chadema chama cha kaskazini.

chadema chama cha kaskazini.

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Posts
4,879
Reaction score
1,134
wadau hiki chama mbona kinang'ang'ania kaskazini.
 

Attachments

  • chadema.jpg
    chadema.jpg
    30.1 KB · Views: 145
ni kweli kabisa, iringa ni kaskazini, mbeya ni kaskazini, musoma ni kaskazini, mwanza ni kaskazini.
 
Na ukitaka kufanikiwa kila jambo anza na kaskazini wewe ukianza kuzini unadhani utafanikiwa??
 
Mstue Ritz, Rejao , Tume, Njiwa waambie chakula imekuja.
kama zomba na yeyote mwenye mawazo kama yake wana dini na madhehebu yao basi nao ni wadini pia.huwezi kuuzunguzia udini kama huna tabia za kidini dini.mchawi humtambua mchawi mwenzake.
 


Kanisa Katoliki Lawatenga Wanachama 400 wa CCM
Sasa mbona kwenye hiyo heading hakuna mahali ambapo CHADEMA imetajwa?
 
Back
Top Bottom