CHADEMA kama wahubiri hivi


Status
Not open for further replies.
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
Nimefuatilia upigaji wa kampeni za vyama mbalimbali.
Chadema; hawa jamaa hasa mbowe na slaa na zitto, wao ni makelele kama wanahubiri injili vile. Kwani ukiongea point ndo mpaka ufokefoke ndo ueleweke???

Ccm; hawa wanaongea pumba lakini kwa upole wa kuwatongoza wananchi na kutaka kura zao. Mfano ni jk, makamu wa raisi, pinda mizengo nk nk.
Makelele siyo ishu, wengine hatufungamani na upande wowote na tumechoshwa na siasa za tz za uwongo na uchwara.
Wananchi ndo tunaumia tu.
Sipendi kabisa na wana jf mliowanasiasa achenni mbwembwe na kufoka majukwaani. Kwani obama anafoka???
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
kwani Obama ndio nani mpaka kila kitu Obama?hujasikia anakashfa za ushoga?mbona hujamuiga kwa hilo?
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
kwani obama ndio nani mpaka kila kitu obama?hujasikia anakashfa za ushoga?mbona hujamuiga kwa hilo?
tunaiga mazuri.
Wewe haujawasoma vema cdm? Yaani kufoka tuu utadhani wachungaji wa makanisa ya kilokole. Kutishiana nyau tu. Siasa za tz ni feki.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Siasa za CDM ni za Kilokole kwa hiyo usishangae!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Nimefuatilia upigaji wa kampeni za vyama mbalimbali.
Chadema; hawa jamaa hasa mbowe na slaa na zitto, wao ni makelele kama wanahubiri injili vile. Kwani ukiongea point ndo mpaka ufokefoke ndo ueleweke???

Ccm; hawa wanaongea pumba lakini kwa upole wa kuwatongoza wananchi na kutaka kura zao. Mfano ni jk, makamu wa raisi, pinda mizengo nk nk.
Makelele siyo ishu, wengine hatufungamani na upande wowote na tumechoshwa na siasa za tz za uwongo na uchwara.
Wananchi ndo tunaumia tu.
Sipendi kabisa na wana jf mliowanasiasa achenni mbwembwe na kufoka majukwaani. Kwani obama anafoka???
Unajua CDM lazima wahubiri kama kanisani, kwani ndio sera zao !
 
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
134
Likes
6
Points
35
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined Feb 16, 2011
134 6 35
Angalia hotuba za Adolf Hitler na hotuba za Martin Luther King
 
Hmaster

Hmaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
347
Likes
1
Points
0
Hmaster

Hmaster

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
347 1 0
We kama huna cha kuandika ni bora uwe unapitia tu threads za wengine. Hadi leo hujui kwamba ccm ni kandamizi sana kwa maisha yetu? We hujui kwanini mtu akikanyagwa na mwenzie analalamika sana kwa maumivu anayoyapata? Kama unakanyagwa mguu na mwenzio unafikiri sauti ya kulalamika ili asiendelee kukukanyaga itakuwa ndogo? Jaribu kuwaonea huruma viongozi wa upinzani ambao ktk kutafuta ukombozi wetu wanapitia vikwazo vingi sana.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Ulieleta mada unafikiria kwakutumia masaburi pimbi wewe
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Nyie magamba mnatumia masaburi kufikiri; Hii nchi haiwezi kuendeshwa kwa kuchekacheka na masihara mengi kama mabwabwa, we need to put on some serious face and WORK! Kucheka na nyani ndy kunatufanya tuvune mabua! Akili zako za masaburini ndy zinakufanya ufikiri Marekani ilijengwa kwa kuchekacheka, ilijengwa kwa MACHOZI, JASHO NA DAMU!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
Cdm wanapoint sana na malengo mazuri. Nakereka sana na wanavyotumia nguvu kutema cheche ona wahubiri wa kilokole yaani utadhani kapandwa na degedege la ukubwani bwana...... Wewe toa point zako bila hiyana wananchi tunajua zipi pumba na zipi ngano full stop
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,607
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,607 280
tunaiga mazuri.
Wewe haujawasoma vema cdm? Yaani kufoka tuu utadhani wachungaji wa makanisa ya kilokole. Kutishiana nyau tu. Siasa za tz ni feki.
Wewe unatumia style gani kuandika? Kama Obama?
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Nimefuatilia upigaji wa kampeni za vyama mbalimbali.
Chadema; hawa jamaa hasa mbowe na slaa na zitto, wao ni makelele kama wanahubiri injili vile. Kwani ukiongea point ndo mpaka ufokefoke ndo ueleweke???

Ccm; hawa wanaongea pumba lakini kwa upole wa kuwatongoza wananchi na kutaka kura zao. Mfano ni jk, makamu wa raisi, pinda mizengo nk nk.
Makelele siyo ishu, wengine hatufungamani na upande wowote na tumechoshwa na siasa za tz za uwongo na uchwara.
Wananchi ndo tunaumia tu.
Sipendi kabisa na wana jf mliowanasiasa achenni mbwembwe na kufoka majukwaani. Kwani obama anafoka???
Inasikitisha sana ulianza vizuri umemalizia kwa style ya kupitia kwa"ina maana kuwa Ulitumia Masaburi hapa kwani Obama ndio nani hadi awe mfano wa kuigwa?
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Angalia hotuba za Adolf Hitler na hotuba za Martin Luther King
Kaka hawa jamaa hapa wanatumia Masaburi kwani hata Hitler na Martin hawawajui unazungumyiaje mambo ya msingi udhalimu wa Ccm,shida na taabu ndani ya Nchi kwa kuongea kipole?
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Nimefuatilia upigaji wa kampeni za vyama mbalimbali.
Chadema; hawa jamaa hasa mbowe na slaa na zitto, wao ni makelele kama wanahubiri injili vile. Kwani ukiongea point ndo mpaka ufokefoke ndo ueleweke???

Ccm; hawa wanaongea pumba lakini kwa upole wa kuwatongoza wananchi na kutaka kura zao. Mfano ni jk, makamu wa raisi, pinda mizengo nk nk.
Makelele siyo ishu, wengine hatufungamani na upande wowote na tumechoshwa na siasa za tz za uwongo na uchwara.
Wananchi ndo tunaumia tu.
Sipendi kabisa na wana jf mliowanasiasa achenni mbwembwe na kufoka majukwaani. Kwani obama anafoka???
Ulishawahi kumsikiliza Nyerere? Anaongeaje jukwaani?
 
N

NYAGO

Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
N

NYAGO

Member
Joined Sep 2, 2011
20 0 0
Mie nadhani ukombozi hauji kwa upole..lazima uonyeshe ujasiri wa kuongea kama Chadema ndio utaupata..ninamuunga mkona mwana JF aliyechangia mtu akikukanyaga hutamjibu kwa upole lazima upandishe sauti ili aelewe alichokifanya sio sahihi..sasa Ccm wanachokifanya kwa wanainchi si sahihi ndio mana wanazidi kutuganyaga mana wanaichi wanajibu kwa upole tunakanyaga na giza la bila umeme karibu mwaka wa pili mgawo..unadhani wangejibu kama Misri au Tunisia na Lbya Mnatukanyagaaaaaaaaa?? si wangeelewa hapa tumekanyaga choo cha kiume?? acha Chadema wasikie nguvu ya mnyonge. Mie pia nadhani wewe ni mfurukutwa wa CCM una hisa nini?????
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
Mie nadhani ukombozi hauji kwa upole..lazima uonyeshe ujasiri wa kuongea kama Chadema ndio utaupata..ninamuunga mkona mwana JF aliyechangia mtu akikukanyaga hutamjibu kwa upole lazima upandishe sauti ili aelewe alichokifanya sio sahihi..sasa Ccm wanachokifanya kwa wanainchi si sahihi ndio mana wanazidi kutuganyaga mana wanaichi wanajibu kwa upole tunakanyaga na giza la bila umeme karibu mwaka wa pili mgawo..unadhani wangejibu kama Misri au Tunisia na Lbya Mnatukanyagaaaaaaaaa?? si wangeelewa hapa tumekanyaga choo cha kiume?? acha Chadema wasikie nguvu ya mnyonge. Mie pia nadhani wewe ni mfurukutwa wa CCM una hisa nini?????
mimi sina chama na si mwanasiasa, siasa haina msaada katika hii nchi maskini. nakereka sana wanasiasa wanavyotudanganya hovyo watu wazima. mpaka nafikia mahali simuamini mwanasiasa yoyote coz tu ni mtwanzania. tumejaaliwa roho za kukwamishana tu. wananchi wanaumia sana, nyie mpo mjini hamjaona uhalisia wa tz bwana, kuna watu tunanunua sukari kwa sh. 2500 mpaka 3000 huku nyie mnaishia kupiga makelele tu.
bora siku wanajeshi na wananchi tuingie msituni tu.....hao cdm, ccm, updp and the likes ni wahuni tu, wote wanaroho za kitanzania, hakuna mwenye uchungu na hii nchi.

wa tz tunakosa vitu viwili, 1. akili 2. uzalendo.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
KILA THREAD YA KAWAIDA na kaudini ndani yake.............kwani hii nchio imerogwa na nani?....imerogwa na rostam ambaye hakamatiki? au na nani sasa......mbona magamba yapo lakini hayavuliwi akiwemo kikwete mwenyewe?..........ahaaaa



tunaiga mazuri.
Wewe haujawasoma vema cdm? Yaani kufoka tuu utadhani wachungaji wa makanisa ya kilokole. Kutishiana nyau tu. Siasa za tz ni feki.
 
D

dadaawaukweli

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
12
Likes
0
Points
0
D

dadaawaukweli

Member
Joined Sep 28, 2011
12 0 0
Mh hawa wanasiasa tuwe nao makini sana! Madaraka yatatumaliza! Tuache ushabiki wa vyama tuungane tulikomboe taifa letu!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
kila thread ya kawaida na kaudini ndani yake.............kwani hii nchio imerogwa na nani?....imerogwa na rostam ambaye hakamatiki? Au na nani sasa......mbona magamba yapo lakini hayavuliwi akiwemo kikwete mwenyewe?..........ahaaaa
tumerogwa hatunaubavu wa kuchukuwa hatua. Kutegemea cdm ije juu eti ishike dola ni kujidanganya kwa ushahidi wa serikali nyingi za africa ni wabishi sana.
Mpaka muachape ndo waondoke.
Tafakari
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Nimefuatilia upigaji wa kampeni za vyama mbalimbali.
Chadema; hawa jamaa hasa mbowe na slaa na zitto, wao ni makelele kama wanahubiri injili vile. Kwani ukiongea point ndo mpaka ufokefoke ndo ueleweke???

Ccm; hawa wanaongea pumba lakini kwa upole wa kuwatongoza wananchi na kutaka kura zao. Mfano ni jk, makamu wa raisi, pinda mizengo nk nk.
Makelele siyo ishu, wengine hatufungamani na upande wowote na tumechoshwa na siasa za tz za uwongo na uchwara.
Wananchi ndo tunaumia tu.
Sipendi kabisa na wana jf mliowanasiasa achenni mbwembwe na kufoka majukwaani. Kwani obama anafoka???
Hivi Obama ni Bench mark!!!!!!!!!!!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,258