mwanamume wanambana lkn wapi!!!WANAMUOGOPA SANA.
 
Usiogope mdogo wangu... Njama za CCM kwa CHADEMA ni sawa na njama za kugonga tingatinga kwa kutumia Toyota mark II. Usiwe na hofu, upo kwenye chama kubwa, limekamilika na halitikisiki...

pamoja sana mkuu lakini hili linaitaji tahadhari ya hali ya juu sana!
 
Chama cha kifamilia kitafia kwenye familia na kama hutokei ukanda ule huna nafsi ndani ya chadema.
 
Salam wote wanajamvi!
Nianze kwa kusema mimi ni mwanachama hai wa chama cha demokrasia na maendeleo yaani Chadema, nimeona niandike hili bandiko hususani swala la uchaguzi katika chama chetu na yale yaliyotokea Arusha juu ya Samsoni Mwigamba.
Kwa upande wangu mie kama mwanachama wa Chadema nipende kusema tukifanya uchaguzi kwa hali ya sasa chama kitapita katika wakati mgumu sana sana kuliko katika nyakati zote ambazo tulipita, kwanini? Chama Cha Mapinduzi ndio utakuwa mda mwafaka kufanya ujuma na kupandikiza mbegu ambazo 2015 uchaguzi mkuu swala la kuchukua nchi itakuwa ni ndoto za mchana, CCM watavuluga uchaguzi kwa haina yoyote hili mambo yaende sivyo na pia kuweka watu wao ambao watatuvulugia chama chetu na hilo liko wazi haliitaji jicho la tatu kutambua hilo.
Niseme wazi kwa uongozi uliopo saivi naomba huendelee hutuvushe katika hizi chaguzi mbili kumbwa za serikali za mitaa na uchaguzi mkuu baada ya hapo tufanye uchaguzi lasi hivyo tukiingia tu kwenye huu mtego ambao CCM wanautaka kwa mbinu zote tumeisha kabisa, Dr Slaa na Mbowe wanaweza sana tuwe watulivu kwa sasa hiki ndio kipindi cha lala salama. Hayo ni maoni yangu tu wanajamvi. Salam wote.

Chadema warudi wakae chini wafanye maamuzi na niwaombe uchaguzi ndani ya Chadema ufanyike baada ya uchaguzi mkuu mwaka 2015 .
 
Mtego wa ccm au katiba yenu ndio inasema swala la muda wa uchaguzi,Wachaga wamechanganikiwa,ZITTO mwanamume wanambana lkn wapi!!!WANAMUOGOPA SANA.
Zito si kukabwa kirahisi inatakiwa watu kama mbowe na slaa wawe kumi ndiyo wataweza kumkaba zito vinginevyo wataishia kupata lawama na aibu dogo kiboko yao.
 
Mtego wa ccm au katiba yenu ndio inasema swala la muda wa uchaguzi,Wachaga wamechanganikiwa,ZITTO mwanamume wanambana lkn wapi!!!WANAMUOGOPA SANA.

inategemea uwanaume wake umeuonea wapi, mie sijui ukalibu wako na Zitto mpaka umuite mwanaume!
 
Chadema kiko imara sana mkuu, lakini usiposoma alama za nyakati unaweza kuingia shimoni bila kujijua, CCM wanasubili uchaguzi wa chadema kama mpira wa kona


Sasa wewe na Katibu wako mkuu DK W.SLAA wako nani anabeba siri za chama?!
 
Zito si kukabwa kirahisi inatakiwa watu kama mbowe na slaa wawe kumi ndiyo wataweza kumkaba zito vinginevyo wataishia kupata lawama na aibu dogo kiboko yao.

Chadema haipo kwa ajili ya kukabana bali ukombozi wa taifa letu
 
Tujiulize kwanini CCM ndio wanang'anga'ania uchaguzi wa ChaDeMa kuliko wana ChaDeMa wenyewe? Nasupport hoja uchaguzi Mkuu wa ChaDeMa uwe unafanyika Desemba baada ya uchaguzi mkuu wa Nchi.
 
Back
Top Bottom