Chadema call back ringtone | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema call back ringtone

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chimunguru, Sep 28, 2010.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Wadau km wewe ni mteja wa Voda tuma ujumbe unaosema BUY 772 kwenda 15577. utapata call back ringtone inayohimiza watu kuchagua chadema. Yaani mtu akikupigia wakati unasubiri upokelewe huo wimbo ndo unaimba. in tshs 400/- tuu
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ni shillingi 400 kwa mwezi? au ukisajili wimbo huo unakatwa 400 basi hukatwi tena? kuwa wazi kwa hili kabla sijasajili sasa hivi!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    OK KUjisajili ni Tshs 600/- kwa mwezi halafu ringback tone yenyewe ni shs 400/- so jumla ni buku. umenikumbusha mdau kitu kizuri ana thanks!
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    imekaa vizuri, tena sana
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    good move maana wenzenu sasa wanchangisha pesa za exemption
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    good one!afu mtu akipiga msipokee haraka wapate ujumbe kiduchu!
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    watu wa Tigo vp? Hai-apply?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Sijajua mkuu ila ntaulizia halaafu ntakujulissha mkuu
     
  9. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    zain je? fanya haraka kwani siku za kampeni zinaenda kasi
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkulu wale wa simu za vijijini I mean Zain vipi??? Mbona wanatutenga
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,816
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Afu ile 15710 wanichakachua nini?
    Kila tukituma inasema "failed by service"...
    Tuna hamu ya kuchangia maji ya kunywa kwa daktari...
     
Loading...