CHADEMA inataka kwenda Ikulu kufanya nini?

CHADEMA inataka kwenda Ikulu kufanya nini?

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Posts
4,013
Reaction score
1,448
Ni malengo ya kila chama cha siasa kutaka kushika dola. Pamoja na Lengo Hilo kuu vyama pia huwa na sera mbalimbali ambazo hasa ndio huwa dira ya malengo makuu ya kushika dola!

Hii huonyesha mipango ya Muda mfupi na mrefu ya kuleta maendeleo kwa wananchi! Mipango hii ndio hasa hutakiwa kutangazwa sana kwa umma ili ujue ni kwa nini Chama hiki kinaitaka dola!

Nachelea kusema Kuwa CDM wamekosa Hoja zenye mashiko kwa upande huu muhimu, wamekuwa ni wazuri sana kwa Hoja za kudandia na siasa za kushambulia bila kutuambia wao watafanya miujiza gani kwani mambo Mengi wanayoikosoa ccm wao pamoja na uchanga wao wanayafanya kwa Kasi Kubwa.

Mambo hayo ni pamoja na ubinafsi, ufisadi, matumizi mabaya ya maharaja, upendeleo, matumizi mabaya ya fedha za umma, kutoshaurika na mengine Mengi tu.

Sasa badala ya Kujibu kwa matusi na kejeli naomba CDM mtuambie mnataka kwenda ikulu kufanya nn? Mtakuwaje tofauti na mlivyo Sasa? Ni kwann watz wasiseme heri "zimwi likujualo halikulli likakwisha"?
 
unajua maana ya ilani? au na wewe division five? unajua kwa nini wakati wa uchaguzi huwa vyama vinanadi ilani zao na wakiingia ikulu wanazitafsiri kwa vitendo kupitia utendaji wa next time use your head to think,not your fingers
 
Kuwatumikia wananchi manake mmeshindwa nyie kwani hamjui malengo ya chama cha siasa hata hao cck na chausa hata tlp nibkuchukua dola mbona mnaogopa chadema kwenda ikulu kwani hii sio ikulu ya mbinguni ni ya watu bila sisi yaani mimi na wewe hakuna ikulu mbona ccm mnaogopa sana chadema na ole narudia ole wenu chadema wachukue hii nchi mtatafutana manake mlivyo tuibia mtarudisha vyote hivi amuoni aibu wazungu wametutawalahawajachukua hata kenge nyie mnatawala tembo wote kwisha hadi twiga mnaiba halafu muachwe ngojeni dawa yenu..
 
Kuwatumikia wananchi manake mmeshindwa nyie kwani hamjui malengo ya chama cha siasa hata hao cck na chausa hata tlp nibkuchukua dola mbona mnaogopa chadema kwenda ikulu kwani hii sio ikulu ya mbinguni ni ya watu bila sisi yaani mimi na wewe hakuna ikulu mbona ccm mnaogopa sana chadema na ole narudia ole wenu chadema wachukue hii nchi mtatafutana manake mlivyo tuibia mtarudisha vyote hivi amuoni aibu wazungu wametutawalahawajachukua hata kenge nyie mnatawala tembo wote kwisha hadi twiga mnaiba halafu muachwe ngojeni dawa yenu..

mwananchi gani atakayekubali kutumikiwa na CHADEMA? Chama limejaa viongozi wa roho mbaya. Kama wanashindwa kukaa na Zitto, je kuna watanzania wangapi wana mitazamo tofauti na ya akina Mbowe?
 
Mama na dada zako wapate hospitali nzuri za kujifungulia wadogo zako na wapwa zako mkuu.
 
Sasa nimeamini CDM imewashika pabaya watu maana siku hizi NENO CHADEMA ni morning tea ktk mitandao.Nimefurahi kusikia jaji Lubuva akituhakikishia kuwa 2015 daftari la wapiga kura litakuwa na fair view.hapo tutapata chama sahihi kinachostahili kuingia ikulu.
 
TAFAKARI: Kama hapa ndio Makao makuu ya Chama, Je mikoani pakoje? CHADEMA si mnapata ruzuku kwa miaka 10 na kwasasa!!? Kama mmeshindwa kujenga makao makuu yenye hadhi. Je, mtaweza kuijenga Nchi?

NB:
Sijui hali ya Ofisi za CHADEMA Mikoani zikoje tu.
 

Attachments

  • 1389330876642.jpg
    1389330876642.jpg
    10.4 KB · Views: 228
  • 1389330892268.jpg
    1389330892268.jpg
    12.2 KB · Views: 212
Sasa nimeamini CDM imewashika pabaya watu.Nimefurahi kusikia jaji Lubuva akituhakikishia kuwa 2015 daftari la wapiga kura litakuwa na fair view.hapo tutapata chama sahihi kinachostahili kuingia ikulu.
Kwani Daftari ndo linachagua watu? Au watu ndo wanachagua watu!
 
unajua maana ya ilani? au na wewe division five? unajua kwa nini wakati wa uchaguzi huwa vyama vinanadi ilani zao na wakiingia ikulu wanazitafsiri kwa vitendo kupitia utendaji wa next time use your head to think,not your fingers
Najua maana ya ilani,na mie sio division 5,na natumia kichwa changu kufikiri!mikutano niliyohudhuria ya CDM ilikuwa ni kushambulia tu na sio kueneza sera!ruhusu kichwa Chaka nacho kifikiri na sio kuongozwa kwa Hisia za ukada!
 
Back
Top Bottom