mimi sina chama na si mwanasiasa, siasa haina msaada katika hii nchi maskini. nakereka sana wanasiasa wanavyotudanganya hovyo watu wazima. mpaka nafikia mahali simuamini mwanasiasa yoyote coz tu ni mtwanzania. tumejaaliwa roho za kukwamishana tu. wananchi wanaumia sana, nyie mpo mjini hamjaona uhalisia wa tz bwana, kuna watu tunanunua sukari kwa sh. 2500 mpaka 3000 huku nyie mnaishia kupiga makelele tu.
bora siku wanajeshi na wananchi tuingie msituni tu.....hao cdm, ccm, updp and the likes ni wahuni tu, wote wanaroho za kitanzania, hakuna mwenye uchungu na hii nchi.
wa tz tunakosa vitu viwili, 1. akili 2. uzalendo.