Chadema funika bovu uchaguzi wa diwani Songea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema funika bovu uchaguzi wa diwani Songea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by skendo, Mar 25, 2012.

  1. skendo

    skendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo kwenyemkutano wa cdm wa kumnadi mgombea wa udiwani.sio sili watu ni wengi na mda huu sadaka ya ukombozi ndio imetoka changishwa watu ni wengi vibaya mno.Zitto anatalajiwa kuongeza nguvu ifikapo tarehe 28.
     

    Attached Files:

  2. P

    Pelege Senior Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi makamanda tupo pamoja.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Zito atakuja kuongeza wajumbe wasio wachaga katika harakati za kuwania kushika bendera ya CDM 2012, endeleeni kumlipia gharama zake.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM Zitto anawawasha kisasawa
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    tuwekeeni picha hata kama ni za simu
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    safari tumewashika hamchomoki...
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Safi sana,siku zote 2naanza na Mungu na kumaliza na Mungu
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    swafi mnoo! piga chini wezi hao
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    policia wapo hapo?
     
  10. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania bila ccm inawezekana.
     
  11. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huu mchwa chadema umeingilia nyumba ya ccm sehemu mbaya sana'sijui kama wataweza kuwahi kuthibiti kabla haujaingusha hii nyumba!
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,985
    Likes Received: 2,708
    Trophy Points: 280
    huna tofauti na avatar yako
     
  13. m

    moma2k JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 180
    CDM mnacheza, you are already divided.
    Zitto ni wetu CCM.
    Tunafanya naye mikutano ya ndani.
    Tunapanga naye mikakati ya kuiangamiza Chadema.
    Juzi tulikuwa naye kwenye strategy ya kumchafua Dr.Salaa kwenye mitandao.
    Mambo mengi ya Dr.slaa juu ya uendeshaji wa makao makuu CDM alitupatia Zitto.

    CDM NOTE WELL: Whether you like or not Zitto Zuberi Kabwe ni CCM damu, ni mfanyakazi wa CCM, yupo kwenye pay roll ya CCM.

    Mwisho wa CDM unakaribia! wait and see!
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nanyi endeleeni kufadhiliwa na mafisadi, ila sadaka ya ukombozi haitakufa.
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na wewe ni mwanaCCM lakini ni CDM damu maana naona imeshauza siri tayari za vikao vyenu!!!!!!
     
  16. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbna unajizalilisha hao watu ni wengi? Wakati hata mia hawafiki
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    juzi nilikuwa katika semina ya Management information system iliyoandaliwa na wizara ya maji; nilikutana na wahasibu na wahandisi toka sehemu mbalimbali ya tanzania ndipo nilipojua kuwa watumishi wa umma wengi ni CDM. salamu yetu ilikuwa pipoz
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Halafu kasubiri giza liingie ndiyo kapiga picha ili atudanye hapa.
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa katika mia wakiwepo 70 sio wengi?
     
  20. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kaka wanajisahau sana hao, hapa ni great thinker great ,huo ujinga wao wapeleke huko huko facebook
     
Loading...