Chadema kesho ndio matokeo ya vipimo, Mko tayari kuupokea ukweli?


Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
35
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 35 145
Ndugu zanguni,

Kama mjuavyo, kesho ndio uchaguzi wa madiwani sehemu mbali mbali nchini, sote tunajua CCM watafunika viti vyote Mbeya na sehemu nyinginezo. Lakini kuna sehemu moja tu ambayo nina uhakika matokeo yakitoka makamanda wanaweza kuzimia.

Nimefuatilia kampeni na mikutrano ya Mheshimiwa Mwigulu Nchemba na Nape na nimewaonea huruma sana makamanda kwani wameonyeshwa tofauti kati ya Chuma na plastiki.

Nawaomba watu wa msalaba mwekundu wawe standby kesho kuhakikisha wanawasaidia makamanda watakaozidiwa baada ya vipimo kutoka kwa daktari ambaye ni sanduku la kupigia kura.

CCM ushindi ni uhakika kesho 16/03/2013

JITAMBUE!
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,844
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,844 280
Jifariji sana, nimepita hapa kaloleni kwa cheusi nimewaonea huruma sana CCM,
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Pia na kipimo kizuri kwa ccm kujua watu wamewachoka .Kama wasipoiba kura ccm wataibika na wajue kuwa wananchi wanazidi kuwachukia hasa wanapoendeleza siasa zao za ubabe, utekaji na kutesa wafuasi wa upinzani
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
35
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 35 145
Jifariji sana, nimepita hapa kaloleni kwa cheusi nimewaonea huruma sana CCM,
Tusubiri Kesho.
Mimi tayari nimeishaandaa debe zima la ulanzi kwa ajili ya kusherehekea ushindi
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Chilisosi thread zako huwa zinaboa sana maana huna chakuandika zaidi ya chafema.ukilala ukiamka ni chadema...unakuwa kama mwanaume aliyepigwa kibuti na demu wakati bado anampenda huwa haishi kumsema vibaya na kumponda.basi na wewe bado unaipenda chadema hata ukilala unaota makamanda.badilika deal na magamba yako achana na chadema.
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Eti ndugu zanguni nani anaundugu na wewe?
 
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,920
Likes
364
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,920 364 180
Kwanini utangulize kama hawataiba kura?Ina maana CDM haijajipanga kwa njama za kuibiwa kura?Kwanini kila siku tuwe tunalalamika kuibiwa kura?Tujipange.Usiku mkilala huko mtaliwa.Kumbukeni hata CCM ingependa ishinde Arusha ili ipate Amani sana.bora ikashindwa kwingine kote lakini ikashinda Arusha.Kinyume chake pia kwa CDM.
 
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,920
Likes
364
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,920 364 180
Tusubiri Kesho.
Mimi tayari nimeishaandaa debe zima la ulanzi kwa ajili ya kusherehekea ushindi
Wewe upo mitaa ya South London sijui East halafu unashadidia ya Arusha.Subiri kesho kama umejipanga kupokea matokeo pia
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
35
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 35 145
Wewe upo mitaa ya South London sijui East halafu unashadidia ya Arusha.Subiri kesho kama umejipanga kupokea matokeo pia
Mkuu najua kuwa Arusha ndio backyard ya Chadema lakini tunawatoa kamasi kesho believe me!
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708